PDA

View Full Version : Không quan hệ tình dục sợ nhiễm HIV

cucaiduong
23-09-2014, 17:57
Chuyện là như thế này
Cách đây 1 tuần em có nghe theo lời của bạn bè đi QH với GMD như là do lần đầu, cũng vì sợ nên em không QH cũng không cho GMD Oral Sex. Chuyện không đáng nói nếu như trước lúc đó khoảng tầm 7 hay 8 phút gì đó trước khi em vào phòng QH thì em có bị chạm mạnh vào thành cửa phòng làm trầy xước ở đầu ngót tay và làm chảy 1 chút máu, em đã lau vào áo của mình. Do vết thương nhỏ em cũng không để ý nên đã dùng ngon tay đó đưa vào Âm Đạo của GMD. Cho em hỏi như vậy em có nhiễm HIV không ạ. Dạo này em thấy mình mệt mệt lại còn ho nữa. Mong anh chị giúp em

songchungvoi_HIV
23-09-2014, 18:03
Chuyện là như thế này
Cách đây 1 tuần em có nghe theo lời của bạn bè đi QH với GMD như là do lần đầu, cũng vì sợ nên em không QH cũng không cho GMD Oral Sex. Chuyện không đáng nói nếu như trước lúc đó khoảng tầm 7 hay 8 phút gì đó trước khi em vào phòng QH thì em có bị chạm mạnh vào thành cửa phòng làm trầy xước ở đầu ngót tay và làm chảy 1 chút máu, em đã lau vào áo của mình. Do vết thương nhỏ em cũng không để ý nên đã dùng ngon tay đó đưa vào Âm Đạo của GMD. Cho em hỏi như vậy em có nhiễm HIV không ạ. Dạo này em thấy mình mệt mệt lại còn ho nữa. Mong anh chị giúp em

Bạn ko có nguy cơ, chỉ trầy xước thì máu nhanh ngừng chảy, niêm mạc đóng ngay sao vài phút, khi niêm mạc đóng tức máu ko chảy, là an toàn với HIV

cucaiduong
23-09-2014, 18:11
Vâng. như vậy là em không sao với HIV đúng ko ạ. lúc đó máu ko chạy nữa vết thương cũng nhỏ anh ạ mà em cho vào có 1 hay 2 phút thôi tại em sợ quá.

cucaiduong
23-09-2014, 18:16
Cho em hỏi thêm là cách đó mấy hôm em có đi matssa do vô ý em kéo khóa quần bị xước ở dương vật, em cũng ko cho người ta chạm vào dương vật của em mà chỉ đấm đấm vài cái sau lưng thôi nhưng người ta lấy khăn lau đó phủ lên DV của em vậy em có bị nhiễm HIV không anh em biết thế này là hỏi ngu như em sợ khăn đó của người khách trước mà người ta ko vệ sinh khăn có dính dịch của người nhiễm sau đó lây sang em mà khoảng thời gian khách trước đến em cũng ko lâu anh trả lời giúp em với em cảm ơn.

songchungvoi_HIV
23-09-2014, 18:20
Cho em hỏi thêm là cách đó mấy hôm em có đi matssa do vô ý em kéo khóa quần bị xước ở dương vật, em cũng ko cho người ta chạm vào dương vật của em mà chỉ đấm đấm vài cái sau lưng thôi nhưng người ta lấy khăn lau đó phủ lên DV của em vậy em có bị nhiễm HIV không anh em biết thế này là hỏi ngu như em sợ khăn đó của người khách trước mà người ta ko vệ sinh khăn có dính dịch của người nhiễm sau đó lây sang em mà khoảng thời gian khách trước đến em cũng ko lâu anh trả lời giúp em với em cảm ơn.
Những gì bạn kể ko có nguy cơ, vui lòng đọc kiến thức lây nhiễm tại đây:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)

cucaiduong
23-09-2014, 18:27
Kể cả khăn đó không vệ sinh mà khoàng thời gian giữa em và khách trước là 5 phút cũng không sao ạ. Cho em hỏi thêm là em có nguy cơ lây nhiễm các bệnh xã hội ko ạ. Giang mai chẳng hạn

songchungvoi_HIV
23-09-2014, 18:29
Kể cả khăn đó không vệ sinh mà khoàng thời gian giữa em và khách trước là 5 phút cũng không sao ạ. Cho em hỏi thêm là em có nguy cơ lây nhiễm các bệnh xã hội ko ạ. Giang mai chẳng hạn
Bạn muốn biết thì bấm vào đây xem:
Vết thương chảy dịch tiếp xúc Grap có máu (http://diendanhiv.vn/threads/19133-Vet-thuong-chay-dich-tiep-xuc-Grap-co-mau)sợ lây nhiễm từ khăn dính máu chạm vết thương (http://diendanhiv.vn/threads/18594-so-lay-nhiem-tu-khan-dinh-mau-cham-vet-thuong)

Tuanmecsedec
23-09-2014, 19:50
Chuyện là như thế này

Những gì bạn kể hoàn toàn không sao.

cucaiduong
23-09-2014, 20:45
Em cảm ơn các anh. Chúc các anh sức khỏe và nhiều niềm vui trong cuộc sống