PDA

View Full Version : QHTD có BCS ko tháo mặc quần vào sau đó tháo BCS sợ nhiễm H từ quần

e=mc^2
22-09-2014, 10:23
Mình vừa đi chơi GMD, do lần đầu bỡ ngỡ lên lúc quan hệ song mình vẫn để bao rồi mặc quần. 1 lúc sau mơí cởi quần ra rồi vất bao đi. Mình mặc quân lại, chắc là dịch âm đạo dính trên quần có tiếp xúc với dv mình. Ko biết tỉ lệ lây nhiễm có cao ko ạ. Mình đang rất bối rối

peheounin
22-09-2014, 10:24
Mình vừa đi chơi GMD, do lần đầu bỡ ngỡ lên lúc quan hệ song mình vẫn để bao rồi mặc quần. 1 lúc sau mơí cởi quần ra rồi vất bao đi. Mình mặc quân lại, chắc là dịch âm đạo dính trên quần có tiếp xúc với dv mình. Ko biết tỉ lệ lây nhiễm có cao ko ạ. Mình đang rất bối rối

Bạn QH sử dụng có BCS là không có nguy cơ,bạn an tâm đi nhé.

e=mc^2
22-09-2014, 10:28
Bạn QH sử dụng có BCS là không có nguy cơ,bạn an tâm đi nhé.
Nhưng dv mình có tiếp xúc với dịch ad qua quần áo.

songchungvoi_HIV
Ko có nguy cơ trong hành vi này, HIV chỉ lây trực tiếp khi bạn QHTD ko an toàn DV ko có BCS bảo vệ, HIV ko lây qua các vật trung gian như quần áo, HIV mốn sống phải ký sinh trên tế bào sống, cái quần ko phải môi trường sống để HIV ký sinh

Charles

Bạn QHTD có sử dụng BCS là quan hệ an toàn. Yên tâm không có nguy cơ nhé.

peheounin

HIV không có lây qua các vật trung gian như quần áo nha bạn,chưa kể HIV ra môi trường ngoài là không tồn tại r,ở đây là dịch âm đạo dính trên quần bạn.

Charles
22-09-2014, 10:29

HIV không lây qua quần lót bạn, quan trọng lúc quan hệ trực tiếp thôi.

e=mc^2
22-09-2014, 10:33
Nhưng nó có thể sống trong dich âm đạo dính trên quần áo vài phút rồi lại được tiếp xúc với tinh dich còn sot trên dv, mình lo lắm.

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 10:34
Nhưng nó có thể sống trong dich âm đạo dính trên quần áo vài phút rồi lại được tiếp xúc với tinh dich còn sot trên dv, mình lo lắm.
Bạn biết đọc chữ ko??

Charles
22-09-2014, 10:36

Bấm vào đây đọc kỹ đi nhé:

Chủ đề: HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

Tuanmecsedec
22-09-2014, 15:24

Trên đời có 1 không 2 như nick của bạn từ khi Tuanmecsedec tham gia diễn đàn mới có nick như vậy.Ai đời quan hệ xong để bao cao su như vậy mặc quần vô luôn.Bótay.com.toàn thân.

Bạn yên tâm dù có như vậy thì không có nguy cơ,chỉ mất vệ sinh thôi.