PDA

View Full Version : Quan Hệ Đồng Giới

hoanghon
24-09-2014, 01:56
Anh chị cho em hỏi chuyện này, em là đồng tính,tối hôm qua em có quan hệ với 1 bạn tình, lúc đầu 2 tụi em chỉ quan hệ bằng miệng, sau đó hứng quá thì em có quan hệ bằng hậu môn không sử dụng bcs ==> em cầm dv đâm vào hậu môn bạn tình, bạn em đau nên em rút ra liền, em đâm chưa được nửa dv và trong khoảng thời gian chưa đến 3 giây, như vậy em có sao không anh chị, em có cần dùng thuốc phơi nhiễm không và mình mua ở đâu, anh chị cho em biết em phải làm như thế nào, xin cảm ơn anh chị.

Charles
24-09-2014, 05:14
Anh chị cho em hỏi chuyện này, em là đồng tính,tối hôm qua em có quan hệ với 1 bạn tình, lúc đầu 2 tụi em chỉ quan hệ bằng miệng, sau đó hứng quá thì em có quan hệ bằng hậu môn không sử dụng bcs ==> em cầm dv đâm vào hậu môn bạn tình, bạn em đau nên em rút ra liền, em đâm chưa được nửa dv và trong khoảng thời gian chưa đến 3 giây, như vậy em có sao không anh chị, em có cần dùng thuốc phơi nhiễm không và mình mua ở đâu, anh chị cho em biết em phải làm như thế nào, xin cảm ơn anh chị.

em có quan hệ với 1 bạn tình, lúc đầu 2 tụi em chỉ quan hệ bằng miệng, sau đó hứng quá thì em có quan hệ bằng hậu môn không sử dụng bcs ==> em cầm dv đâm vào hậu môn bạn tình, bạn em đau nên em rút ra liền, em đâm chưa được nửa dv và trong khoảng thời gian chưa đến 3 giây => Bạn mới chỉ ấn chưa được nửa DV vào, thời gian lại ngắn (chưa đến 3s) thì không sao, không cần uống thuốc phơi nhiễm đâu.

Tuanmecsedec
24-09-2014, 07:04

Vấn đề kích dục bằng miệng thì bạn đã được tự vấn ở chủ đề này rồi :

Chủ đề: quan hệ bằng miệng (http://diendanhiv.vn/threads/17110-quan-he-bang-mieng)

Vấn đề bạn quan hệ đường hậu môn mà bạn đã người đưa dương vật vào hậu môn,như vậy bạn là người cho không phải là người nhận,bạn chỉ đưa vào 3 giây sau đó rút ra,vấn đề này bạn hoàn toàn không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

hoanghon
24-09-2014, 12:19
dạ em hiểu rồi ạ, em chỉ ấn vào rồi rút ra liền như vậy vẫn không sao hả anh chị.

songchungvoi_HIV
24-09-2014, 12:26
dạ em hiểu rồi ạ, em chỉ ấn vào rồi rút ra liền như vậy vẫn không sao hả anh chị.
Bấm vào đây xem:
MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

kuteboy
24-09-2014, 12:31
Truong minh gan giong ban.. Luc dau dung bcs.. Luc sau ko dung.. Cho vao tam 1p rut ra.. Ko bjt co bị j không..

lastchristmas
24-09-2014, 13:05

Trong thời gian ngắn như vậy thì không có nguy cơ,bạn yên tâm đi nhé.

Tuanmecsedec
24-09-2014, 15:42

Bạn yên tâm hoàn toàn không sao.