PDA

View Full Version : lại thêm nỗi lo, xin tư vấn giúp em

maymanhayden
09-09-2013, 22:38
sáng nay em đi xn bệnh lậu, khi lấy mẫu xn ( dịch niệu đạo) nhân viên của BV đa khoa tỉnh có dùng một dụng cụ là 1 que sắt thọc vào niệu đạo qua lỗ miệng sáo của dương vật, que sắt này là dùng chung cho các bệnh nhân, khi sử dụng cho em nhân viên chỉ hơ không đầy 5 giây trên lửa, em sợ không đủ tiệt trùng và vẫn có nguy cơ lây HIV hay bệnh lậu từ người xn trước, vậy em có nguy cơ nhiễm mới HIV hay bệnh lậu ko anh chi em lo quá?( khi lấy dich niệu đạo nhân viên nọ luồn ra vào ngoáy mạnh giờ em vẫn còn đau, chắc là bị sước ở bên trong niệu đạo)

lac_loi
10-09-2013, 08:00
Mình cũng làm cái đó rồi, mình quan sát rất kỹ, thấy nhân viên thực hiện hơ thanh sắt trên đèn cồn đến cháy đỏ lên mà bạn còn sợ gì nữa, (nếu là mình bỏ lên thanh sắt đó nung cũng chết nữa chứ nói gì đến vi rút)_bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
10-09-2013, 08:05
Mình cũng làm cái đó rồi, mình quan sát rất kỹ, thấy nhân viên thực hiện hơ thanh sắt trên đèn cồn đến cháy đỏ lên mà bạn còn sợ gì nữa, (nếu là mình bỏ lên thanh sắt đó nung cũng chết nữa chứ nói gì đến vi rút)_bạn yên tâm đi.

Bình chọn câu nói hay trong ngày hôm nay :zk20138:

timecanbeback
10-09-2013, 08:48
Đã từng có nỗi lo giống bạn! Cũng đi xn giống hệt như bạn! Nhìn hơ hơ cái que vòng trên đèn cồn tẹo rồi nhét vào! Kinh người! Mình xn ở DL TW.