PDA

View Full Version : Giúp em chuyện lây HIV qua chìa khóa.

nguyentanloc
27-09-2014, 06:44
Em là một người đang trong thời gian phơi nhiễm HIV.

Em đang thủ dâm trong nhà thì anh hai em gõ cửa kêu đưa chìa khóa. Lúc đó em thủ dâm không có xuất tinh chỉ có 1 ít dịch bôi trơn trên đầu dương vật, tay em dính chút dịch bôi trơn đó rồi em dùng cái tay đó cầm chìa khóa đưa cho anh em. Em muốn hỏi là nếu lỡ tay của anh hai em bị vết thương hở rồi cầm vô chìa khóa dính 1 chút dịch bôi trơn của em thì anh hai của em có nguy cơ bị HIV không ạ.

Charles
27-09-2014, 07:03

Em đang thủ dâm trong nhà thì anh hai em gõ cửa kêu đưa chìa khóa. Lúc đó em thủ dâm không có xuất tinh chỉ có 1 ít dịch bôi trơn trên đầu dương vật, tay em dính chút dịch bôi trơn đó rồi em dùng cái tay đó cầm chìa khóa đưa cho anh em. Em muốn hỏi là nếu lỡ tay của anh hai em bị vết thương hở rồi cầm vô chìa khóa dính 1 chút dịch bôi trơn của em thì anh hai của em có nguy cơ bị HIV không ạ.

Cho dù bạn nhiễm HIV giai đoạn cuối luôn thì HIV cũng không lây qua cái chìa khóa. Câu hỏi cho thấy bạn thiếu kiến thức HIV một cách trầm trọng, nên dành thời gian tìm hiểu đến có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

nguyentanloc
27-09-2014, 07:14
Như vậy là anh hai em không có nguy cơ với HIV phải không anh.

Charles
27-09-2014, 07:16
Như vậy là anh hai em không có nguy cơ với HIV phải không anh.

Ủa bạn đọc mà không hiểu gì sao :zk20155:

nguyentanloc
27-09-2014, 07:24
Dạ em hiểu nhưng em vẫn còn lo lo nên muốn được anh khẳng định thêm một lần nữa thôi ạ.

Anh hai của em không có nguy cơ với HIV phải không ạ.

Charles
27-09-2014, 07:32
Dạ em hiểu nhưng em vẫn còn lo lo nên muốn được anh khẳng định thêm một lần nữa thôi ạ.

Anh hai của em không có nguy cơ với HIV phải không ạ.

Cho dù bạn nhiễm HIV giai đoạn cuối luôn thì HIV cũng không lây qua cái chìa khóa. Câu hỏi cho thấy bạn thiếu kiến thức HIV một cách trầm trọng, nên dành thời gian tìm hiểu đến có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.

nguyentanloc
27-09-2014, 07:38
Em xin cám ơn anh ạ.

songchungvoi_HIV
27-09-2014, 08:06

Anh trai bạn có đưa cái chìa khóa đó vào mồm mút cũng ko có nguy cơ

Tuanmecsedec
27-09-2014, 09:09

Dạo này diễn đàn thường xuyên xuất hiện....

http://www.tho.com.vn/sites/www.tho.com.vn/files/resource/5753/photo/Biham.gif