PDA

View Full Version : Kích dục sờ mó có nguy cơ HIV k??

nnk
29-09-2014, 20:39
Hom nay do không kiềm chế e đã đi matxa.lúc vào em sờ vào núm ti và lông mu AD GMD.sau đó em sợ wá nên em tự làm bằng tay đó cho đến khi ra.em có nguy cơ ko ạ?

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 20:40
Hom nay do không kiềm chế e đã đi matxa.lúc vào em sờ vào núm ti và lông mu AD GMD.sau đó em sợ wá nên em tự làm bằng tay đó cho đến khi ra.em có nguy cơ ko ạ?
No risk to HIV trong hành vi này.

Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

nnk
29-09-2014, 20:46
Anh ơi.lúc nằm trên giừơng em có cảm giác rát rát quanh háng.nhìn lại thì đó là bịch khăn ướt vừa xé,bịch khăn ướt có răng cưa.như z có sao ko a?lỡ trong đó có kim tim

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 20:49
Anh ơi.lúc nằm trên giừơng em có cảm giác rát rát quanh háng.nhìn lại thì đó là bịch khăn ướt vừa xé,bịch khăn ướt có răng cưa.như z có sao ko a?lỡ trong đó có kim tim
Cho dù bạn có bỏ cái khăn đó vô mồm nhai rùi nuốt cũng ko có nguy cơ
lỡ trong đó có kim tim => Đồ Hấp

nnk
29-09-2014, 20:52
Anh ơi.lúc em bóp ti và sờ vào lông mu AD của GMD,lỡ có máu và dịch dính tay em có sao ko ạ

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 20:53
Anh ơi.lúc em bóp ti và sờ vào lông mu AD của GMD,lỡ có máu và dịch dính tay em có sao ko ạ
Bạn biết đọc Chữ k??

Charles
29-09-2014, 20:54

Bạn yên tâm những gì bạn đang lo lắng hoàn toàn không có nguy cơ với HIV.

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 20:55
Nếu biết đọc Chữ thì bấm vào đây đọc tiếp:
HIV - Đường lây và cách phòng ngừa (http://diendanhiv.vn/threads/11-HIV-Duong-lay-va-cach-phong-ngua)Nếu ko biết đọc thì đừng tập tành lên Internet

nnk
29-09-2014, 20:58
Cho em hỏi câu cuối.em có bị mắc lậu,giang mai ko ?và em có the quan hệ ko bao cao su vs nguoi iu ko ạ?

Charles
29-09-2014, 21:00
Cho em hỏi câu cuối.em có bị mắc lậu,giang mai ko ?và em có the quan hệ ko bao cao su vs nguoi iu ko ạ?

Trường hợp bạn không có nguy cơ bệnh nào cả.

nnk
29-09-2014, 21:01
Vâng.cam ơn anh.em sợ quan hệ đeo bcs mà nguoi iu hỏi nữa là chêt.tháng sau tụi em cưới rồi

Charles
29-09-2014, 21:06
Vâng.cam ơn anh.em sợ quan hệ đeo bcs mà nguoi iu hỏi nữa là chêt.tháng sau tụi em cưới rồi

Nếu các bạn cưới nhau thì cả hai nên đi khám sức khỏe trước khi kết hôn.

Chủ đề: Vì sao nên khám sức khỏe trước khi kết hôn (Khoản 2, Điều 4 Luật PC HIV/AIDS) (http://diendanhiv.vn/threads/11698-Vi-sao-nen-kham-suc-khoe-truoc-khi-ket-hon-Khoan-2-Dieu-4-Luat-PC-HIV-AIDS)

nnk
29-09-2014, 21:15
Em đã khám H và viem gan vs nguoi iu cach day 2 tuần rồi anh.em có cần làm xn H lại sau nguy cơ này ko

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 21:17
Em đã khám H và viem gan vs nguoi iu cach day 2 tuần rồi anh.em có cần làm xn H lại sau nguy cơ này ko
Bạn có nguy đâu mà XN. Một là bạn tập đánh vần từng chữ tại box này hai là tôi đóng chủ đề cho bạn có thời gian học đánh vần

nnk
29-09-2014, 21:20
Xin anh khẳng định dùm em 100% 1 lần nữa cho em hêt lo.cảm ơn anh

songchungvoi_HIV
29-09-2014, 21:22
Khẳng định đây rùi Ba
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

Charles
29-09-2014, 21:22

Truong Xuan khẳng định bạn 100% không có nguy cơ. Yên tâm sống thoải mái đi.

Tuanmecsedec
30-09-2014, 06:03

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.