PDA

View Full Version : Người đến sau !

skymoon2501
08-09-2013, 09:20
Vẫn biết trước người đến sau là chiu nhiều thiệt thòi ,nhưng người đến sau làm gì có tội đúng không bạn.Tôi chỉ nghĩ rằng trong tình yêu ai cũng như ai cả thôi.Cũng muốn chiếm hữu ,cũng muốn được yêu thương và được tự hào về người mình yêu.

skymoon2501
22-10-2013, 19:52
Buồn thật,liệu mọi người đến sau có như mình kg nhỉ.Ích kỷ một chút,hơi chạnh lòng một chút khi thấy người đó kêu buồn,một chút giận hờn khi thấy người ấy lên mạng mà kg biết là đang làm gì hay nt cho ai....buồn.

Khongnhogihet
22-10-2013, 20:14
Mình cũng vậy, nhưng mà có lẻ nên suy nghĩ đơn giản 1 chút sẽ tốt hơn... vì chưa chắc cô ấy sẽ là người đi đến cuối con đường với bạn. Qua thời gian nếu ju bạn sẽ không còn như vậy.

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 20:59
Mình cũng vậy, nhưng mà có lẻ nên suy nghĩ đơn giản 1 chút sẽ tốt hơn... vì chưa chắc cô ấy sẽ là người đi đến cuối con đường với bạn. Qua thời gian nếu ju bạn sẽ không còn như vậy.
Bạn biết nói câu này và chia sẻ cho người khác vậy sau bạn vẫn không tự khẳng định cho mình? Có quá phi lý không?

Khongnhogihet
22-10-2013, 23:03
Bạn biết nói câu này và chia sẻ cho người khác vậy sau bạn vẫn không tự khẳng định cho mình? Có quá phi lý không?
Hic, em chia sẻ thì có thể như vậy, nhưng khi em gặp vào trường hợp mình thì em không biết làm sao a ơi :( con người e trước giờ cái jie cũng của em hoàn toàn, không ai được đụng vào nên chẳng thể làm chủ được bản thân, nóng mặt lắm a àk

songchungvoi_HIV
22-10-2013, 23:06
Hic, em chia sẻ thì có thể như vậy, nhưng khi em gặp vào trường hợp mình thì em không biết làm sao a ơi :( con người e trước giờ cái jie cũng của em hoàn toàn, không ai được đụng vào nên chẳng thể làm chủ được bản thân, nóng mặt lắm a àk
Xin lỗi bạn nhé, chuyện này hơ tế nhị nhé, tôi nói thật chứ mấy cái vụ mất tring tiếc có thể vá lại như thường, Một người thật lòng thì bị cho là xúc phạm, nếu như dã dối che đậy bằng sự can thiệp của BS khi bạn biết sự thật liệu bạn nghĩ sau?

Khongnhogihet
22-10-2013, 23:13
Xin lỗi bạn nhé, chuyện này hơ tế nhị nhé, tôi nói thật chứ mấy cái vụ mất tring tiếc có thể vá lại như thường, Một người thật lòng thì bị cho là xúc phạm, nếu như dã dối che đậy bằng sự can thiệp của BS khi bạn biết sự thật liệu bạn nghĩ sau?
Em cũng suy nghĩ theo chiều hướng của anh chứ không phải là không anh à :( Người ju e học điều dưỡng nữa nên nếu nói thì chắc cũng là thật. Thật sự em chỉ mang tâm sự lên chia sẻ với mọi người chứ trước mặt người yêu em em không có như thế này, vẫn tạo lòng tin cho người đó, mong a hiểu cho em, cũng âu chỉ là suy nghĩ nhỏ mọn, ích kỉ của thằng con trai mới iu!

skymoon2501
24-10-2013, 19:19
Trời 2 người này!