PDA

View Full Version : a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti

xinloibome
23-09-2014, 14:00
Cách đây 2 tháng em có quan hệ với GMD. EM có đưa bao cho GMD nhừng GMd kêu loại này có gai xong cho lên mồm cắn hay làm gì xong em hỏi thì bảo là thử xem có bị châm kim không. Xong rồi GMD bảo thôi cứ dùng bao của em cũng được xong đeo bao cho em rồi quan hệ em xin hỏi là nếu bao của GMD bị châm kim thì em có khả năng bị HIV không ạ châm lỗ nhỏ ý ạ vì mắt thường em không biết được có bị châm hay không. em xin cám ơn ạ

Charles
23-09-2014, 14:04
Cách đây 2 tháng em có quan hệ với GMD. EM có đưa bao cho GMD nhừng GMd kêu loại này có gai xong cho lên mồm cắn hay làm gì xong em hỏi thì bảo là thử xem có bị châm kim không. Xong rồi GMD bảo thôi cứ dùng bao của em cũng được xong đeo bao cho em rồi quan hệ em xin hỏi là nếu bao của GMD bị châm kim thì em có khả năng bị HIV không ạ châm lỗ nhỏ ý ạ vì mắt thường em không biết được có bị châm hay không. em xin cám ơn ạ

Việc bạn lo sợ BCS bị châm kim thì nếu có như vậy nguy cơ thuộc về GMD chứ không thuộc về bạn vì khi xuất tinh, tinh dịch trào ra theo lỗ đó, còn dịch AD không thể tràn ngược vào được.

xinloibome
23-09-2014, 14:30
vâng thưa a thế nguy cơ châm kim là không có đúng không ạ thế anh cho em hỏi bcs bị rách thì rách mình co biết được không anh nó tọac luôn ạ

xinloibome
23-09-2014, 14:32
a ơi hôm đấy em không xuất tinh được quan hệ rồi lại tháo bao bảo gmd thủ dâm cho rồi lại lấy bao khác rồi cũng tháo ra như thế không có nguy cơ đúng không ạ

Charles
23-09-2014, 14:33
vâng thưa a thế nguy cơ châm kim là không có đúng không ạ thế anh cho em hỏi bcs bị rách thì rách mình co biết được không anh nó tọac luôn ạ

BCS nếu rách sẽ rách toạc hẳn, đầu DV ló ra, bao cuốn ngược về gốc DV và khi rút ra sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

Charles
23-09-2014, 14:33
a ơi hôm đấy em không xuất tinh được quan hệ rồi lại tháo bao bảo gmd thủ dâm cho rồi lại lấy bao khác rồi cũng tháo ra như thế không có nguy cơ đúng không ạ

Như vậy không có nguy cơ.

xinloibome
23-09-2014, 14:36
hú hồn tại 2 tuân nay e bị nổi mấy nốt bên 2 bên bẹn thỉnh thỏang ngứa gãi là nổi tiếp hic e sợ đấy là trieu chứng của hiv e đi khám ở phòng khám tư thì ông bác sỹ nói bcs vân nhiem hiv như thường xong cho xet nghiẹm nấm gì gì gàn 1 triệu

songchungvoi_HIV
23-09-2014, 14:38
GMD đâu có khùng tự châm kim vào bao để ăn Ết từ bạn???

Tuanmecsedec
23-09-2014, 15:33

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,nếu có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Theo đánh giá nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

xinloibome
24-09-2014, 19:42
Các anh ơi cho em hỏi em đi khám da liễu ơ 50c hàng bài bác sỹ bảo em bị nấm 2 bên bẹn và bị viêm niệu đạo do tập khuẩn kê thuốc cho em hỏi lúc GMD os không bao chả may bị chảy máu chân răng thì nước bọt với máu của GMD tràn xuống chỗ em bị nấm ở 2 bên bẹn có tàng khả năng nhiễm HIV không ạ em nghe nói bảo là nếu đang bị viêm nhiễm thì tăng khả năng bị HIV đúng không ạ

Charles
24-09-2014, 19:52
Các anh ơi cho em hỏi em đi khám da liễu ơ 50c hàng bài bác sỹ bảo em bị nấm 2 bên bẹn và bị viêm niệu đạo do tập khuẩn kê thuốc cho em hỏi lúc GMD os không bao chả may bị chảy máu chân răng thì nước bọt với máu của GMD tràn xuống chỗ em bị nấm ở 2 bên bẹn có tàng khả năng nhiễm HIV không ạ em nghe nói bảo là nếu đang bị viêm nhiễm thì tăng khả năng bị HIV đúng không ạ

OS không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm Enzym làm bất hoạt HIV.

Nguyen Ha
24-09-2014, 19:55

Đã đi khám ra bệnh rồi thì yên tâm điều trị theo chỉ định của BS đi, đừng liên tưởng tới HIV.

xinloibome
24-09-2014, 19:57
vâng kể ca khi DV em có vết suớc nhỏ + với mồm gmd chảy máu ạ em cam ơn các anh em bị stress quá

Nguyen Ha
24-09-2014, 20:00
vâng kể ca khi DV em có vết suớc nhỏ + với mồm gmd chảy máu ạ em cam ơn các anh em bị stress quá

Bạn đọc lại những gì được tư cấn đi. Bạn không có nguy ciw với HIV

Charles
24-09-2014, 20:01

với mồm gmd chảy máu => Nếu mồm cô ta chảy máu mà vẫn OS cho bạn được sao. Thôi đừng có suy diễn tự hù mình nữa.

xinloibome
24-09-2014, 20:12
vâng hiện tại em đang uống pep đc 6 ngàyg có nên uống tiếp cho an tâm hay ngừng hả anh uống pep em thấy cơ thể mệt quá

Charles
24-09-2014, 20:15
vâng hiện tại em đang uống pep đc 6 ngàyg có nên uống tiếp cho an tâm hay ngừng hả anh uống pep em thấy cơ thể mệt quá

Bạn có nguy cơ đâu mà uống tiếp ??

Nguyen Ha
24-09-2014, 20:16

Bạn được tư vấn quá rõ ở đây rồi: http://diendanhiv.vn/threads/19198-gai-mai-dam-oral-sex-va-tay-dinh-dich-am-dao-thu-dam
Bạn ko cần uống pep trong trường hợp này.

xinloibome
24-09-2014, 22:34
các anh cho em hỏi câu cuối là dù trong miệng GMD có bị lâu hay giang mai hay sùi mào ga v.v + HIV mà OS cho em thì em cũng không bị HIV đúng không ạ tại e uống thuóc 6 ngày mà bh tức ngực với buồn nôn nước mắt cứ chảy ra :( e hỏi để mai ngừng thuốc ạ

songchungvoi_HIV
24-09-2014, 22:39

các anh cho em hỏi câu cuối là dù trong miệng GMD có bị lâu hay giang mai hay sùi mào ga v.v + HIV mà OS cho em thì em cũng không bị HIV đúng không ạ tại e uống thuóc 6 ngày mà bh tức ngực với buồn nôn nước mắt cứ chảy ra :( e hỏi để mai ngừng thuốc ạ
Bài bạn sẽ được songchung chuyển về topic này sau vài phút nữa:
Chủ đề: a oi giúp em với sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/19209-a-oi-giup-em-voi-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)

xinloibome
24-09-2014, 23:30

songchungvoi_HIV
24-09-2014, 23:37
Kích dục = miệng ko có nguy cơ với HIV, riêng giang mai, gan B, lậu và mồng gà thì có nguy cơ rất cao.
Muốn có nguy cơ với HIV trong hành vi OS =>
Khi nào mồm GMD như hình này
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Vào DV bạn có vết thương như hình này mới có nguy cơ
Oral sex và nguy cơ rước bệnh

Thứ bảy, 19/07/2014 08:50
Oral sex còn gọi là tình dục đường miệng hay khẩu giao, là hình thức quan hệ tình dục (QHTD) có sử dụng miệng tiếp xúc với các cơ quan sinh dục.

http://images.alobacsi.vn/Images/Uploaded/Share/2014/07/19/Oral-sex-va-nguy-co-ruoc-benh_1.jpg

Ngày nay, oral sex chẳng còn xa lạ trong đời sống tình dục. Oral sex không chỉ thịnh hành trong giới trẻ, những cặp vợ chồng trung niên bắt đầu gặp các trục trặc với chuyện chăn gối như khô âm đạo hay xuất tinh sớm cũng tìm đến oral sex như một cứu cánh nhằm tìm kiếm cảm xúc mới lạ.
Giới đồng tính cũng chọn kiểu yêu này để làm hài lòng nhau do mang lại nhiều khoái cảm. Cũng có những suy nghĩ cho rằng, oral sex an toàn và không để lại hậu họa về sau.

Tuy nhiên, theo các bác sĩ chuyên khoa, oral sex chưa bao giờ là phương án an toàn, nếu không được bảo vệ, nó có thể khiến miệng và bộ phận sinh dục nhiễm và mắc nhiều bệnh hơn. Thực chất oral sex chỉ có thể phòng tránh việc mang thai ngoài ý muốn chứ không thể ngăn ngừa sự lây lan của các căn bệnh lây qua đường tình dục.
Nguy cơ nhiễm bệnh do oral sex
Tình dục miệng có thể lây lan các loại bệnh như quan hệ đường âm đạo. Hơn nữa, bệnh và vùng miệng có thể nhiễm ngược virut, vi khuẩn từ cơ quan sinh dục.

Tất nhiên, không phải cứ oral sex là bạn sẽ bị lây bệnh tình dục, bạn chỉ bị lây bệnh nếu bạn tình mắc bệnh và bộ phận sinh dục hoặc cổ họng của bạn đang có những vết trầy xước nhỏ hoặc vết thương hở.

Tuy nhiên, khi oral sex, âm đạo và dương vật rất dễ bị tổn thương do những ma sát của răng, chính vì vậy khả năng lây càng cao. Các bệnh dễ mắc nhất là:
Nhiễm HPV và nguy cơ ung thư: HPV (Human Papilloma Virus - virut gây u nhú ở người) là một virut rất nguy hiểm, chúng lây truyền khá nhanh và được biết đến như là một trong những nguyên nhân gây mụn cóc sinh dục hoặc ung thư cổ tử cung.

Nếu bạn oral sex với bạn tình có sẵn HPV trong miệng, bạn sẽ nhiễm HPV và ngược lại, họng cũng nhiễm HPV từ cơ quan sinh dục.

Như mọi loại virut khác, không phải ai mắc virut HPV cũng bị ung thư, chỉ những người có thể trạng yếu, thường xuyên bị stress, hệ miễn dịch suy yếu, khiến virut HPV phát triển thành bệnh ung thư tử cung hoặc ung thư vòm họng.
Nhiễm bệnh tình dục ở miệng: Khi bị nhiễm bệnh tình dục ở miệng, rất nhiều người có những triệu chứng sau đây: phát ban, mẩn đỏ, lở loét... ở trong khoang miệng. Gặp khó khăn trong việc nuốt. Ho ra máu, khàn giọng. Có khối u trong má hoặc ở cổ...

Ngoài ra. nếu thấy các triệu chứng như hôi miệng trầm trọng, cổ họng hay bị đau, ngứa rát... thì bạn nên đi khám sớm để được bác sĩ chẩn đoán bệnh tốt nhất.
Bệnh giang mai: Đây là chứng bệnh đặc biệt nghiêm trọng với tình dục miệng. Theo thống kê của các nhà khoa học Hoa Kỳ, có đến 15% số bạn trẻ nước này mắc phải giang mai qua oral sex. Bệnh này thường phát triển không có dấu hiệu rõ ràng nên khả năng phát hiện sớm rất khó.
Bệnh mụn rộp: Quan hệ đường âm đạo và đường miệng đều có khả năng lây nhiễm hai loại virut mụn rộp cơ bản là HSV1 và HSV2. Tuy nhiên, oral sex có nguy cơ lây lan virut mụn rộp nhanh và rộng hơn, kể cả trong giai đoạn ủ bệnh.
Nhiễm HIV: Mặc dù quan hệ bằng miệng an toàn hơn so với quan hệ qua âm đạo hoặc hậu môn nhưng nguy cơ lây nhiễm căn bệnh thế kỷ này vẫn khá cao do oral sex.
Viêm gan B: Virut viêm gan B rất dễ lây lan qua tình dục miệng. Khi đã mắc phải virut viêm gan B từ bạn tình, bạn cũng có nguy cơ mắc cả viêm gan A.
Tổn thương vùng kín: Khi oral sex, do quá ngẫu hứng mà bạn có những hành động quá mạnh, khiến răng và môi tiếp xúc một cách thô bạo tới vùng kín gây nên những tổn thương.
“Cô bé”, “cậu bé” có thể bị chảy máu, ngứa, nổi mẩn đỏ, dễ dẫn tới nhiễm khuẩn. Khi vùng kín bị tổn thương, những vi khuẩn sẵn có, cư trú ở cổ họng, trong khoang miệng sẽ nhanh chóng thâm nhập và gây nên những bệnh phụ khoa ở cả nam và nữ.
Làm gì để oral sex an toàn?
Để oral sex an toàn, cần tránh quan hệ với bạn tình khi có dấu hiệu bất thường ở bộ phận sinh dục như rạn da, mụn nhọt, lở loét...

Nếu trong miệng có vết thương hở, thì không nên thử oral sex vì nguy cơ lây truyền bệnh rất cao. Nên sử dụng bao cao su hoặc màng chắn miệng. Các chuyên gia gợi ý cho bạn những loại bao cao su hoặc màng chắn miệng có hương thơm sẽ kích thích giao hợp.

Bạn cũng nên thật nhẹ nhàng trong giao hợp bằng miệng. Rửa tay và bộ phận sinh dục thật sạch trước và sau khi oral sex sẽ giúp giảm nguy cơ nhiễm khuẩn và mắc các bệnh liên quan.

Khi oral sex, nam giới nên tránh việc xuất tinh trong miệng bởi nó giúp tránh nguy cơ lây lan bệnh. Sau khi oral sex, không nên đánh răng ngay bởi khi nướu hoặc lợi bị tổn thương, virut sẽ dễ dàng xâm nhập. Chỉ nên oral sex với người mà bạn tin tưởng, không nên quan hệ với nhiều bạn tình.

AloBacsi.vn
Theo Song Nhi - Sức khỏe và Đời Sống

Tuanmecsedec
25-09-2014, 08:23

HIV là một vi rút riêng biệt bạn.Cả vi rút khác cũng vậy,vi rút nào là của vi rút đó.

xinloibome
25-09-2014, 08:28
các anh ơi cho em hỏi là 2 tháng trước em có 1 lần nguy cơ nhưng em nhớ là có đeo bao và không thủng nhưng em vẫn lo sợ đến mức sợ bcs có sẵn của GMD cho sẵn dịch hoặc máu vào và 5 ngày trước em có đi OS và đàng uống pep cho em hỏi là nếu em xong đợt pep này thì cũng đúng 3 tháng tu lần nguy cơ lần 1 nếu em đi xét nghiệm có kết quả chính xác không ạ hay là do vừa uống xong pep nên kết quả sẽ là âm tính thay vì là dương tính ạ

Tuanmecsedec
25-09-2014, 08:29
các anh ơi cho em hỏi là 2 tháng trước em có 1 lần nguy cơ nhưng em nhớ là có đeo bao và không thủng nhưng em vẫn lo sợ đến mức sợ bcs có sẵn của GMD cho sẵn dịch hoặc máu vào và 5 ngày trước em có đi OS và đàng uống pep cho em hỏi là nếu em xong đợt pep này thì cũng đúng 3 tháng tu lần nguy cơ lần 1 nếu em đi xét nghiệm có kết quả chính xác không ạ hay là do vừa uống xong pep nên kết quả sẽ là âm tính thay vì là dương tính ạ

Cho dù bạn có nguy cơ,nếu bạn có dùng thuốc phơi nhiễm sau 3 tháng xét nghiệm âm tính thì bạn yên tâm.

xinloibome
25-09-2014, 08:38
không a ơi ý là em đang uống thuốc phơi nhiễm của nguy cơ lần 2 còn lần 1 cách đây 2 tháng em không uống nếu em uống xong đợt pep này thì nguy cơ lần 1 cũng tròn 3 tháng cho em hỏi là nếu đi xet nghiệm thì có được chính xac kết quả nguy cơ lần 1 không ạ tại em sợ pep ảnh huơnge đến kết quả ạ e cám ơn a nhiều

Nguyen Ha
25-09-2014, 08:41
không a ơi ý là em đang uống thuốc phơi nhiễm của nguy cơ lần 2 còn lần 1 cách đây 2 tháng em không uống nếu em uống xong đợt pep này thì nguy cơ lần 1 cũng tròn 3 tháng cho em hỏi là nếu đi xet nghiệm thì có được chính xac kết quả nguy cơ lần 1 không ạ tại em sợ pep ảnh huơnge đến kết quả ạ e cám ơn a nhiều

Lấy nguy cơ cuối cùng làm mốc thời gian đi xét nghiệm.

Tuanmecsedec
25-09-2014, 08:44

Nếu vậy thì nguy cơ 1 hoàn toàn an toàn.Vì thật sự nguy cơ 1 nhiễm thì nguy cơ thứ 2 bạn có uống 100kg Pep cũng ra dương tính.

Vì vậy luôn luôn khuyên cáo những trường hợp dùng thuốc phơi nhiễm phải xét nghiệm HIV trước,nếu kết quả âm tính thì việc điều trị phơi nhiễm sẽ tiếp tục,nếu kết quả dương tính thì chứng tỏ đã nhiễm trước đó,vì vậy ngưng điều trị phơi nhiễm.

xinloibome
25-09-2014, 08:51
nhưng mà tại trước khi uống pep em xét nghiệm nhưng mới được 2 tháng em sợ trong giai đoạn cửa sổ anh ạ hic e stress quá đâu tiên lo về nguy cơ gần đây xong tự dưng nghĩ nhiều ntn laị thành đi lo nguy cơ 2 tháng trước vậy 1 tháng nữa em không thể xét nghiệm hả anh hic tại nguy cơ 2 này em chỉ OS DV không sước cũng không chảy máu và em đàng uống pep rồi nên em không lo nhưng tự dưng thành lo nguy cơ 1

Tuanmecsedec
25-09-2014, 08:53
nhưng mà tại trước khi uống pep em xét nghiệm nhưng mới được 2 tháng em sợ trong giai đoạn cửa sổ anh ạ hic e stress quá đâu tiên lo về nguy cơ gần đây xong tự dưng nghĩ nhiều ntn laị thành đi lo nguy cơ 2 tháng trước vậy 1 tháng nữa em không thể xét nghiệm hả anh hic tại nguy cơ 2 này em chỉ OS DV không sước cũng không chảy máu và em đàng uống pep rồi nên em không lo nhưng tự dưng thành lo nguy cơ 1

Nguy cơ thứ 2 bạn dùng thuốc phơi nhiễm là không cần thiết,còn nguy cơ 1 bạn yên tâm mình không nhiễm.

xinloibome
25-09-2014, 08:56
vâng vì 2 tháng nay em có lo nguy cơ 1 đâu nhưng đêm không ngủ được cứ ngủ xong mơ nhiều lúc còn hoang tưởng nghĩ là GMD cho dịch hoặc máu vào BCS bóc sẵn cua GMD để hại em nên em mới lo ạ :( thế a cho em hỏi là sau 1 tháng nữa em có thể đi xet nghiệm nguy cơ 1 đc ko anh cho an tâm hay là do uống pep nên ko xet nghiệm đc đung ạ

Tuanmecsedec
25-09-2014, 08:58
vâng vì 2 tháng nay em có lo nguy cơ 1 đâu nhưng đêm không ngủ được cứ ngủ xong mơ nhiều lúc còn hoang tưởng nghĩ là GMD cho dịch hoặc máu vào BCS bóc sẵn cua GMD để hại em nên em mới lo ạ :( thế a cho em hỏi là sau 1 tháng nữa em có thể đi xet nghiệm nguy cơ 1 đc ko anh cho an tâm hay là do uống pep nên ko xet nghiệm đc đung ạ

Tuanmecsedec dám khẳng định 100% bạn không sao hết từ nguy cơ 1 và nguy cơ 2.

xinloibome
25-09-2014, 09:03
vânng em cám ơn anh nhưng em chỉ muốn hỏi là có thể xét nghiêm được không anh để giải tỏa tâm lí chứ tại em stess quá độ rồi anh ạ chán ăn chả muốn làm gì anh ạ :( ngủ thì toàn giật mình :( em xin lỗi anh tại em còn trẻ quá mới 19 tuổi mọi thứ mới bắt đầu :(

Tuanmecsedec
25-09-2014, 09:11
vânng em cám ơn anh nhưng em chỉ muốn hỏi là có thể xét nghiêm được không anh để giải tỏa tâm lí chứ tại em stess quá độ rồi anh ạ chán ăn chả muốn làm gì anh ạ :( ngủ thì toàn giật mình :( em xin lỗi anh tại em còn trẻ quá mới 19 tuổi mọi thứ mới bắt đầu :(

Bạn có thể xét nghiệm được chứ.

xinloibome
25-09-2014, 09:13
ý em là xét nghiệm nguy cơ lần 1 cách đây 2 tháng ý ạ nhưng em đang uống thuốc pep cho nguy cơ lần 2 khi uống xong thì nguy cơ lần 1 cũng tròn 3 tháng em co thể đi xét nghiệm được không ạ :( hay la do tac dụng của pep lên người làm cho không xét nghiệm được ạ

Tuanmecsedec
25-09-2014, 09:15
ý em là xét nghiệm nguy cơ lần 1 cách đây 2 tháng ý ạ nhưng em đang uống thuốc pep cho nguy cơ lần 2 khi uống xong thì nguy cơ lần 1 cũng tròn 3 tháng em co thể đi xét nghiệm được không ạ :( hay la do tac dụng của pep lên người làm cho không xét nghiệm được ạ

Tuanmecsedec đã trả lời rồi,bạn xét nghiệm được ,vì vẫn chính xác cho nguy cơ 1.

xinloibome
25-09-2014, 09:28
vâng a ơi không biết nguy cơ 1 có sợ GMD cho máu hoặc dịch vào Bcs trước không hả anh tại em năm xuống rồi GMD đeo beo cho em :((

Tuanmecsedec
25-09-2014, 09:28
vâng a ơi không biết nguy cơ 1 có sợ GMD cho máu hoặc dịch vào Bcs trước không hả anh tại em năm xuống rồi GMD đeo beo cho em :((

Tuanmecsedec tư vấn cho bạn rồi,bạn yên tâm đi.

xinloibome
25-09-2014, 09:36
vâng ạ thế là em cũng không phải lo nữa hả anh thế cho em hỏi là e uống pep ngay sau đó uống nước mát gan hay ăn có sao không hả anh :( co cần kiêng đồ ăn gì không ạ

Tuanmecsedec
25-09-2014, 09:37
vâng ạ thế là em cũng không phải lo nữa hả anh thế cho em hỏi là e uống pep ngay sau đó uống nước mát gan hay ăn có sao không hả anh :( co cần kiêng đồ ăn gì không ạ

Không sao bạn.

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 09:38
Bạn ko có nguy cơ với HIV = cần PEP gì hết

xinloibome
25-09-2014, 09:40
chắc không sợ GMD trả thù đời đâu anh nhỉ tại em stres quá nên nghĩ lung tung em không biết nên làm như thế nào đây sáng nay định nghỉ không uống pep nữa mà lo quá lại uống :(

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 09:45
chắc không sợ GMD trả thù đời đâu anh nhỉ tại em stres quá nên nghĩ lung tung em không biết nên làm như thế nào đây sáng nay định nghỉ không uống pep nữa mà lo quá lại uống :(
Phàm là con người ai cũng sợ chết, GMD cũng là người nên k ai dại mà châm kim vào BCS để hứng HIV từ khách làng chơi trong đó có bạn

xinloibome
25-09-2014, 09:48
không ý em nói là cho sẵn bcs có máu hoặc dịch vào trong bao rồi đeo cho em ý anh ạ hic khoản thời gian nay stress quá anh ạ :(

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 09:50
không ý em nói là cho sẵn bcs có máu hoặc dịch vào trong bao rồi đeo cho em ý anh ạ hic khoản thời gian nay stress quá anh ạ :(
Bạn bị đên rùi => Suy diễn cho lắm vào não nhũn

xinloibome
25-09-2014, 09:56
vậy là không có hả anh tại em cũng không kiêm tra bao lúc dùng xong huhuuh

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 10:00
vậy là không có hả anh tại em cũng không kiêm tra bao lúc dùng xong huhuuh
Tôi trả lời vấn đề này rùi, khi nào bạn xong trận rút DV ra thấy BCS rách toẹt móng lợn, DV lòi ra khỏi BCS mới có nguy cơ

xinloibome
25-09-2014, 10:47
vâng anh ơi có sợ GMD cho máu vs dịch âm đạo vào bên trong bcs rồi đeo cho em không ạ em nghĩ nó hơi hoang tưởng nhưng em lo quá anh ạ :(

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 10:58
vâng anh ơi có sợ GMD cho máu vs dịch âm đạo vào bên trong bcs rồi đeo cho em không ạ em nghĩ nó hơi hoang tưởng nhưng em lo quá anh ạ :(
Đồ khùnggggggggggggggggggggggg

xinloibome
25-09-2014, 11:05
sao lại đồ khùng hả anh em lo thật mà ;((

xinloibome
25-09-2014, 11:32
a ơi liệu có khả năng đấy ko anh

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 11:36
a ơi liệu có khả năng đấy ko anh
Ko hế có chuyện bạn suy diễn, bạn tự suy diễn thì bạn tự nhận lấy hậu quả là BV Tâm thần chờ bạn

xinloibome
25-09-2014, 11:42
vâng em nên ngừng pep anh nhỉ vì Os không có nguy cơ đúng không ạ

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 11:44
vâng em nên ngừng pep anh nhỉ vì Os không có nguy cơ đúng không ạ
Xem chủ đề này đi để tự cảnh tỉnh cho mình:
Chủ đề: Ám ảnh quá mức vì sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.vn/threads/470-Am-anh-qua-muc-vi-so-nhiem-HIV)

xinloibome
25-09-2014, 11:55
vâng a a tại hôm đấy em say nhân viên Os lâu cứ giục em ra đi mà đên cuối em có ra được đâu OS tầm 30 phút anh nói thời gian cang lâu nguy cơ càng lớn nên em sọ a

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 12:05
vâng a a tại hôm đấy em say nhân viên Os lâu cứ giục em ra đi mà đên cuối em có ra được đâu OS tầm 30 phút anh nói thời gian cang lâu nguy cơ càng lớn nên em sọ a
Nguy cơ khi và chỉ khi:
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Vào DV bạn có vết thương như hình này mới có nguy cơ với HIV

xinloibome
25-09-2014, 14:13
trong thời gian uông pep mà hút thuốc lá hoặc hút cỏ ( cần xa ) cho đỡ stress có làm ảnh hưởng gì không anh

Tuanmecsedec
25-09-2014, 14:45
trong thời gian uông pep mà hút thuốc lá hoặc hút cỏ ( cần xa ) cho đỡ stress có làm ảnh hưởng gì không anh

Hút hai thứ này thì không ảnh hưởng gì đến thuốc,đặc biệt có cần sa thì bạn không nên lạm dụng nó sẽ gây nghiện.

xinloibome
25-09-2014, 16:41
vâng anh ơi nhưng tại vì em bị strss quá anh ạ biết là không sao nhưng vẫn cứ sợ :( a có thể chắc chắn 100% em OS không bị nhiễm HIV chứ ạ để em ngừng PEP vì 6 hôm em uống mà như gục ngã buồn nôn chán ăn đau đầu mệt mỏi ...

xinloibome
25-09-2014, 16:50
cần xa ko anh huong đên thuốc hả anh tại em chẳng may hút mây điếu trong may hôm uông pep vi stress quá ạ :( nó gây nghiện hả anh

Tuanmecsedec
25-09-2014, 16:52
vâng anh ơi nhưng tại vì em bị strss quá anh ạ biết là không sao nhưng vẫn cứ sợ :( a có thể chắc chắn 100% em OS không bị nhiễm HIV chứ ạ để em ngừng PEP vì 6 hôm em uống mà như gục ngã buồn nôn chán ăn đau đầu mệt mỏi ...

Bạn không cần thiết uống thuốc phơi nhiễm đâu,bạn được tư vấn rồi.

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 16:58
Bấm vào đây xem dùm
Nghiện ma túy là bệnh mạn tính (http://diendanhiv.vn/threads/18345-Nghien-ma-tuy-la-benh-man-tinh)Ma tuý gây ảnh hưởng đến đạo đức, lối sống và nòi giống như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/14678-Ma-tuy-gay-anh-huong-den-dao-duc-loi-song-va-noi-giong-nhu-the-nao)Tác hại của ma túy (http://diendanhiv.vn/threads/6239-Tac-hai-cua-ma-tuy)

thulandau
25-09-2014, 18:19

Không sao nhé bạn, bạn nên tìm hiểu kiến thức từ diễn đàn này và bớt suy diễn nhé.

xinloibome
25-09-2014, 20:02
tại sao lại ntn cầm viên thuốc vứt đi rồi đên thời gian uông thuốc qua đc 2 phút lại uống viên mới tại sao em biết không bị vẫn luôn lo sợ chả may mình là người hiếm hoi MAY MẮN đc ban căn bệnh này :(

Charles
25-09-2014, 20:07
tại sao lại ntn cầm viên thuốc vứt đi rồi đên thời gian uông thuốc qua đc 2 phút lại uống viên mới tại sao em biết không bị vẫn luôn lo sợ chả may mình là người hiếm hoi MAY MẮN đc ban căn bệnh này :(

Vui lòng đọc lại những gì đã được chia sẻ đi bạn.

xinloibome
25-09-2014, 20:25
em xin lỗi các anh ạ em sẽ không hút thuốc với cần xa nữa tại em stress quÁ thế mấy anh ơi nếu 2 3 hôm nay e uống thuốc xong hút thì có ảnh hưởng gì tới thuốc không ạ em xin lỗi tại em quá lo lấng gia định em đang có chuyện buồn lại + thêm chuyện này em cực kì suy sụp ạ

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 20:32
em xin lỗi các anh ạ em sẽ không hút thuốc với cần xa nữa tại em stress quÁ thế mấy anh ơi nếu 2 3 hôm nay e uống thuốc xong hút thì có ảnh hưởng gì tới thuốc không ạ em xin lỗi tại em quá lo lấng gia định em đang có chuyện buồn lại + thêm chuyện này em cực kì suy sụp ạ
Có chứ, sẽ vào trại cai nghiện sớm

xinloibome
25-09-2014, 20:38
hic em tưởng hút cần xa là binh thường nên em mới hút tại bọn bạn em du học bên Anh toàn hút bảo cái này chỉ là giúp vui lên chứ không gây nghiện và không bị vật vã :( em sẽ không hút nữa nên anh sống chung ơi thế có ảnh hưởng đến pep mấy ngày qua em uống không anh :( có cần uống bù không ạ

songchungvoi_HIV
25-09-2014, 20:43
hic em tưởng hút cần xa là binh thường nên em mới hút tại bọn bạn em du học bên Anh toàn hút bảo cái này chỉ là giúp vui lên chứ không gây nghiện và không bị vật vã :( em sẽ không hút nữa nên anh sống chung ơi thế có ảnh hưởng đến pep mấy ngày qua em uống không anh :( có cần uống bù không ạ
Ko ảnh hưởing, nhưng não nhũn là cái chắc vì chất gây nghiện

xinloibome
25-09-2014, 22:07
anh ơi cho em hỏi là uống pep có làm tim đập nhanh với mỏi mắt không anh em thấy tim đập nhanh quá

Tuanmecsedec
25-09-2014, 22:09
anh ơi cho em hỏi là uống pep có làm tim đập nhanh với mỏi mắt không anh em thấy tim đập nhanh quá

Tác dụng phụ của thuốc sẽ làm mệt mỏi,tim bạn đập nhanh cũng nhiều nguyên do,có thể bạn hồi họp lo lắng thì nhịp tim sẽ đập nhanh hơn.

xinloibome
27-09-2014, 02:54
anh ơi cho em hỏi diễn đàn này có ai OS mà nhiêm HIV chưa anh với lại là em không chảy máu gì cả chỉ bị nấm 2 bên bẹn của em nó cũng không chảy máu chỉ ngứa thôi ạ Với lại em bị viêm niệu đạo ở dương vật có tăng nguy cơ HIV không anh. Và cho em hỏi là ở hà nội có chỗ nào XN combo hiv sau 8 tuần có nguy cơ đc không ạ em xin cám ơn ạ

xinloibome
27-09-2014, 03:10
anh ơi còn 1 điều nữa là em OS tầm 40 phút em nghĩ đó là lâu vì em say nên mệt ạ nhưng OS thì kể cả 1 2 tiếng cũng ko lây nhiễm đúng ko anh có sợ mồm cô ý có máu rồi chảy xuống phần bẹn em bị sước đang chảy máu ko ạ

Tuanmecsedec
27-09-2014, 05:43
anh ơi cho em hỏi diễn đàn này có ai OS mà nhiêm HIV chưa anh với lại là em không chảy máu gì cả chỉ bị nấm 2 bên bẹn của em nó cũng không chảy máu chỉ ngứa thôi ạ Với lại em bị viêm niệu đạo ở dương vật có tăng nguy cơ HIV không anh. Và cho em hỏi là ở hà nội có chỗ nào XN combo hiv sau 8 tuần có nguy cơ đc không ạ em xin cám ơn ạ

anh ơi còn 1 điều nữa là em OS tầm 40 phút em nghĩ đó là lâu vì em say nên mệt ạ nhưng OS thì kể cả 1 2 tiếng cũng ko lây nhiễm đúng ko anh có sợ mồm cô ý có máu rồi chảy xuống phần bẹn em bị sước đang chảy máu ko ạ

Nếu diễn đàn này có trường hợp kích dục bằng miệng bị nhiễm thì làm sao tư vấn cho bạn không có nguy cơ.

xinloibome
27-09-2014, 11:00
vâng anh ơi như vậy là 100% OS không sao chứ ạ em cám ơn anh em đã ngừng pep rồi ạ

Tuanmecsedec
27-09-2014, 11:06
vâng anh ơi như vậy là 100% OS không sao chứ ạ em cám ơn anh em đã ngừng pep rồi ạ

Bạn ngưng thuốc đi không sao đâu.

xinloibome
27-09-2014, 11:14
a ơi Hiv chỉ lấy truyền qua nếu DV em chảy máu nhiều chứ xước nhẹ không chảy máu cũng không sao ạ cho em hỏi nó có lây qua lỗ sáo được không anh

songchungvoi_HIV
27-09-2014, 11:18
a ơi Hiv chỉ lấy truyền qua nếu DV em chảy máu nhiều chứ xước nhẹ không chảy máu cũng không sao ạ cho em hỏi nó có lây qua lỗ sáo được không anh
Trả lời hết rùi, làm ơn đọc lại dùm, đừng có hỏi những gì đã trả lời rùi

xinloibome
27-09-2014, 12:38
anh ơi trên báo nói là có lây nhiễm qua tổn thương niêm mạc mắt thuờng không nhìn thấy trong lúc OS máu có lẫn nước bọt có đúng không anh tại em ngừng pep rồi nên em hỏi thôi ạ chứ em cũng tin là không sao ạ

songchungvoi_HIV
27-09-2014, 12:40
anh ơi trên báo nói là có lây nhiễm qua tổn thương niêm mạc mắt thuờng không nhìn thấy trong lúc OS máu có lẫn nước bọt có đúng không anh tại em ngừng pep rồi nên em hỏi thôi ạ chứ em cũng tin là không sao ạ
Bạn bị hấm hả?? OS mắc mớ gì niêm mạc mắt Ba, Tào Lao mía lao

xinloibome
27-09-2014, 12:44
ko anh ơi em nghĩa là trong lúc Os ma sát răng gây ra vết thương mắt thường không nhìn thấy ý ạ

songchungvoi_HIV
27-09-2014, 12:52
ko anh ơi em nghĩa là trong lúc Os ma sát răng gây ra vết thương mắt thường không nhìn thấy ý ạ
Tôi trả lời rùi. Làm ơn đọc dùm
Vào DV bạn có vết thương như hình này mới có nguy cơ

xinloibome
27-09-2014, 12:54
thế thì kể cả GMD có chảy mâu chân răng cũng ksao hả anh tại ảnh của anh em thấy làm gì có ai mồm chảy be bét mà OS được hihi :D cám ơn anh ạ

xinloibome
27-09-2014, 17:46
a ơi cho em hỏi sau khi có nguy cơ 51 ngày em đi xet nghiệm ở 50c hàng bài em bảo ng ta cho em xet ngiem combo ag/ab thì ng ta bảo là em xét nghiệm test nhanh 30 phút sau có kết quả là Hiv-ab âm tính cho em hỏi là cái xét nghiệm HIv-ab đấy có phài là combo không anh hay phai xét nghiệm ở hà nội chỗ nào ạ em cám ơn anh

Charles
27-09-2014, 18:30
a ơi cho em hỏi sau khi có nguy cơ 51 ngày em đi xet nghiệm ở 50c hàng bài em bảo ng ta cho em xet ngiem combo ag/ab thì ng ta bảo là em xét nghiệm test nhanh 30 phút sau có kết quả là Hiv-ab âm tính cho em hỏi là cái xét nghiệm HIv-ab đấy có phài là combo không anh hay phai xét nghiệm ở hà nội chỗ nào ạ em cám ơn anh

Đây là Test nhanh tìm kháng thể, khi nào kết quả ghi Ag/Ab thì đó là Combo. Trường hợp bạn có XN đến tết tây cũng chỉ một kết quả ÂT (trừ khi có nguy cơ mới).

xinloibome
09-10-2014, 19:54
các anh ơi cho em hòi câu với ạ nếu GMD os cho người khách trước xong trong mồm vẫn còn tinh dịch mà Os luôn cho em thì em có nguy cơ không ạ với lại GMD tay dính tinh dịch của người trước xong kích dục = tay cho em thì em có nguy cơ không ạ em xin cám ơn các anh ạ

Nguyen Ha
09-10-2014, 20:03
các anh ơi cho em hòi câu với ạ nếu GMD os cho người khách trước xong trong mồm vẫn còn tinh dịch mà Os luôn cho em thì em có nguy cơ không ạ với lại GMD tay dính tinh dịch của người trước xong kích dục = tay cho em thì em có nguy cơ không ạ em xin cám ơn các anh ạ

Không có nguy cơ với HIV.

xinloibome
09-10-2014, 20:08
da chị ơi kể cả GMD vừa os cho người kia chỉ kịp nhổ tinh dịch của người ta đi và chưa súc miệng xong os luôn cho em thì có nguy cơ không ạ em cám ơn chị em đang hoang mang quá ạ

Nguyen Ha
09-10-2014, 20:12
da chị ơi kể cả GMD vừa os cho người kia chỉ kịp nhổ tinh dịch của người ta đi và chưa súc miệng xong os luôn cho em thì có nguy cơ không ạ em cám ơn chị em đang hoang mang quá ạ

Tinh dịch theo nước bọt xuống dạ dày của cô ta rồi. Bạn yên tâm ko có nguy cơ với HIV. Nhưng giang mai, lậu, mồng gà, viêm gan b thì ko tránh khỏi

Tuanmecsedec
09-10-2014, 21:17

Bạn cứ hình dung lại bản thân mình,nếu trong miệng bạn có TÁC PHẨM dơ thì bạn có thể vậy trong miệng không?.Hiếm khi họ hành nghề mà để khách nhả đạn trong miệng đâu bạn.Nếu có chăng đi nữa thì cũng không lây nhiễm kiểu này.

Và không ai để tay dính dịch mà không đi rửa đâu bạn.Vấn đề bạn đang lo tay dính dịch rồi kích dục bằng tay cho bạn thì cũng không sao.

xinloibome
10-10-2014, 14:50
dạ vâng em cam on anh a nghĩa là kể cả trong mồm hoac tay dính tinh dịch của nguoi truoc cung khong sao a tai e bi stress vi lần đầu đi ntn ạ :( a ơi cho hỏi e xét nghiệm combo sau 22 ngày đã chính xác chưa anh :( hic

Nguyen Ha
10-10-2014, 14:56
dạ vâng em cam on anh a nghĩa là kể cả trong mồm hoac tay dính tinh dịch của nguoi truoc cung khong sao a tai e bi stress vi lần đầu đi ntn ạ :( a ơi cho hỏi e xét nghiệm combo sau 22 ngày đã chính xác chưa anh :( hic

Trường hợp của bạn không có nguy cơ với HIV, không cần xét nghiệm

Tuanmecsedec
10-10-2014, 14:59

Bạn yên tâm những gì đã được tư vấn.

Chủ đề: Một số loại sinh phẩm ELISA thế hệ 3, 4 thường dùng trong xét nghiệm HIV (Anti,Combo) (http://diendanhiv.vn/threads/252-Mot-so-loai-sinh-pham-ELISA-the-he-3-4-thuong-dung-trong-xet-nghiem-HIV-Anti-Combo)

xinloibome
13-10-2014, 12:42
các anh ơi cho em hỏi em xét nghiệm combo ag ab 25 ngày có khác gì 28 ngày không ạ tại sau hôm nay em phải vào đà nẵng nên em muốn xét nghiệm để cho tâm lí thoải mái trước khi đi em lo sợ em là người '' may mắn '' với OS quá :( em cảm ơn các anh ạ

xinloibome
13-10-2014, 13:04
các anh ơi cho em hỏi em xét nghiệm combo ag ab 25 ngày có khác gì 28 ngày không ạ tại sau hôm nay em phải vào đà nẵng nên em muốn xét nghiệm để cho tâm lí thoải mái trước khi đi em lo sợ em là người '' may mắn '' với OS quá :( em cảm ơn các anh ạ

Buonqua
13-10-2014, 13:32
Muốn xn thì 25 ngày dùng pp combo cũng ok.

xinloibome
13-10-2014, 13:38
nó có chính xác như 28 ngày ko anh hay là vẫn ko ti lệ chính xác kém hơn ạ em cám ơn

Buonqua
13-10-2014, 13:42
nó có chính xác như 28 ngày ko anh hay là vẫn ko ti lệ chính xác kém hơn ạ em cám ơn
Kết quả tương tự 28 ngày.

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 13:54

OS => XN tìm khỉ gió gì trong máu??

Tuanmecsedec
13-10-2014, 15:57

Những gì mọi người đã tư vấn thì bạn yên tâm.Vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

xinloibome
15-10-2014, 01:15
các anh ơi hôm nay em xét nghiêm combo ag/ab 21 trung liệt sau 25 ngày kết quả âm tính cho em hỏi thế đã yên tâm chưa ạ có ai xét nghiệm combo ag/ab sau 3 tuần > âm tình mà dương tính chưa ạ em xin cám ơn anh cho em hỏi em chắc chắn 100% chưa ạ em hỏi thi bác sỹ bảo làg 99% :(( em vẫn cứ sợ 1% anh ạ em xịn lỗi vì đây là lần đầu cũng là lần cuối em trót dại em mới 19 tuổi nên lo sợ anh ạ em cám ơn các anh nhiều ạ

Tuanmecsedec
15-10-2014, 05:55
các anh ơi hôm nay em xét nghiêm combo ag/ab 21 trung liệt sau 25 ngày kết quả âm tính cho em hỏi thế đã yên tâm chưa ạ có ai xét nghiệm combo ag/ab sau 3 tuần > âm tình mà dương tính chưa ạ em xin cám ơn anh cho em hỏi em chắc chắn 100% chưa ạ em hỏi thi bác sỹ bảo làg 99% :(( em vẫn cứ sợ 1% anh ạ em xịn lỗi vì đây là lần đầu cũng là lần cuối em trót dại em mới 19 tuổi nên lo sợ anh ạ em cám ơn các anh nhiều ạ

Đây là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên,còn trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi,bạn có thể tìm hiểu về xét nghiệm này các chủ đề sau :

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)
Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://www.diendanhiv.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày e đi xét nghiệm combo âm tính.Mong a Tuấn và mọi người tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/1287-28-ngay-e-di-xet-nghiem-combo-am-tinh-Mong-a-Tuan-va-moi-nguoi-tu-van)

xinloibome
15-10-2014, 08:32
thế anh ơi e xn luc 25 ngay khác voi 28 ngay ko a em cam on anh va 25 co chinh xac khong a hay phai de may hom nua xn lai a

Charles
15-10-2014, 08:36
thế anh ơi e xn luc 25 ngay khác voi 28 ngay ko a em cam on anh va 25 co chinh xac khong a hay phai de may hom nua xn lai a

25 hay 28 ngày như nhau bạn.

songchungvoi_HIV
15-10-2014, 08:36
Vui lòng viết chữ có dấu, đây là quy định
25 ngày với 28 ngày như nhau

Tuanmecsedec
15-10-2014, 08:37

Thời gian 25 hay 28 ngày như nhau.

xinloibome
15-10-2014, 08:38
em cám ơn các anh ạ hihi em vui quá cầm giâý âm tính như được sống lại lần nữa ạ :D

Tuanmecsedec
15-10-2014, 08:40
em cám ơn các anh ạ hihi em vui quá cầm giâý âm tính như được sống lại lần nữa ạ :D

Do bạn lo lắng thôi,chứ ngay lúc đầu bạn đã được tư vấn không có nguy cơ rồi.

songchungvoi_HIV
15-10-2014, 08:44
Ko có nguy cơ thì chuyện Âm Tính có gì lạ