PDA

View Full Version : khẩn cấp!!! các bác sĩ giúp em với ạ

cuong0210
22-09-2014, 12:16
hôm qua em đi ăn liên hoan cùng mấy thằng bạn.có hơi men trong người thế là đi tìm GMD quan hện.cái dầu tiên em có dùng bao và ko thấy bị tuột.rồi em chơi tiếp cái thứ 2 nhưng mà khổ lỗi lần 2 thì DV của em nó xìu ko cương đc thế là em tự phải dùng tay sóc rồi đóng bao chơi tiếp( DV vẫn ko cương đc hết) nhấp đc vài phát em thấy bao tuột thế là em lắp bao đó vào và dùng tay mình sóc tiếp(em nhớ là có lần em sờ bên ngoài âm đạo GMD rồi lại dùng tay đó sóc Dv mình)mãi ko lên thế là e bỏ vào nhà vs tắm rửa đi về. và giờ em đang lo ko biết mignh có nguy cơ bị lây H ko nếu GMD đó bị H...các bác sĩ cho e lời khuyên vs ạ.em đang lo ngay cái lúc tuột bao đó có dính chất nhờn của GMD em lo quá ạ!!!dv bị xìu như thế mà vào trong âm đạo GMD thì có nguy cơ ko ạ

peheounin
22-09-2014, 12:22
hôm qua em đi ăn liên hoan cùng mấy thằng bạn.có hơi men trong người thế là đi tìm GMD quan hện.cái dầu tiên em có dùng bao và ko thấy bị tuột.rồi em chơi tiếp cái thứ 2 nhưng mà khổ lỗi lần 2 thì DV của em nó xìu ko cương đc thế là em tự phải dùng tay sóc rồi đóng bao chơi tiếp( DV vẫn ko cương đc hết) nhấp đc vài phát em thấy bao tuột thế là em lắp bao đó vào và dùng tay mình sóc tiếp(em nhớ là có lần em sờ bên ngoài âm đạo GMD rồi lại dùng tay đó sóc Dv mình)mãi ko lên thế là e bỏ vào nhà vs tắm rửa đi về. và giờ em đang lo ko biết mignh có nguy cơ bị lây H ko nếu GMD đó bị H...các bác sĩ cho e lời khuyên vs ạ.em đang lo ngay cái lúc tuột bao đó có dính chất nhờn của GMD em lo quá ạ!!!dv bị xìu như thế mà vào trong âm đạo GMD thì có nguy cơ ko ạ

Theo mình thì bạn có sử dụng BCS thì không có nguy cơ

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 12:24
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, bạn vui lòng bấm vào đây tham khảo:
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van)Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)Chủ đề: QHTD với GMD có BCS (sợ đeo BCS ngược)+ OS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13448-QHTD-voi-GMD-co-BCS-so-deo-BCS-nguoc-OS-so-nhiem-HIV)Chủ đề: nghi ngờ có thể bị nhiễm HIV cần được mọi người tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/14207-nghi-ngo-co-the-bi-nhiem-HIV-can-duoc-moi-nguoi-tu-van)Chủ đề: Nhờ tư vấn nhửng trường hộp sau đây có bị nhiểm hiv ko. (http://diendanhiv.vn/threads/15354-Nho-tu-van-nhung-truong-hop-sau-day-co-bi-nhiem-hiv-ko)

cuong0210
22-09-2014, 12:35
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, bạn vui lòng bấm vào đây tham khảo:
Chủ đề: Tay dính dịch AD khi tháo BCS chạm DV sợ nhiễm HIV dùng PEP xin tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/12921-Tay-dinh-dich-AD-khi-thao-BCS-cham-DV-so-nhiem-HIV-dung-PEP-xin-tu-van)

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)

Chủ đề: QHTD với GMD có BCS (sợ đeo BCS ngược)+ OS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13448-QHTD-voi-GMD-co-BCS-so-deo-BCS-nguoc-OS-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: nghi ngờ có thể bị nhiễm HIV cần được mọi người tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/14207-nghi-ngo-co-the-bi-nhiem-HIV-can-duoc-moi-nguoi-tu-van)

Chủ đề: Nhờ tư vấn nhửng trường hộp sau đây có bị nhiểm hiv ko. (http://diendanhiv.vn/threads/15354-Nho-tu-van-nhung-truong-hop-sau-day-co-bi-nhiem-hiv-ko)

trc hết em xin cảm ơn chia sẻ của bác sĩ.bác sĩ cho e hỏi thêm lần thứ 2 đó lúc bao tuột mà Dv cua em(lúc này vẫn xìu ko cương)đi vào trọn AD của GMD nhấp vài phát(4,5 phát) rồi ko QH nữa thì nguy cơ ko ạ

peheounin
22-09-2014, 12:36
trc hết em xin cảm ơn chia sẻ của bác sĩ.bác sĩ cho e hỏi thêm lần thứ 2 đó lúc bao tuột mà Dv cua em(lúc này vẫn xìu ko cương)đi vào trọn AD của GMD nhấp vài phát(4,5 phát) rồi ko QH nữa thì nguy cơ ko ạ

Nếu DV của bạn vẫn nằm trong BCS thì không có nguy cơ.

cuong0210
22-09-2014, 12:41
Nếu DV của bạn vẫn nằm trong BCS thì không có nguy cơ.lúc đó là bao tột rồi bác em đang lăn tăn ở điểm đó.mà khi dv của em mà xìu thi nó nhỏ như trẻ con

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 12:42
DV của em nó xìu ko cương đc thế là em tự phải dùng tay sóc rồi đóng bao chơi tiếp( DV vẫn ko cương đc hết) nhấp đc vài phát em thấy bao tuột thế là em lắp bao đó vào và dùng tay mình sóc tiếp => Tuột nhưng bạn xác định được thời gian tuộc và rút ra lấp vào là ko có nguy cơ vì ko có thời gian tiếp xúc lẫn diện tiếp xúc
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
Diện tiếp xúc + Thời gian tiếp xúc => Đây chính là yếu tố bạn ko có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.

cuong0210
22-09-2014, 12:47
DV của em nó xìu ko cương đc thế là em tự phải dùng tay sóc rồi đóng bao chơi tiếp( DV vẫn ko cương đc hết) nhấp đc vài phát em thấy bao tuột thế là em lắp bao đó vào và dùng tay mình sóc tiếp => Tuột nhưng bạn xác định được thời gian tuộc và rút ra lấp vào là ko có nguy cơ vì ko có thời gian tiếp xúc lẫn diện tiếp xúc
- Diện tiếp xúc: Diện tiếp xúc càng rộng nguy cơ lây nhiễm HIV càng cao;
- Thời gian tiếp xúc: Thời gian tiếp xúc càng lâu, nguy cơ lây nhiễm HIV càng lớn.
Diện tiếp xúc + Thời gian tiếp xúc => Đây chính là yếu tố bạn ko có nguy cơ
- Tình trạng nơi tiếp xúc: Nếu nơi tiếp xúc có vết loét, vết xước đang chảy máu, viêm nhiễm... thì nguy cơ lây nhiễm càng cao.
- Nồng độ HIV trong dịch tiết: Nồng độ HIV trong dịch tiết mà ta tiếp xúc càng cao thì nguy cơ lây nhiễm càng lớn.
- Nồng độ HIV trong các dịch thể, các giai đoạn nhiễm HIV... là rất khác nhau, ví dụ:
+ HIV có nhiều nhất trong máu, rồi đến dịch sinh dục, tiếp đến là sữa của người nhiễm.
+ Ngay trong dịch sinh dục, thì tinh dịch của nam chứa nhiều HIV hơn trong dịch tiết âm đạo nữ.
+ Dịch thể của người nhiễm HIV ở giai đoạn nhiễm HIV cấp (“cửa sổ”) và ở giai đoạn AIDS có nồng độ HIV cao hơn nhiều so với giai đoạn nhiễm HIV không triệu trứng;
+ Lượng HIV trong dịch thể của người nhiễm được điều trị thuốc kháng vi rút cũng thấp hơn ở người không được điều trị.
+ Hành vi QHTD không an toàn trên một bạn tình.trc hết em xin cảm ơn chia sẻ của bác sĩ.bác sĩ cho e hỏi thêm lần thứ 2 đó lúc bao tuột mà Dv cua em(lúc này vẫn xìu ko cương)đi vào trọn AD của GMD nhấp vài phát(4,5 phát) rồi ko QH nữa thì nguy cơ ko ạ

songchungvoi_HIV
22-09-2014, 12:50
Tôi chia sẻ rùi đó, cái tuộc của bạn k phải là tuột từ đầu trận đến cuốn trận, tuột trong lúc nhấp, nhấp vài lần dẫn đến tuộc, bạn phát hiện và rút DV ra ngay là ko có nguy cơ, Khi nào bạn tuột mà k xác định thời gian khi xong trận rút DV ra ko hề thấy cái áo đâu phải nhờ GMD thọt tay vào AD lôi áo ra mới gọi là nguy cơ, tuộc của bạn là tuộc ngoài AD

Tuanmecsedec
22-09-2014, 15:39

Lần thứ 2 bạn nhấp vài cái biết bao cao su tuột rút ra mang bao cao su lại quan hệ tiếp thì không sao.

cuong0210
23-09-2014, 11:50
vâng và chiều qua em có đi tư vấn ở chân trời mới số 5 nguyxn quy đức thanh xuân.bác sĩ bảo em có nguy cơ 20-30% và ko thể uống thuốc chống phơi nhiễm đc vì thuốc đó rất có hại cho hệ thần kinh chỉ khi biết chắc cô gái kia bị H thì em mới đc uống.và hnay e đã hẹn đc cô gái đó 10h ngày mai đi xn hi vọng âm tính còn dương tính thì từ lúc QH đến 10h ngày mai cũng đc 64 tiếng cầu trời ko sao...em giờ đang ngồi trên đống lửa .....:zk2059: và bác sĩ còn bảo em phải đúng 3 tháng sau em đi xn KQ mới chính xác. hix

Tuanmecsedec
23-09-2014, 11:54
vâng và chiều qua em có đi tư vấn ở chân trời mới số 5 nguyxn quy đức thanh xuân.bác sĩ bảo em có nguy cơ 20-30% và ko thể uống thuốc chống phơi nhiễm đc vì thuốc đó rất có hại cho hệ thần kinh chỉ khi biết chắc cô gái kia bị H thì em mới đc uống.và hnay e đã hẹn đc cô gái đó 10h ngày mai đi xn hi vọng âm tính còn dương tính thì từ lúc QH đến 10h ngày mai cũng đc 64 tiếng cầu trời ko sao...em giờ đang ngồi trên đống lửa .....:zk2059: và bác sĩ còn bảo em phải đúng 3 tháng sau em đi xn KQ mới chính xác. hix

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

cuong0210
24-09-2014, 17:12
vâng và chiều qua em có đi tư vấn ở chân trời mới số 5 nguyxn quy đức thanh xuân.bác sĩ bảo em có nguy cơ 20-30% và ko thể uống thuốc chống phơi nhiễm đc vì thuốc đó rất có hại cho hệ thần kinh chỉ khi biết chắc cô gái kia bị H thì em mới đc uống.và hnay e đã hẹn đc cô gái đó 10h ngày mai đi xn hi vọng âm tính còn dương tính thì từ lúc QH đến 10h ngày mai cũng đc 64 tiếng cầu trời ko sao...em giờ đang ngồi trên đống lửa .....:zk2059: và bác sĩ còn bảo em phải đúng 3 tháng sau em đi xn KQ mới chính xác. điệvâng và hnay em đã đưa cô ấy đi xn kq là Âm tính.và em có lên lại ngôi nhà tuổi trẻ số 5 nguyễn qúy đức để xn cho bản thân và cũng âm tính. nhưng em ko đc cầm tờ giấy đó về vì em ko mang theo giấy tờ tùy thân!!! em có gọi điên cho anh @Tuanmecsedec để hỏi lí do sao lại như thế đó ạ. và bác sĩ hẹn em 2 tháng sau nên đi xn lần cuối.giờ tâm lý em cũng thoải mái hơn trc nhiều.

songchungvoi_HIV
24-09-2014, 17:20
vâng và hnay em đã đưa cô ấy đi xn kq là Âm tính.và em có lên lại ngôi nhà tuổi trẻ số 5 nguyễn qúy đức để xn cho bản thân và cũng âm tính. nhưng em ko đc cầm tờ giấy đó về vì em ko mang theo giấy tờ tùy thân!!! em có gọi điên cho anh @Tuanmecsedec để hỏi lí do sao lại như thế đó ạ. và bác sĩ hẹn em 2 tháng sau nên đi xn lần cuối.giờ tâm lý em cũng thoải mái hơn trc nhiều.
Ai cho phép bạn cầm?? Trừ khi bạn tự bỏ tiền túi ra XN thì KQ đó bạn mới đc mang về

cuong0210
24-09-2014, 17:27
Ai cho phép bạn cầm?? Trừ khi bạn tự bỏ tiền túi ra XN thì KQ đó bạn mới đc mang vềvâng bác sĩ cũng bảo phải có CMT thì mới đc cầm về nhưng em ko mang theo.chắc giấy đó để làm báo cáo à anh?

songchungvoi_HIV
24-09-2014, 17:29
vâng bác sĩ cũng bảo phải có CMT thì mới đc cầm về nhưng em ko mang theo.chắc giấy đó để làm báo cáo à anh?
Cho dù có CMND bạn cũng ko đc phép mang về, tất cả các TTYTDP XN miễn phí hoàn toàn trả KQ = miệng