PDA

View Full Version : quan he gmd co bcs

tranhungqn
23-09-2014, 13:45
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Em có quan hệ với Gmd từ ngayd 16/9, nhưng không cho OS , sau đó có dùng bao của mình cầm theo và cho gmd mang vào. Sau đó quan hệ. Sau khi quan hệ xong em không có kiểm tra bcs có bị rách gì không? Lúc đó em say quá, em nhờ GMd lầy giúp bao ra.em con nhớ vòng dây thun vào khuc bao còn dính lại với nhau

Sau đó về nhà em cảm thấy mệt mỏi và viêm họng, sổ mũi tới giờ chưa khỏi
Em xin hỏi:
EM có nguy cơ không?
Bao cao su có dễ rách không?( em dung bao durex han tơi 2016)?
Nếu dưới đuôi dương vật có vết thương cách đó khoàn 3 tiếng em có nguy cơ không
Xin cảm ơn
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0mm 5.4pt 0mm 5.4pt; mso-para-margin:0mm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]-->

motcohoimoi
23-09-2014, 13:51
Nếu bcs ko rách thì bạn ko có nguy cơ !!!

Charles
23-09-2014, 13:56
<!--><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Em có quan hệ với Gmd từ ngayd 16/9, nhưng không cho OS , sau đó có dùng bao của mình cầm theo và cho gmd mang vào. Sau đó quan hệ. Sau khi quan hệ xong em không có kiểm tra bcs có bị rách gì không? Lúc đó em say quá, em nhờ GMd lầy giúp bao ra.em con nhớ vòng dây thun vào khuc bao còn dính lại với nhau

Em xin hỏi:
EM có nguy cơ không?
Xin cảm ơn
<!--[if gte mso 9]><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0mm 5.4pt 0mm 5.4pt; mso-para-margin:0mm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]-->

[I]Bạn quan hệ có sử dụng BCS là an toàn với HIV. Nếu bao có sự cố tuột hay rách thì trong quá trình quan hệ cả 2 sẽ cảm nhận được ngay (nhất là GMD vì là nghề của họ nên họ rất nhạy cảm trong vấn đề này), nếu có sự cố họ sẽ thông báo cho bạn biết ngay vì họ cũng sợ lây HIV từ bạn (nếu bạn có HIV).

motcohoimoi
23-09-2014, 13:58
Bạn quan hệ có sử dụng BCS là an toàn với HIV. Nếu bao có sự cố tuột hay rách thì trong quá trình quan hệ cả 2 sẽ cảm nhận được ngay (nhất là GMD vì là nghề của họ nên họ rất nhạy cảm trong vấn đề này), nếu có sự cố họ sẽ thông báo cho bạn biết ngay vì họ cũng sợ lây HIV từ bạn (nếu bạn có HIV).

Một câu trả lời hay qúa anh Truong Xuan !!! Cám ơn anh !!!

tranhungqn
23-09-2014, 14:03
Sao khi quan hệ về đến nay em bị đau họng cảm cún.bcs có dễ rách không.và vết thương cuối dvaatj

Charles
23-09-2014, 14:12
Sao khi quan hệ về đến nay em bị đau họng cảm cún.bcs có dễ rách không.và vết thương cuối dvaatj

Đau họng cảm cúm là chuyện hoàn toàn bình thường ai cũng có thể bị, đôi khi do tâm lý bạn bất ổn bị stress cũng sinh ra vậy. Còn vết thương ở cuối DV thì khi nào đang chảy máu te tua rồi ngâm vào chậu dịch AD mới lo.

songchungvoi_HIV
23-09-2014, 14:37
<!--><xml> <w:WordDocument> <w:View>Normal</w:View> <w:Zoom>0</w:Zoom> <w:PunctuationKerning/> <w:ValidateAgainstSchemas/> <w:SaveIfXMLInvalid>false</w:SaveIfXMLInvalid> <w:IgnoreMixedContent>false</w:IgnoreMixedContent> <w:AlwaysShowPlaceholderText>false</w:AlwaysShowPlaceholderText> <w:Compatibility> <w:BreakWrappedTables/> <w:SnapToGridInCell/> <w:WrapTextWithPunct/> <w:UseAsianBreakRules/> <w:DontGrowAutofit/> </w:Compatibility> <w:BrowserLevel>MicrosoftInternetExplorer4</w:BrowserLevel> </w:WordDocument> </xml><![endif]--> Em có quan hệ với Gmd từ ngayd 16/9, nhưng không cho OS , sau đó có dùng bao của mình cầm theo và cho gmd mang vào. Sau đó quan hệ. Sau khi quan hệ xong em không có kiểm tra bcs có bị rách gì không? Lúc đó em say quá, em nhờ GMd lầy giúp bao ra.em con nhớ vòng dây thun vào khuc bao còn dính lại với nhau

Em xin hỏi:
EM có nguy cơ không?
Xin cảm ơn
<!--><xml> <w:LatentStyles DefLockedState="false" LatentStyleCount="156"> </w:LatentStyles> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 10]> <style> /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:"Table Normal"; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0mm 5.4pt 0mm 5.4pt; mso-para-margin:0mm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:10.0pt; font-family:"Times New Roman"; mso-ansi-language:#0400; mso-fareast-language:#0400; mso-bidi-language:#0400;} </style> <![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapedefaults v:ext="edit" spidmax="1026"/> </xml><![endif]--><!--[if gte mso 9]><xml> <o:shapelayout v:ext="edit"> <o:idmap v:ext="edit" data="1"/> </o:shapelayout></xml><![endif]-->
[I]Bạn bấm vào đây xem, rùi tự trả lời cho bạn
[I]5 lợi ích khi sử dụng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/12496-5-loi-ich-khi-su-dung-bao-cao-su)

Tuanmecsedec
23-09-2014, 15:29

Em xin hỏi:
EM có nguy cơ không?
Xin cảm ơn

[I]Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su.Những gì bạn kể do bạn lo lắng thôi không có nguy cơ.

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

tranhungqn
26-09-2014, 18:27
sao từ khi được tư vấn mình cảm thấy thỏa mái hơn, nhưng sao sức khỏe mình giảm suốt, và cứ bị cảm cúm, ngặt mũi hoài không khỏi, không biết có sao không?Mình định đủ 1 tháng đi vào sài gòn xét nghiệm tại hòa hảo?
Mình chỉ lo lắng là mình có sử dụng bcs nhưng không kiểm tra có sao không, hôm sau mình có tới lại chỗ đó và xác nhận của gmd là tối đó bcs không rách và không tụôt .

Charles
26-09-2014, 18:37
sao từ khi được tư vấn mình cảm thấy thỏa mái hơn, nhưng sao sức khỏe mình giảm suốt, và cứ bị cảm cúm, ngặt mũi hoài không khỏi, không biết có sao không?Mình định đủ 1 tháng đi vào sài gòn xét nghiệm tại hòa hảo?
Mình chỉ lo lắng là mình có sử dụng bcs nhưng không kiểm tra có sao không, hôm sau mình có tới lại chỗ đó và xác nhận của gmd là tối đó bcs không rách và không tụôt .

Lo lắng => stress => sức khỏe giảm, cảm cúm, ngặt mũi hoài không khỏi. Yên tâm xả stress đi bạn sẽ nhanh chóng bình thường trở lại.

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 18:39
Bấm vào đây xem:
5 lợi ích khi sử dụng bao cao su (http://diendanhiv.vn/threads/12496-5-loi-ich-khi-su-dung-bao-cao-su)

tranhungqn
26-09-2014, 18:50
theo những gì mình xin tư vấn, mình xin hỏi mình không có nguy cơ 100% phải không? Vì mình lỡ đã quan hệ với vợ mình , nên sợ có chuyện gì tội vợ.
từ đây xin bỏ mấy vụ ăn bánh trả tiền

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 18:52
theo những gì mình xin tư vấn, mình xin hỏi mình không có nguy cơ 100% phải không? Vì mình lỡ đã quan hệ với vợ mình , nên sợ có chuyện gì tội vợ.
từ đây xin bỏ mấy vụ ăn bánh trả tiền
Bạn muốn biết thì đọc lại toàn bộ chia sẻ, Đừng bao giờ lôi vợ con ra đây, tôi ghét nhất đàn ông có gia đình ra ngoài chàm bèm cho đã về sợ này sợ nọ

Tuanmecsedec
26-09-2014, 21:54

Thời tiết vào mùa mưa nhiều người dễ bị cảm sốt ho lắm bạn.Bạn yên tâm trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu.

tranhungqn
18-10-2014, 08:30
Đúng 28 ngay mình đến bệnh viện hòa hảo xét nghiệm hiv com kết quả ghi neg o.36 .vậy mình đã an toàn quan hệ với vợ không

songchungvoi_HIV
18-10-2014, 08:35
Đúng 28 ngay mình đến bệnh viện hòa hảo xét nghiệm hiv com kết quả ghi neg o.36 .vậy mình đã an toàn quan hệ với vợ không
Theo bạn BQT khẳng định bạn ko có nguy cơ vậy KQ này bạn nghĩ sao??

Tuanmecsedec
18-10-2014, 16:17

Ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

tranhungqn
18-10-2014, 18:18
Cảm ơn mọi ngươì đã tư vấn.mình hứa sẽ ko đụng mấy dịch vụ đó nữa.sướng một lúc mà lo lắng quá nhiều.và xin tư vấn nếu gmd dùng tay kich thích dương vật có lây bệnh gì không.như mun rộp hay giang mai ....không

Tuanmecsedec
18-10-2014, 19:51
Cảm ơn mọi ngươì đã tư vấn.mình hứa sẽ ko đụng mấy dịch vụ đó nữa.sướng một lúc mà lo lắng quá nhiều.và xin tư vấn nếu gmd dùng tay kich thích dương vật có lây bệnh gì không.như mun rộp hay giang mai ....không

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn không lây bệnh nào hết.

tranhungqn
20-10-2014, 16:20
Sao từ khi xét nghiệm về.lưngmình nổi đỏ và có mụn nhỏ.giờ lặn một phần nào.và d vật mình có cảm giác hơi nhức ở đầu vậy có bị bệnh gì không.sao lo quá.cảm ơn

songchungvoi_HIV
20-10-2014, 16:34
Sao từ khi xét nghiệm về.lưngmình nổi đỏ và có mụn nhỏ.giờ lặn một phần nào.và d vật mình có cảm giác hơi nhức ở đầu vậy có bị bệnh gì không.sao lo quá.cảm ơn
Sao từ khi xét nghiệm về.lưngmình nổi đỏ và có mụn nhỏ => Có ai kêu bạn đi XN đâu, giờ về than thở?? Đầu nhứt là đầu tốt

Tuanmecsedec
20-10-2014, 21:28

Mụn là do nóng trong người thôi bạn hoặc thời tiết nóng nhiều người bị nổi sảy.

tranhungqn
24-10-2014, 10:44
Hôm nay mình được 39gày( 6tuan)mình đi test nhanh.kết quả âm tính và trước đó 28 ngày test hiv com bo am tính .vậy an tâm sao nguy cơ mình không

songchungvoi_HIV
24-10-2014, 10:49
Hôm nay mình được 39gày( 6tuan)mình đi test nhanh.kết quả âm tính và trước đó 28 ngày test hiv com bo am tính .vậy an tâm sao nguy cơ mình không
Bạn có nguy cơ đâu mà an tâm với ko an tâm

ptsu3
24-10-2014, 11:04

NGuy cơ của bạn là mắc bệnh stress nặng , chứ với HIV thì ko có nguy cơ !

Bạn XN 100 lần cũng Âm tính

Tuanmecsedec
24-10-2014, 11:09

Bạn hoàn toàn yên tâm những kết quả này.Vì ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ.

tranhungqn
08-11-2014, 13:11
hôm nay đủ 8 tuần (54 ngày) mình đi xét nghiệm hiv nhanh tại trung tâm xét nghiệm tư nhân. không biết đã an toàn chưa. xin cảm ơn đã làm phiền anh chị trên diễn đàn.

Charles
08-11-2014, 13:19
hôm nay đủ 8 tuần (54 ngày) mình đi xét nghiệm hiv nhanh tại trung tâm xét nghiệm tư nhân. không biết đã an toàn chưa. xin cảm ơn đã làm phiền anh chị trên diễn đàn.

Bạn xét nghiệm 8 tuần chứ 8 tháng hay 8 năm vẫn ât (nếu không tạo nguy cơ mới)

Tuanmecsedec
08-11-2014, 13:32

Bạn được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy kết quả xét nghiệm lúc nào cũng âm tính.

tranhungqn
05-12-2014, 08:02
Từ khi có nguy cơ mình làm test nhanh tại trung tâm tư nhân sau 80 ngày âm tính. vạy đã được chưa, nếu có nguy cơ thì giá trị 80 ngày là không bị nhiễm? cảm ơn

songchungvoi_HIV
05-12-2014, 08:12
Từ khi có nguy cơ mình làm test nhanh tại trung tâm tư nhân sau 80 ngày âm tính. vạy đã được chưa, nếu có nguy cơ thì giá trị 80 ngày là không bị nhiễm? cảm ơn
Bấm vào đây xem trước khi songchung đóng chủ đề
Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/18036-Goi-den-toan-the-TV-cua-Diendanhiv-vn)

Tuanmecsedec
05-12-2014, 15:06

Vấn đề trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ ngay từ lúc đầu rồi,vì quá lo lắng bạn cũng đi xét nghiệm sau 80 ngày âm tính thì càng yên tâm hơn.Bạn không cần lo lắng nữa và đọc lại những gì mọi người tư vấn.