PDA

View Full Version : cho em hỏi về vấn đề này nha mua bao cao su là bảo đảm !

binnguyen
29-09-2014, 08:24
mua bao cao su ở đâu thì đảm bảo ạ? mua ở hiệu thuốc tây có đảm bảo ko ạ?

Nguyen Ha
29-09-2014, 08:30

Ở hiệu thuốc tây đảm bảo mà bạn.

Tuanmecsedec
29-09-2014, 09:38

Bạn mua bao cao su ở đâu cũng đảm bảo.Quan trọng bạn phải chọn vừa kích cỡ và hạn sử dụng và đặc biệt hơn là bạn phải biết cách mang,cách mang bao cao su đúng cách ở đây :

Chủ đề: Hướng dẫn sử dụng bao cao su đúng cách (http://diendanhiv.vn/threads/20-Huong-dan-su-dung-bao-cao-su-dung-cach)

chinsu
18-11-2015, 14:09
Xin phép đào mộ topic,em có chuyện muốn hỏi :

Bạn mua bao cao su ở đâu cũng đảm bảo.Quan trọng bạn phải chọn vừa kích cỡ và hạn sử dụng và đặc biệt hơn là bạn phải biết cách mang,cách mang bao cao su đúng cách ở đây :

Nhưng thấy báo mạng thỉnh thoảng có bài nói bao cao su cũng bị làm giả ( bọn khốn nạn ), mà nhiều nhất là của hãng Durex.Mà phân biệt thật giả với người tiêu dùng thì khá khó ( đến cả tem chống hàng giả còn bị làm giả @_@ ), vậy cái này chắc là hên xui của từng người ?
Em đi mua 1 hộp durex fertherline ultima 3 cái có hiệu thuốc bán 25.000 VNĐ có hiệu khác bán 40.000 VNĐ vậy liệu chỗ rẻ hơn có là hàng nhái ? ( mặc dù cả 2 đều có nhãn in thông tin nhà nhập khẩu, xuất sứ = tiếng việt.)
Và nhân tiện cũng muốn nhờ anh giới thiệu cho mấy hãng mà anh hay dùng để em tham khảo :D

songchungvoi_HIV
18-11-2015, 14:10
Xin phép đào mộ topic,em có chuyện muốn hỏi :

Nhưng thấy báo mạng thỉnh thoảng có bài nói bao cao su cũng bị làm giả ( bọn khốn nạn ), mà nhiều nhất là của hãng Durex.Mà phân biệt thật giả với người tiêu dùng thì khá khó ( đến cả tem chống hàng giả còn bị làm giả @_@ ), vậy cái này chắc là hên xui của từng người.
Em đi mua 1 hộp durex fertherline ultima 3 cái có hiệu thuốc bán 25.000 VNĐ có hiệu khác bán 40.000 VNĐ vậy liệu chỗ rẻ hơn có là hàng nhái ? ( mặc dù cả 2 đều có nhãn in thông tin nhà nhập khẩu, xuất sứ = tiếng việt.)
Và nhân tiện cũng muốn nhờ anh giới thiệu cho mấy hãng mà anh hay dùng để em tham khảo :D
Giả thật gì ko cần biết, cái chính BCS không rách toẹt móng lợn là an toàn, Diễn đàn ko phải trang quảng cáo về BCS

chinsu
19-11-2015, 17:32
Giả thật gì ko cần biết, cái chính BCS không rách toẹt móng lợn là an toàn, Diễn đàn ko phải trang quảng cáo về BCS

inbox em thôi anh :D
mới cả sao cùng 1 loại mà 2 hiệu thuốc bán giá khác nhau nhỉ ?