PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có bao cao su.anh tuấn trả lời dùm em với ạ

buivietdung
09-09-2013, 22:13
cách đây 10 ngày em có qh với gmd.do lần đầu của em nên em bảo cô ấy đeo bao cho em.lúc em ra do em ko có kinh nghiệm nên ấn thêm vài cái nữa rồi ng ta bảo rút ra.dv em vẫn cương và ng ta tháo ra cho em.em quên mất ko kiểm tra bao có rách ko.chỉ nhìn tinh dịch vẫn ở đầu bao.mấy ngày nay em bị đau đầu và stress vì sợ bị H.cho em hỏi em hai câu ạ
câu 1 là em có nguy cơ nhiễm H ko và có cần đi xét nghiệm ko ạ
câu 2 là bcs của ng ta thì có đảm bảo an toàn 100% ko ạ...vì em ở gần tụ điểm gmd.1 ngày có thể tiếp đến 10 khách.nên em rất sợ
mong mọi người chỉ dùm em

Tuanmecsedec
09-09-2013, 22:22
cách đây 10 ngày em có qh với gmd.do lần đầu của em nên em bảo cô ấy đeo bao cho em.lúc em ra do em ko có kinh nghiệm nên ấn thêm vài cái nữa rồi ng ta bảo rút ra.dv em vẫn cương và ng ta tháo ra cho em.em quên mất ko kiểm tra bao có rách ko.chỉ nhìn tinh dịch vẫn ở đầu bao.mấy ngày nay em bị đau đầu và stress vì sợ bị H.cho em hỏi em hai câu ạ
câu 1 là em có nguy cơ nhiễm H ko và có cần đi xét nghiệm ko ạ
câu 2 là bcs của ng ta thì có đảm bảo an toàn 100% ko ạ...vì em ở gần tụ điểm gmd.1 ngày có thể tiếp đến 10 khách.nên em rất sợ
mong mọi người chỉ dùm em

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

hyvongmongmanh89
09-09-2013, 22:25
Bạn ko kiểm tra thì làm sao biết có rách hay ko? Vết rách có thể ở thân bcs hoặc đầu bao.tuy nhiên rách ở đầu bcs nguy cơ sẽ cao hơn vì sẽ tiếp xúc với lỗ sáo.bạn nhìn tinh dịch vẫn ở đầu bao chứng tỏ đầu bao ko rách.còn thân bao thì ko chak.nhưng mình nghĩ là ko sao đâu.rách thì đã biết ngay khi giao hợp rồi.an tâm...nếu lo lắng đợi 4 tuần đi hòa hảo xét nghiệm combo,12 tuần xét nghiệm tìm kháng thể là dc ah.

trungan1987
09-09-2013, 22:27
nếu bcs rách thì sẽ nhận biết ngay bằng mắt thường, và bạn nói bạn nhìn thấy tinh dịch vẫn ở đầu bao => bcs ko rách
bcs ko rách thì bạn ko có nguy cơ... nên bạn ko cần phải xn.
Câu 2 của bạn là bạn hỏi đảm bảo an toàn 100% là về vấn đề j??? là bcs tốt hay dỏm đúng hok??? hay là bạn hỏi bcs có an toàn với H 100% ko???

buivietdung
09-09-2013, 22:37
câu hỏi 2 em muốn hỏi là tỷ lệ bao bị rách khi qhtd theo cách truyền thống và nhẹ nhàng ạ.em ko có kinh nghiệm nên lúc ra em thêm mấy cái nữa ng ta mới bảo em bỏ ra...

buivietdung
09-09-2013, 22:41
1 tuần trôi qua em cảm thấy ân hận quá.em thấy mình mệt mỏi.chỉ có 1 vấn đề là em bị đi lỏng.nhưng 1 ngày 1 lần.đau đầu nữa ạ

trungan1987
09-09-2013, 23:04
câu hỏi 2 em muốn hỏi là tỷ lệ bao bị rách khi qhtd theo cách truyền thống và nhẹ nhàng ạ.em ko có kinh nghiệm nên lúc ra em thêm mấy cái nữa ng ta mới bảo em bỏ ra...
ko ai nói đc tỷ lệ rách bao hết bạn ah, dù bạn qh theo cách nào cũng vậy...rách hay ko thì cũng phụ thuộc hên xui bạn.
vì vậy hãy nói ko với gmd và tránh qhtd bừa bãi là bạn đã bảo vệ chính bạn rùi đó...

buivietdung
09-09-2013, 23:44
vâng.em sợ lắm rồi.em đau đầu và stress 1 tuần nay.nếu xét nghiệm HIV mà âm tính em sẽ ko bao giờ nữa..lần đầu cũng là lần cuối...hic

buivietdung
09-09-2013, 23:52
à cho em hỏi có triệu chứng gì bất thường ko ạ

trungan1987
10-09-2013, 00:46
à cho em hỏi có triệu chứng gì bất thường ko ạ
ko chẩn đoán qua triệu chứng qua bạn ah, vì biểu hiện của H giống hệt với stress và suy nhược cơ thể...

buivietdung
10-09-2013, 00:59
ko chẩn đoán qua triệu chứng qua bạn ah, vì biểu hiện của H giống hệt với stress và suy nhược cơ thể...

em có đến 50c hàng bài và bệnh viện trí đức.người ta đều bảo 1 tháng sau mới xét nghiệm được.còn nếu cần gấp thì lên bệnh viện gì đó xét nghiệm gen.em ko nhớ rõ tên viện.chỉ nhớ chi phí trên 1 triệu.nếu 1 tháng âm tính thì tin được bao nhiêu phần trăm ạ

trungan1987
10-09-2013, 01:13
nếu bạn lo lắng, bạn nên chờ 26 - 28 ngày sau khi có nguy cơ, bạn đi xn pp compo

buivietdung
10-09-2013, 01:39
nếu bạn lo lắng, bạn nên chờ 26 - 28 ngày sau khi có nguy cơ, bạn đi xn pp compo

vâng.ý em hỏi là nếu 1 thanngs âm tính thì chắc chắn bao nhiêu % ạ

buivietdung
10-09-2013, 01:48
à quên..cho em hỏi.hôm trc em đọc được trên ******************* người ta bảo là 2 tuần xét nghiệm được rồi là pp gì vậy ạ

Nguyen Ha
10-09-2013, 05:39
à quên..cho em hỏi.hôm trc em đọc được trên ******************* người ta bảo là 2 tuần xét nghiệm được rồi là pp gì vậy ạ

2 tuần xn combo. Nhưng trường hợp của bạn ko có nguy cơ không phải xn. Bạn ko biết bcs có bị rách hay ko nhưng bạn nhì thấy tinh dịch vẫn ở trong bcs nghĩ là bcs ko gặp sự cố nên Bạn an toàn với H.

buivietdung
11-09-2013, 02:05
cảm ơn các anh chị.em bớt đau đầu rồi.nhưng vẫn lo lắm.1 tuần qua mệt mỏi sợ hãi chẳng dám gặp người yêu.xấu hổ lắm...hic...chắc chẳng dám yêu nữa.yêu hai năm ko đi quá giới hạn để rồi 1 phút say xỉn có thể làm mất hết.....haizzzzzzzz

trungan1987
11-09-2013, 03:52
vậy thì bây h bạn đã có được 1 bài học cho riêng mình rùi đó...hj

buivietdung
22-09-2013, 01:34
anh tuấn và mọi người em hỏi chút.từ hôm em qhtd vs gmd có sử dụng bcs được 3 tuần rồi.em thấy người vẫn bình thường.em thử mọi cách xem có suy giảm miễn dịch ko nhưng ko ốm đau gì.mấy ngày nay em thấy ngực và cổ em có nổi nhiều mụn nước.nay em phát hiện đi ngoài ra máu.em ko biết có phải do H ko ạ.em định tuần sau đi xét nghiệm nhưng mấy hôm nay có những triệu trứng như vậy em lo quá.

VUAHOANGTUONG
22-09-2013, 01:52
anh tuấn và mọi người em hỏi chút.từ hôm em qhtd vs gmd có sử dụng bcs được 3 tuần rồi.em thấy người vẫn bình thường.em thử mọi cách xem có suy giảm miễn dịch ko nhưng ko ốm đau gì.mấy ngày nay em thấy ngực và cổ em có nổi nhiều mụn nước.nay em phát hiện đi ngoài ra máu.em ko biết có phải do H ko ạ.em định tuần sau đi xét nghiệm nhưng mấy hôm nay có những triệu trứng như vậy em lo quá.

em thấy người vẫn bình thường.em thử mọi cách xem có suy giảm miễn dịch ko nhưng ko ốm đau gì. ông này zống tui...

các Tc đó là do ông tự hành ông đó.... qhtd = bcs ko tuột ko rách là ko nguy cơ :D

trungan1987
22-09-2013, 04:12
Ko suy đoán H qua triệu chứng bạn ah...
Nếu bạn đi ngoài ra máu thì bạn nên đến Bác sĩ khám... bạn bị j thì bạn đi khám cái đó...
Còn về trường hợp của bạn là qh với gmd có dùng bcs... khi tháo bao tinh dịch vẫn còn trong bao => bcs ko rách => là qh an toàn => bạn ko có nguy cơ...

Charles
22-09-2013, 04:44

Chào bạn!
Theo lời bạn kể thì hoàn toàn ko có nguy cơ. Có bệnh gì khám chữa bệnh đó, đừng nghĩ đến H. Yên tâm nhé!

Nguyen Ha
22-09-2013, 05:34

Bạn còn thắc mắc post tiếp vào chủ đề này. Không lập thêm chủ đề mới.

Tuanmecsedec
22-09-2013, 08:13

Vấn đề của bạn chỉ do lo lắng thôi,vì bạn không có nguy cơ.

dianguctrangian36
22-09-2013, 08:38

h chẳng có dấu hiệu j kả?

buivietdung
22-09-2013, 11:59
vâng.em lo quá.3 tuần nay em thử dầm mưa nắng,uống đá nhiều xem có bị sao ko.mà chẳng bị sao cả.hôm qua em đi ngoài ra máu vs cả người em bị nổi nhiều mụn quá em thấy hơi lo ạ

conga
22-09-2013, 12:40
vâng.em sợ lắm rồi.em đau đầu và stress 1 tuần nay.nếu xét nghiệm HIV mà âm tính em sẽ ko bao giờ nữa..lần đầu cũng là lần cuối...hic
+ tính thì sao :((

dianguctrangian36
22-09-2013, 13:54
Những gì bạn kể không có nguy cơ.

Lại thêm 1đồng chí mắc bệnh " Hoang tưởng "

Nguyen Ha
22-09-2013, 15:26
vâng.em lo quá.3 tuần nay em thử dầm mưa nắng,uống đá nhiều xem có bị sao ko.mà chẳng bị sao cả.hôm qua em đi ngoài ra máu vs cả người em bị nổi nhiều mụn quá em thấy hơi lo ạ

Tại sao bạn lại làm khổ bản thân mình thế nhỉ? QHTD có dùng BCS là an toàn rồi thì sao phải lo lắng.

buivietdung
23-09-2013, 00:00
em lo quá.vì em đnag yêu 1 ng thật trong sáng mà.chưa bao giờ đi quá giới hạn cả.hic.3 tuần nay chẳng dám gặp.ng ta bảo em làm sao đấy.hic.khổ thế.em cũng có dám nghĩ đến đi vs gmd đâu.chỉ là có men rượu vào nên ko kiểm soát được.hic.+ tính chắc em phải tự tử mất,

trungan1987
23-09-2013, 00:06
em lo quá.vì em đnag yêu 1 ng thật trong sáng mà.chưa bao giờ đi quá giới hạn cả.hic.3 tuần nay chẳng dám gặp.ng ta bảo em làm sao đấy.hic.khổ thế.em cũng có dám nghĩ đến đi vs gmd đâu.chỉ là có men rượu vào nên ko kiểm soát được.hic.+ tính chắc em phải tự tử mất,
bạn đừng lo lắng... trường hợp của bạn là ko có nguy cơ...
xem như đây là bài học cho bạn... lần sau tránh xa với gmd bạn nhé...

buivietdung
23-09-2013, 00:08
vâng.em phải xét nghiệm cho chắc.tuần này được 4 tuần rồi.âm tính em mới có đủ tự tin để gặp ng em yêu được.còn dương tính chắc em chẳng biết nói gì vs gia đình,bạn bè và ng ấy nữa...chết đi cho xong

Nguyen Ha
23-09-2013, 03:53
vâng.em phải xét nghiệm cho chắc.tuần này được 4 tuần rồi.âm tính em mới có đủ tự tin để gặp ng em yêu được.còn dương tính chắc em chẳng biết nói gì vs gia đình,bạn bè và ng ấy nữa...chết đi cho xong

Chắc chắn âm tính vì bạn không có nguy cơ. Yên tâm đi.

buivietdung
23-09-2013, 22:47
em ko hiểu sao cổ em giờ nổi mụn nước.1 chỗ rách ra sờ vào rất rát.có gì đó hơi lạ

Nguyen Ha
24-09-2013, 05:13
em ko hiểu sao cổ em giờ nổi mụn nước.1 chỗ rách ra sờ vào rất rát.có gì đó hơi lạ

Hơi lạ thì đi gặp bs thăm khám xem sao.

buivietdung
29-09-2013, 23:10
hic.4 tuần 3 ngày rồi anh chị ạ.hic.em vừa làm cho người yêu em cãi nhau vs em rồi chia tay rồi.hic.chẳng đủ tự tin đi xét nghiệm.sợ cái kết quả quá...

songchungvoi_HIV
29-09-2013, 23:12
hic.4 tuần 3 ngày rồi anh chị ạ.hic.em vừa làm cho người yêu em cãi nhau vs em rồi chia tay rồi.hic.chẳng đủ tự tin đi xét nghiệm.sợ cái kết quả quá...
Té ngã thì đứng lên đi tiếp thui. Chú nằm vạ cũng không ai xót thương. Cố lên

http
29-09-2013, 23:41
Vấn đề là ông không có nguy cơ, xét nghiệm thời điểm nào cũng âm tính, tuy nhiên stress quá thì đi xn nhận kết quả âm tính cho tư tưởng thông thoáng.
P/S: Làm lành với ng yêu đi, h mới thấy đồ nhà hơn đồ chợ ha.

VUAHOANGTUONG
30-09-2013, 00:10
KO có nguy cơ nhe bạn.... đừng lo nhe... lấy hết tinh thần đi xn đi ... lấy cái zấy AT zìa roài ăn cho ngon, ngủ ngon.... :)

trungan1987
30-09-2013, 04:21
bạn đi lấy giấy âm tính về rùi xã stress nha bạn...