PDA

View Full Version : quan he tinh duc gmd co dung bao cao su

sogaihiv
26-09-2014, 13:31
Xin các anh tư vấn:
Quan hệ tình dục gái mại dâm.
Gái đeo bao cho.
Gái cấm dv đút vào ad
Em ngồi đẩy
Gái nằm ngửa.
Em luúc nào cũng quan sát lúc naò cũng thấy dv trong bao và cổ bao lúc nào cũng nằm ngoài ad.
.xuất tinh sau ko rút ra ngay.
Đến lúc xìu quá gái phát hiện nhưng ko cho em chạm tay vào dv để rút dv cùng bao ra. Gái đưa tay đâỷ người em ra và tuột bao.
Gái cầm bao trên tay em thấy hình như có tinh trong đó.
Gái vào nhà vệ sinh. Dùng vòi xịt 2 cái rất nhanh khoảng 3 giây rồi đi ngay.
Em rửa dv với dầu gội đầu, 5 phút sau em ngâm mình dưới nước biển để sát khuẩn.
Em sợ lúc quan hệ bao bị rách nhưng ko ai biết. Nhưng nếu vậy thì chắc gái phải rửa rất lâu chứ các anh nhỉ.
Em ko dùng pep. Ko biết nguy cơ của em thế nào ạ. Nhờ các anh tư vấn. Em định tuần sau được tròn 1 tháng thì đi xét nghiệm combo có được ko ạ?
Em cám ơn mọi người rất nhiều ạ

Charles
26-09-2014, 13:46
Xin các anh tư vấn:
Gái đeo bao cho.
Gái cấm dv đút vào ad
Em ngồi đẩy
Gái nằm ngửa.
Em luúc nào cũng quan sát lúc naò cũng thấy dv trong bao và cổ bao lúc nào cũng nằm ngoài ad.
Đến lúc xìu quá gái phát hiện nhưng ko cho em chạm tay vào dv để rút dv cùng bao ra. Gái đưa tay đâỷ người em ra và tuột bao.
Em sợ lúc quan hệ bao bị rách nhưng ko ai biết. Nhưng nếu vậy thì chắc gái phải rửa rất lâu chứ các anh nhỉ.
Em ko dùng pep. Ko biết nguy cơ của em thế nào ạ. Nhờ các anh tư vấn. Em định tuần sau được tròn 1 tháng thì đi xét nghiệm combo có được ko ạ?

Theo bạn kể thì quá trình giao chiến không hề xảy ra sự cố tuột hoặc rách BCS, chỉ lúc rút ra do DV mềm nên tuột bao lại, như vậy không sao. Bạn yên tâm không có nguy cơ nên không cần dùng PEP, không cần XN.

sogaihiv
26-09-2014, 14:31
Lần đầu em ko có kinh nghiệm nên không rút dv ra luôn. Thứ 2 quên ko tự tay mình kiểm tra xem bao có rách không. Em chỉ sợ bao bị rách mà ko biết. Liệu bao có dễ rách ko ạ vì em ko đẩy mạnh nhưng ad gái khô quá thì cũng dễ rách phải ko ạ. Em vẫn lo quá ạ

Charles
26-09-2014, 14:37
Lần đầu em ko có kinh nghiệm nên không rút dv ra luôn. Thứ 2 quên ko tự tay mình kiểm tra xem bao có rách không. Em chỉ sợ bao bị rách mà ko biết. Liệu bao có dễ rách ko ạ vì em ko đẩy mạnh nhưng ad gái khô quá thì cũng dễ rách phải ko ạ. Em vẫn lo quá ạ

Nếu bao rách đầu DV sẽ ló ra, khi rút ra sẽ thấy ngay bằng mắt thường.

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 15:09
Xin các anh tư vấn:
Gái đeo bao cho.
Gái cấm dv đút vào ad
Em ngồi đẩy
Gái nằm ngửa.
Ko có nguy cơ với những gì bạn kể

sogaihiv
26-09-2014, 15:14
Tại vì em ko được cầm bao nên ko biết có bị rách hay ko. Chỉ biết gmd rút bao rất nhanh và cầm trên tay em nhìn thoáng qua ko thấy bất thường và cô âý rửa ad rất nhanh chỉ đứng cầm vòi xịt 2-3 giây rồi ra ngoài. Em tính xét nghiệm combo nhưng 4 tuần liệu chính xác chưa. Gần 1 tháng nay chuưa dám qh với vợ rồi. Nếu đợi 3-6 tháng chắc vợ biết mất. Em lo quá ạ

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 15:16
Tại vì em ko được cầm bao nên ko biết có bị rách hay ko. Chỉ biết gmd rút bao rất nhanh và cầm trên tay em nhìn thoáng qua ko thấy bất thường và cô âý rửa ad rất nhanh chỉ đứng cầm vòi xịt 2-3 giây rồi ra ngoài. Em tính xét nghiệm combo nhưng 4 tuần liệu chính xác chưa. Gần 1 tháng nay chuưa dám qh với vợ rồi. Nếu đợi 3-6 tháng chắc vợ biết mất. Em lo quá ạ
Ko cầm ko có nghĩ là rách, khi rút DV ra nếu BCS rách DV lòi hẳn ra, phần BCS cuốn về gốc DV, tinh dịch k còn trong BCS

sogaihiv
26-09-2014, 15:51
Khi rút dv: gái md cầm bao, còn dv bị tuột khoỉ bao thì dv ko đi cùng bcs nên em ko biết dv có bị lòi ra ko (nếu bcs bị rách). Em sợ khi dv bị xỉu sau khi xuất tinh nhưng vẫn cố đâỷ thêm 3 phút thì bcs có thể bị rách do ko ôm sát dv. Thường thì bcs dễ rách khi dv cương cứng hay khi dv xỉu hơn ạ? Xin các anh xét cho lần nưã ạ. Em xin cảm ơn và từ nay xin chưà. Em khuyên tất cả mọi người tránh xa gmd vì có qh cũng ko có khoái cảm gì hết, chỉ có sợ hãi mà thôi

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 15:52
Khi rút dv: gái md cầm bao, còn dv bị tuột khoỉ bao thì dv ko đi cùng bcs nên em ko biết dv có bị lòi ra ko (nếu bcs bị rách). Em sợ khi dv bị xỉu sau khi xuất tinh nhưng vẫn cố đâỷ thêm 3 phút thì bcs có thể bị rách do ko ôm sát dv. Thường thì bcs dễ rách khi dv cương cứng hay khi dv xỉu hơn ạ? Xin các anh xét cho lần nưã ạ. Em xin cảm ơn và từ nay xin chưà. Em khuyên tất cả mọi người tránh xa gmd vì có qh cũng ko có khoái cảm gì hết, chỉ có sợ hãi mà thôi
Nếu rác BCS cuốn về góc DV lấy đây ra mà tuột, rách GMD họ sẽ nói cho bạn thêm tiền cho họ để phá thai và tẩm bổ

sogaihiv
26-09-2014, 16:09
Em cũng hi vọng và tin như vậy. Tất cả ở trên em đã kể chi tiết. Vậy nếu ở vaò trường hợp của em các anh sẽ quyết định thế nào ạ?:
1/ đợi 3 tháng đi test và nhịn quan hệ với vợ (em đã nhịn được 26 ngày rồi);
2/ bỏ qua mọi suy nghĩ, về quan hệ với vợ bình thường như ko có gì xảy ra.
Xin các anh cho em lời khuyên bằng tất cả tình thương. Em sẽ quyết định theo đa số khi có 5 người chọn giúp em. Em xin cảm ơn sâu sắc!

songchungvoi_HIV
26-09-2014, 16:23
Em cũng hi vọng và tin như vậy. Tất cả ở trên em đã kể chi tiết. Vậy nếu ở vaò trường hợp của em các anh sẽ quyết định thế nào ạ?:
1/ đợi 3 tháng đi test và nhịn quan hệ với vợ (em đã nhịn được 26 ngày rồi);
2/ bỏ qua mọi suy nghĩ, về quan hệ với vợ bình thường như ko có gì xảy ra.
Xin các anh cho em lời khuyên bằng tất cả tình thương. Em sẽ quyết định theo đa số khi có 5 người chọn giúp em. Em xin cảm ơn sâu sắc!
Lời khuyên duy nhất là ko có nguy cơ với HIV, Sao lúc đi chơi sướng chym ko nghĩ tới vợ, chơi cho đã rùi sợ lây cho vợ con đúng là mồm mép

Tuanmecsedec
26-09-2014, 21:47
Xin các anh tư vấn:
Gái đeo bao cho.
Gái cấm dv đút vào ad
Em ngồi đẩy
Gái nằm ngửa.

Những gì bạn kể không có nguy cô,vì vậy bạn không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
26-09-2014, 21:48

Bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ trong hành vi này.

sogaihiv
27-09-2014, 07:09
Em cảm ơn tất cả các anh đã nhiệt tình tư vấn. Kính chúc các anh sức khỏe và diễn đàn phát triển!

sogaihiv
28-09-2014, 09:07
Bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ trong hành vi này.

Anh Tuấn ơI cho em hoỉ nguy cơ trong trường hợp của em về các bệnh khác như lậu, giang mai, viem gan B, sùi mào gà... ạ?
Em qhtd co bcs, bị tuột bcs khi rút dv ra. Trước đó ko os, ko kích thích tay, chỉ bị gmd cầm dv khi đeo bao cho em, e ko hôn, ko sờ vào chỗ nào của gmd trừ đầu vú.
Em cảm ơn rất nhiều ạ

songchungvoi_HIV
28-09-2014, 09:15
Anh Tuấn ơI cho em hoỉ nguy cơ trong trường hợp của em về các bệnh khác như lậu, giang mai, viem gan B, sùi mào gà... ạ?
Em qhtd co bcs, bị tuột bcs khi rút dv ra. Trước đó ko os, ko kích thích tay, chỉ bị gmd cầm dv khi đeo bao cho em, e ko hôn, ko sờ vào chỗ nào của gmd trừ đầu vú.
Em cảm ơn rất nhiều ạ
Bạn ko có nguy cơ với bất kỷ bệnh nào hết

Tuanmecsedec
28-09-2014, 22:38
Em cảm ơn rất nhiều ạ

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

sogaihiv
29-09-2014, 18:55
Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ bệnh nào hết.

Cảm ơn các anh rất nhiều. Đúng chỉ có các anh mới nhiệt tình phân tích và tư vấn chi tiết cho chúng em yên tâm mà thôi.

Hnay em đến BV Xanh Pôn làm XN combo. Họ bảo đợi 1 cô đang bận lát nữa tư vấn cho. Em đứng ngoài cửa đợi 30' sau thì nhận đc trả lời là ở đây chỉ tư vấn cho bệnh nhân nội trú thôi và bảo đến 50 hàng Bài họ tư vấn cho. rất là buồn

Em đên 50 Yên Ninh bv Hông Ngọc làm xn cũng ko đc tư vấn chỉ bảo thích làm xn gì thì họ làm cho. Thế là em làm cái combo Hiv. Đợi 1 tiếng lâý kết quả họ đưa cho tờ giấy ghi HIV Ag/Ab result 0.11 nonreactive S/CO và range 0.0 - 1.0 và không đóng dấu AT hay DT em bảo ko hiểu gì thì họ bảo nghĩa là AT. Em bảo em xét nghiệm sau nguy cơ 28 ngày thì chính xác ko . Họ bảo nếu ko yên tâm thì đợi 6-7 tháng XN lại.

Vậy nhờ các anh tư vấn và cho lời khuyên ạ.
Em cảm ơn các anh rất nhiều!

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 18:59
Cảm ơn các anh rất nhiều. Đúng chỉ có các anh mới nhiệt tình phân tích và tư vấn chi tiết cho chúng em yên tâm mà thôi.

Hnay em đến BV Xanh Pôn làm XN combo. Họ bảo đợi 1 cô đang bận lát nữa tư vấn cho. Em đứng ngoài cửa đợi 30' sau thì nhận đc trả lời là ở đây chỉ tư vấn cho bệnh nhân nội trú thôi và bảo đến 50 hàng Bài họ tư vấn cho. rất là buồn

Em đên 50 Yên Ninh bv Hông Ngọc làm xn cũng ko đc tư vấn chỉ bảo thích làm xn gì thì họ làm cho. Thế là em làm cái combo Hiv. Đợi 1 tiếng lâý kết quả họ đưa cho tờ giấy ghi HIV Ag/Ab result 0.11 nonreactive S/CO và range 0.0 - 1.0 và không đóng dấu AT hay DT em bảo ko hiểu gì thì họ bảo nghĩa là AT. Em bảo em xét nghiệm sau nguy cơ 28 ngày thì chính xác ko . Họ bảo nếu ko yên tâm thì đợi 6-7 tháng XN lại.

Ngay từ đầu BQT đã khẳng định bạn ko có nguy cơ. Ok?
nonreactive => Negative = Âm Tính

Tuanmecsedec
30-09-2014, 05:59

Bạn không cần lo lắng nữa vì bạn ngay từ đầu không có nguy cơ.

sogaihiv
30-09-2014, 06:43
Xin hết lòng cảm ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn. Bây giờ em yên tâm và ko cần XN gì nưã đúng ko ạ. Hôm nay em có thể qh với vợ em bình thường rồi ạ. Em hối hận vô cùng, chỉ một lần ko làm chủ, theo bạn rủ rê suýt nữa ân hận suốt đời. Từ nay em xin chừa và cầu mong ai cũng biết tránh xa gmd và tệ nạn xã hội

Charles
30-09-2014, 07:06
Xin hết lòng cảm ơn các anh đã nhiệt tình tư vấn. Bây giờ em yên tâm và ko cần XN gì nưã đúng ko ạ. Hôm nay em có thể qh với vợ em bình thường rồi ạ. Em hối hận vô cùng, chỉ một lần ko làm chủ, theo bạn rủ rê suýt nữa ân hận suốt đời. Từ nay em xin chừa và cầu mong ai cũng biết tránh xa gmd và tệ nạn xã hội

Hãy yên tâm với những gì đã được tư vấn. Không có nguy cơ không cần XN nhé.