PDA

View Full Version : Bác sĩ ơi tư vấn giúp em với em sợ quá

nhanhotang123
09-09-2013, 12:25
Hôm nay là ngày thứ 24 kể tự ngày em qh với GMD. 24 ngày nay em như sống trong địa ngục vậy em lúc nào cũng lo lắng lo mình bị nhiễm H, em không dám nghĩ tới tương lai luôn, em hối hận lắm. Mong bs tư vấn giúp em với coi nguy cơ của em có hy vọng nào không bị H không huhu:
24 ngày trước sau khi nhậu xong em có qh vs GMD. Em xin nói lại cả quá trình bữa đó:
Em và GMD vào phòng và GMD kêu em đi tắm. Tắm xong em ra và GMD đeo BCS cho em, nó đeo 2 BCS cùng lúc cho em vì nó nói đeo 2 bao cho chắc. Lúc đeo BCS cho em dương vật em vẫn chưa cương lên sau khi đeo BCS xong GMD mới dùng tay sốc nhẹ dương vật em lên cho cương lên, em bắt đầu qh. Nhưng em qh được chừng 1p là dv của em xìu xuống (em qh theo tư thế truyền thống không à). Khi dương vật của em xìu xuống em rút dương vật ra khổi AD và GMD dùng tay sốc cho dương vật em cương lại nhưng không cương lên được (khi sốc dương vật em vẫn còn đeo 2 BCS nha) thế là em tháo bao đi tắm, em có rửa dương vật kĩ nhưng em quên kiểm tra BCS huhu.
Giờ em sợ lắm BS ơi, em lo đủ thứ hết:
- Có khi nào 2 BCS mà em xài bị cọ xác rách không?
- Có khi nào lúc mới vào phòng em đi tắm GMD lấy kim hay thứ gì khác àm cho BCS rách không?
- Rồi lúc em và GMD vào phòng thấy trên giường có cái BCS xài rồi trên giường không biết có khi nào GMD ko dùng BCS nguyên của khách sạn để sẳn mà lấy cái xài rồi đó đeo cho em không huhu. Vì mới vô thấy có nhưng em đi tắm ra thì không thấy nữa.
- Rồi có khi nào GMD không bị H nhưng khi GMD đem bỏ cái BCS xài rồi trên giường thì cái BCS đó của người có H dùng, nếu bị dính tinh dịch vào tay thì khi đeo BCS cho em cái tinh dịch đó dính vào dương vật em như vậy em bị lây nhiễm H không?
Mong bs tư vấn giúp em với bây giờ đối với em 1 ngày trôi qua dài lắm mới có 24 ngày mà em tưởng như mấy tháng vậy huhu. Em mong cho mau tới ngày 28 để em lên Hòa hảo xn combo.
Bác sĩ cho em hỏi khi đi vn ở Hòa Hảo mình phải đi như thế nào? Vô cổng rồi đi đâu? Gặp ai? Ghi vô tờ giấy như thế nào?
Em xin cám ơn bác sĩ nhiều lắm huhuhu. Em sợ quá lỡ có gì chắc em chết quá.
Bs cho em hỏi cái nữa là xn combo ngày 28-30 là tỷ lệ chắc chắn không vậy?

Em xin cảm ơn tất cả các bs và các bạn trong diễn đàn.

Tuanmecsedec
09-09-2013, 12:32
Hôm nay là ngày thứ 24 kể tự ngày em qh với GMD. 24 ngày nay em như sống trong địa ngục vậy em lúc nào cũng lo lắng lo mình bị nhiễm H, em không dám nghĩ tới tương lai luôn, em hối hận lắm. Mong bs tư vấn giúp em với coi nguy cơ của em có hy vọng nào không bị H không huhu:
24 ngày trước sau khi nhậu xong em có qh vs GMD. Em xin nói lại cả quá trình bữa đó:
Em và GMD vào phòng và GMD kêu em đi tắm. Tắm xong em ra và GMD đeo BCS cho em, nó đeo 2 BCS cùng lúc cho em vì nó nói đeo 2 bao cho chắc. Lúc đeo BCS cho em dương vật em vẫn chưa cương lên sau khi đeo BCS xong GMD mới dùng tay sốc nhẹ dương vật em lên cho cương lên, em bắt đầu qh. Nhưng em qh được chừng 1p là dv của em xìu xuống (em qh theo tư thế truyền thống không à). Khi dương vật của em xìu xuống em rút dương vật ra khổi AD và GMD dùng tay sốc cho dương vật em cương lại nhưng không cương lên được (khi sốc dương vật em vẫn còn đeo 2 BCS nha) thế là em tháo bao đi tắm, em có rửa dương vật kĩ nhưng em quên kiểm tra BCS huhu.
- Có khi nào lúc mới vào phòng em đi tắm GMD lấy kim hay thứ gì khác àm cho BCS rách không?
- Rồi lúc em và GMD vào phòng thấy trên giường có cái BCS xài rồi trên giường không biết có khi nào GMD ko dùng BCS nguyên của khách sạn để sẳn mà lấy cái xài rồi đó đeo cho em không huhu. Vì mới vô thấy có nhưng em đi tắm ra thì không thấy nữa.
- Rồi có khi nào GMD không bị H nhưng khi GMD đem bỏ cái BCS xài rồi trên giường thì cái BCS đó của người có H dùng, nếu bị dính tinh dịch vào tay thì khi đeo BCS cho em cái tinh dịch đó dính vào dương vật em như vậy em bị lây nhiễm H không?
Mong bs tư vấn giúp em với bây giờ đối với em 1 ngày trôi qua dài lắm mới có 24 ngày mà em tưởng như mấy tháng vậy huhu. Em mong cho mau tới ngày 28 để em lên Hòa hảo xn combo.
Bác sĩ cho em hỏi khi đi vn ở Hòa Hảo mình phải đi như thế nào? Vô cổng rồi đi đâu? Gặp ai? Ghi vô tờ giấy như thế nào?

Những gì bạn kể do bạn (suy nghĩ ,suy diễn ) rồi lo lắng thôi,theo như bạn kể thì trường hợp của bạn không sao.

songchungvoi_HIV
09-09-2013, 12:33

Cái phần in đậm là hoang tưởng nặng lắm nè ku. Bao mới và bao củ mà Ku hem biết thì đúng là hoang tưởng thật, riêng cái vụ bao xài rùi dùng lại mà đeo được vào DV cho ku là hơi bị mệt áh. Bao dơ hay sạch nhìn là biết rùi, củ hem xài lại đc, đem tròng vào DV hem có dễ mô ku ợ
:k5824633:

nhanhotang123
09-09-2013, 12:39
dạ em cảm ơn bác sĩ nhiều lắm. Do bữa đó nhậu quá nhiều nên em quên kiểm tra BCS huhu. Tại do lúc qh vs GMD ko ra được nên về nhà em đã thủ dâm và xuất tinh. sáng bữa sau thấy dương vật lạ lạ giống như bị trầy 1 đường nhỏ xíu ngay trên phía đầu. Em cố gắng vạch ra nhưng nó không đau không rát gì cả nhưng vẫn thấy 1 đường đỏ đỏ em sợ lắm. 2-3 ngày sau thì hết hẳn đường đỏ rồi. Em sợ đường đỏ đó là dương vật em bị trầy khi qh vs GMD sợ virut HIV chiu vào đó. do em xỉn quá nên không thấy rát. qua bữa sau nó lành phải không bs? EM sợ quá huhu. EM HỐI HẬN LẮM

Tuanmecsedec
09-09-2013, 12:42
dạ em cảm ơn bác sĩ nhiều lắm. Do bữa đó nhậu quá nhiều nên em quên kiểm tra BCS huhu. Tại do lúc qh vs GMD ko ra được nên về nhà em đã thủ dâm và xuất tinh. sáng bữa sau thấy dương vật lạ lạ giống như bị trầy 1 đường nhỏ xíu ngay trên phía đầu. Em cố gắng vạch ra nhưng nó không đau không rát gì cả nhưng vẫn thấy 1 đường đỏ đỏ em sợ lắm. 2-3 ngày sau thì hết hẳn đường đỏ rồi. Em sợ đường đỏ đó là dương vật em bị trầy khi qh vs GMD sợ virut HIV chiu vào đó. do em xỉn quá nên không thấy rát. qua bữa sau nó lành phải không bs? EM sợ quá huhu. EM HỐI HẬN LẮM

Bạn đừng vạch như vậy nhiễm trùng sao.

songchungvoi_HIV
09-09-2013, 12:44
Nhậu xỉn mà thủ với dâm bồ ra liền mới lạ, thủ muốn banh nhà lòng mới xuất là dĩ nhiên mà banh nhà lòng thì thủ hỏi cây hàng hem tổn thương mới lạ áh, mệt qué đi hè, hỏi toàn thứ gì đâu hem, làm ơn động não đi ba

nhanhotang123
09-09-2013, 12:47
Tại em sợ nó bị xước lúc QH vs GMD mà lúc đó em xĩn quá vs sợ nữa nên không thất rát về nhà ngủ 1 đêm thì sáng dậy nó lành nên em gáng vạch ra để coi có xước không mà thấy nó hơi giống xước khưng không rát đau gì cả huhu. Em sợ quá lỡ bị xước HIV chuôi vào đó vô cơ thể em. Em lo lắng vô cùng, còn mấy ngày nữa là đủ 28 ngày em lên hòa hảo XN combo mới dc. EM ở Cần Thơ lận huhu

nhanhotang123
09-09-2013, 12:51
EM xin lỗi vì do em suy nghĩ quá nhiều nhưng em sợ bị H lắm. Dó là lần đầu tiên và em xin thề nếu em thoát được lưỡi hái tử thần lần này em xin thề sẽ không bao giờ đụng tới các dịch vụ đó nữa đâu. Bữa đó em bị mất cái IP3S luôn. Em cũng mong của đi thay người. Em vô nhà nghĩ vs GMD nhưng em để trên giường lúc về quên lấy quay lại thì mất tiêu hjx

songchungvoi_HIV
09-09-2013, 13:01
EM xin lỗi vì do em suy nghĩ quá nhiều nhưng em sợ bị H lắm. Dó là lần đầu tiên và em xin thề nếu em thoát được lưỡi hái tử thần lần này em xin thề sẽ không bao giờ đụng tới các dịch vụ đó nữa đâu. Bữa đó em bị mất cái IP3S luôn. Em cũng mong của đi thay người. Em vô nhà nghĩ vs GMD nhưng em để trên giường lúc về quên lấy quay lại thì mất tiêu hjx
Thằng nhóc nó xìu ngay luc dạo đầu lấy đâu ra mà quan với hệ?

nhanhotang123
09-09-2013, 13:06
lúc đầu GMD đeo BCS lúc dương vật em xìu sau đó GMD lấy tay sục sục cho nó lên. Khi dương vật em cứng lên thì em quan hệ nhưng chưa dc 1p dương vật em xìu rồi nên em rút ra.

1331989
09-09-2013, 13:08
2 bcs ko bị rách thì cụ tổ hiv cũng ko lây dc,bạn ko cần xn và lắng nha,th bạn qh wa an toàn rồi.

nhanhotang123
09-09-2013, 13:16
2 bcs ko bị rách thì cụ tổ hiv cũng ko lây dc,bạn ko cần xn và lắng nha,th bạn qh wa an toàn rồi.
Do mình quên kiểm tra BCS nên mình lo lắm. Vậy là nguy cơ của em không cao phải không BS? em đợi thứ 7 này lên Hòa Hảo làm cái combo nữa cho chắc ăn chứ giờ em mất ăn mất ngủ quá rồi. em không đám nghĩ tới lúc xn mà em dương tính thì đời em sẽ ra sao nữa em mới 22t à huhu

kenvinhcm
09-09-2013, 13:18
28 ngày bạn lên Hào hảo, lên lầu một ghi giấy đang ký khám nội nhiệm, và qua lấy số đóng tiền khám lên lầu 3 rẽ phải, không biết thì hỏi y tá gần đó, hỏi khám nội nhiệm, vào đó bác sĩ sẽ tư vấn cho bạn xn nha!

songchungvoi_HIV
09-09-2013, 13:21
Do mình quên kiểm tra BCS nên mình lo lắm. Vậy là nguy cơ của em không cao phải không BS? em đợi thứ 7 này lên Hòa Hảo làm cái combo nữa cho chắc ăn chứ giờ em mất ăn mất ngủ quá rồi. em không đám nghĩ tới lúc xn mà em dương tính thì đời em sẽ ra sao nữa em mới 22t à huhu
Haha, đúng là Hâm, rõ ràng tự mình đặt câu hỏi và quá rõ không có nguy cơ, thế mà muốn xn, dư tiền thật, đưa tiên đây tui xài dùm cho. XN cho uổng tiền hem.
:yoyo81:

nhanhotang123
09-09-2013, 17:00
HUHU bác sĩ ơi em mới đi tắm xong khi kì cọ dương vật phát hiện có cục mụn ở giữa thân dương vật cái mụn này nổi lên nhưng không ngứa không đỏ gì hết, nó nhỏ hơn hạt mè 1 tí em nặm nó ra thì ở ra 1 cục như khi nặn mụn trứng cá vậy, cục đó khô và màu trắng. Em sợ quá đó là đấu hiệu bệnh gì vậy bác sĩ ơi. Cục mụn đó không ngứa không đau gi hết nhưng khi vệ sinh dương vật là nó nổi cộm lên phát hiện liền

Tuanmecsedec
09-09-2013, 17:12
HUHU bác sĩ ơi em mới đi tắm xong khi kì cọ dương vật phát hiện có cục mụn ở giữa thân dương vật cái mụn này nổi lên nhưng không ngứa không đỏ gì hết, nó nhỏ hơn hạt mè 1 tí em nặm nó ra thì ở ra 1 cục như khi nặn mụn trứng cá vậy, cục đó khô và màu trắng. Em sợ quá đó là đấu hiệu bệnh gì vậy bác sĩ ơi. Cục mụn đó không ngứa không đau gi hết nhưng khi vệ sinh dương vật là nó nổi cộm lên phát hiện liền

Chắc đó là mụn thôi có gì đâu mà lo.

1331989
09-09-2013, 17:17
Thế trc chưa có nguy cơ có kt chim ko,các bố qh bằng bcsrồi còn kêu la,dùng bcs là an toàn ko cần xn,nếu ko rách hay gặp sự cố,việc chim có mụn thì đi khám nhé,tôi nói thật chim ai chẳng có 1,2 cái mụn liti cứ lo,thế nhé.

nhanhotang123
09-09-2013, 17:22
tại cái mụn này nó bự hơn những mụn bình thường, nó cứng cứng nữa em mới lấy tay kì cọ dương vật là dụng liền. Em nặn nó ra rồi nhưng lo quá huhu

Tuanmecsedec
09-09-2013, 17:25
tại cái mụn này nó bự hơn những mụn bình thường, nó cứng cứng nữa em mới lấy tay kì cọ dương vật là dụng liền. Em nặn nó ra rồi nhưng lo quá huhu

Yên tâm đi,không có gì đang lo đâu.

nhanhotang123
09-09-2013, 17:37
Dạ. em cám ơn bác sĩ và các bạn nhiều lắm. tự nhiên nhỏ giờ em chưa bao giờ bị mụn như vậy, lần nầy đang sợ bị H, giờ thêm cái mụn này ở dương vật nên em lo huhu. Nhờ có Bác sĩ và các bạn trong diedan da giup em an tam rat nhiêu. Em xin cám ơn

nhanhotang123
09-09-2013, 19:08
Bác sĩ ơi cho em hỏi thêm 1 câu nữa là ngày thứ 7 tới em sẽ bắt xe lên Hòa Hảo làm cái xn combo 28 ngày. Bác sĩ cho em hỏi em muốn xn thêm các bệnh tình dục khác luôn thì em xn ở đâu? Ở Hòa Hảo có xn hết không hay phải đi xn ở đâu? Chi phí những xn khác là bao nhiêu? Thời gian bao lâu có kq của các xn kia là bao lâu? (em biết ở Hòa Hảo test combo là 1h30p có kq). Vì em sắp cưới vợ nên em muốn xn hết cho an tâm. Em mong bác sĩ tư vấn giúp em với. Em cám ơn nhiều lắm lắm