PDA

View Full Version : Xin tư vấn về nguy cơ QHTD có dùng BCS và OS đã 3 năm

xinphattroiphuho
30-09-2014, 08:40
Cách đây 3 năm khi có nguy cơ vì qhtd với gmd em đã được anh tuấn và các anh khi còn hoạt động trên Diễn đàn cũ tư vấn là không cần dùng pep nên e đã không dùng , nhưng thật sự là những lo lắng thì vẫn ám ảnh suốt mấy năm qua mà vẫn không dám đi xn , em xin kể lại hành vi ạ :

em qh với gmd và có sử dụng BCS nhưng gmd có OS cho em , sau khi tháo BCS ra em quên không kiểm tra kỹ xem có rách hay thủng không , mà em lại có tiền sử sùi mào gà không rõ trường hợp này có nguy cơ lây nhiễm không , để em kể chi tiết nguy cơ cho các anh chị em tham vấn : e chỉ nhớ chắc là sau khi gmd dùng lưỡi liếm ( không cho hẳn vào mồm ) sau đó chị ấy định đi lấy bcs nhưng em bảo e mang theo rồi , em lấy bcs mua 10k/3 chiếc đưa cho người ấy , đeo bcs cho e , rồi qh , ngồi ở trên , cảm giác âm đạo của người ấy rất nóng ( khả năng cao là dùng chất bôi trơn ) , sau khi qh xong em giữ chặt đầu BCS ( em đọc kỹ hdsd là sau khi rút dv ra cần giữ chặt đầu bcs để tinh dịch không tràn ra ngoài) em dùng tay gỡ bcs ra mà không để ý là bcs có thủng rách không , sau em vào nhà vệ sinh rửa , sau ấy có uống chai nước lạnh người ấy mở cho em uống ( mà cái chai nước lạnh liệu có là môi trường để h sống không ) , híc sau đấy em có kiểm tra thấy có một vết sướng nhỏ ở ngón tay ( không chảy máu ) có cái mụn cóc ở bụng em hay cạy ra đến chảy máu , lúc vào phòng người phụ nữ ấy có hỏi em vết gì đây em bảo là cái mụn cóc em cạy ra ( trước đó em kéo khóa quần không may làm xước đầu dương vật khoảng một ngày trước đó ) thực sự em rất cảm ơn những lời động viên , chia sẻ của anh em trên này , nó giúp em vững tâm hơn , ăn , ngủ ngon hơn nhưng cứ nhìn vào triệu chứng là em lại sợ rồi aa

nói chung mấy câu hỏi này thì đều được mọi người tư vấn là không có nguy cơ và em cũng mong là như vậy , nhưng thật sự những triệu chứng của em thì không hề đơn giản tý nào :

Các anh cho em hỏi tc xuất hiện ở cả hai người :( híc em thì : sốt , mệt , buồn nôn , viêm họng , loét dv , hạch toàn thân , đau cơ , khớp , vã mồ hôi , ... ko thiếu thứ gì con vo e cũng có tc không kém : nóng người , loét miệng lưỡi , âm đạo , đau cơ khi đi lại nhiều hay làm việc nhà nhiều , tiêu chảy 1 tuần , viễm họng , hạch đau xuất hiện một ngày sau đó hết :( mà em hay bị chảy máu chân răng lắm , em lại hôn sâu vợ em :( , lần nào qhtd xong em cũng kiểm tra xem bcs có rách , thủng không :( hiz , càng lúc em lại càng cảm thấy tuyệt vọng , khó mà tin lại có sự lặp đến như vậy, mà em lại gầy bé chắc sức đề kháng không tốt , e street lắm .

sau đấy là trước khi vk e sih e be thì có đi xn hiv và cho kết quả âm tính

báo cáo các anh , chị , em trên diễn đàn là mới rồi đưa vợ đi khám và được kết quả âm tính nhưng mà em xin thắc mắc mấy điểm :

- uống thuốc sắt và thuốc bổ cho phụ nữ có thai với tiêm chủng phòng ngừa uấn ván có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ?

về hành vi nguy cơ thì : sau khi em có hành vi qh với gmd thì sau khoảng một tuần có quan hệ với vợ có BCS và khoảng 2,3 tuần thì có một lần vợ e đút luôn âm đạo vào ( không bao cao sau gì cả ) nhưng em đẩy ra ngay , thời gian chỉ khoảng một hai giây , còn các lần khác đều sử dụng bcs cả , em hay bị chảy máu chân răng nên có hôn sâu vợ em liên tục , thỉnh thoảng os nhưng không xuất tinh trong miệng , từ thời gian đó đến nay xấp xỉ 6 tháng ( ít nhất là tầm 20 tuần ) vậy đã cho kết quả chính xác chưa :( hiện em thì vẫn chưa dám đi ktraa vì vẫn hoang mang lắm , nhưng cũng mừng rồi chỉ mong vợ con em an toàn là trên hết

chúc sức khỏe đến mọi người và các anh chị em trên diễn đàn ạ

Nhờ vậy mà em cũng yên tâm phần nào những vẫn không dám đi xn hiv , cũng như luôn dùng bcs để qh với vk suốt mấy năm qua

Mà thật buồn là dạo gần đây người em thì ngày càng xuất hiện nhiều tc hơn , người xút khoảng 2,5 kg , khi ngủ chân tay bị tê bì (khoảng 1 tháng rồi giờ thì đỡ hơn nếu k ăn uống đồ ngọt nhiều - khả năng em tiểu đường rồi ) mắt thì luôn hoa ( em ngồi máy tính nhiều khoảng 12 tiếng/ngày - nhưng ngừng dùng máy tính vẫn bị hoa mắt) với em vẫn thỉnh thoảng bị tiêu chảy , ho cũng 2, 3 tuần và trong cổ lúc nào cũng có đờm mà em chẳng bao giờ hút thuốc , uống rượu cả chỉ có điều hay ngồi ở những nơi ng ta hút thuốc là nhiều trong thời gian dài ( chắc e cũng có tc của lao rồi :-S )

hơn nữa các kẽ chân kẽ tay hay móng tay cũng bị nấm thì phải , cứ gãi chỗ nào nhiều là y như rằng là bị ngứa chỗ đó , rách da ra

e viết lên đây cũng mong ae tư vấn giúp để em lấy tinh thần đi xn , vì e tìm hiểu thì để bệnh tiến triển càng lâu thì khả năng điều trị càng khó nên cũng ko thể để yên mãi được , các anh cho em hỏi là nếu mà ng có hiv mà bị tiểu đường và lao rồi thì nếu điều trị bằng thuốc liệu sống thêm được 5,10 năm nữa không , em cũng k mong sống lâu cũng chỉ mong được nuôi nấng con e lên 10 tuổi cho cháu nó cứng cáp rồi em ra đi cũng được , chứ giờ em vk dại con thơ mà đi cũng k đành lòng , e thì cũng chẳng sợ chết lắm vì chết rồi thì biết gì mà sợ , nhưng thật sự nghĩ đến những người ở lại mà ko cầm được nước mắt , đôi dòng tâm sự mong mọi người đừng cuời chê

còn đây là bài viết cách đây mấy năm của e BQT xóa link ko rõ là vì lý do gì mà e ko thấy một số thành viên như anh tuấn mecsedec lại bỏ diễn đàn , mãi gần đây em mới biết được là anh mở diendanhiv.vn mà qua tham gia

songchungvoi_HIV
30-09-2014, 08:53
Cách đây 3 năm khi có nguy cơ vì qhtd với gmd em đã được anh tuấn và các anh khi còn hoạt động trên Diễn đàn cũ tư vấn là không cần dùng pep nên e đã không dùng , nhưng thật sự là những lo lắng thì vẫn ám ảnh suốt mấy năm qua mà vẫn không dám đi xn , em xin kể lại hành vi ạ :

em qh với gmd và có sử dụng BCS nhưng gmd có OS cho em , sau khi tháo BCS ra em quên không kiểm tra kỹ xem có rách hay thủng không , mà em lại có tiền sử sùi mào gà không rõ trường hợp này có nguy cơ lây nhiễm không , để em kể chi tiết nguy cơ cho các anh chị em tham vấn : e chỉ nhớ chắc là sau khi gmd dùng lưỡi liếm ( không cho hẳn vào mồm ) sau đó chị ấy định đi lấy bcs nhưng em bảo e mang theo rồi , em lấy bcs mua 10k/3 chiếc đưa cho người ấy , đeo bcs cho e , rồi qh , ngồi ở trên , cảm giác âm đạo của người ấy rất nóng ( khả năng cao là dùng chất bôi trơn ) , sau khi qh xong em giữ chặt đầu BCS ( em đọc kỹ hdsd là sau khi rút dv ra cần giữ chặt đầu bcs để tinh dịch không tràn ra ngoài) em dùng tay gỡ bcs ra mà không để ý là bcs có thủng rách không , sau em vào nhà vệ sinh rửa , sau ấy có uống chai nước lạnh người ấy mở cho em uống ( mà cái chai nước lạnh liệu có là môi trường để h sống không ) , híc sau đấy em có kiểm tra thấy có một vết sướng nhỏ ở ngón tay ( không chảy máu ) có cái mụn cóc ở bụng em hay cạy ra đến chảy máu , lúc vào phòng người phụ nữ ấy có hỏi em vết gì đây em bảo là cái mụn cóc em cạy ra ( trước đó em kéo khóa quần không may làm xước đầu dương vật khoảng một ngày trước đó ) thực sự em rất cảm ơn những lời động viên , chia sẻ của anh em trên này , nó giúp em vững tâm hơn , ăn , ngủ ngon hơn nhưng cứ nhìn vào triệu chứng là em lại sợ rồi aa

nói chung mấy câu hỏi này thì đều được mọi người tư vấn là không có nguy cơ và em cũng mong là như vậy , nhưng thật sự những triệu chứng của em thì không hề đơn giản tý nào :

Các anh cho em hỏi tc xuất hiện ở cả hai người :( híc em thì : sốt , mệt , buồn nôn , viêm họng , loét dv , hạch toàn thân , đau cơ , khớp , vã mồ hôi , ... ko thiếu thứ gì con vo e cũng có tc không kém : nóng người , loét miệng lưỡi , âm đạo , đau cơ khi đi lại nhiều hay làm việc nhà nhiều , tiêu chảy 1 tuần , viễm họng , hạch đau xuất hiện một ngày sau đó hết :( mà em hay bị chảy máu chân răng lắm , em lại hôn sâu vợ em :( , lần nào qhtd xong em cũng kiểm tra xem bcs có rách , thủng không :( hiz , càng lúc em lại càng cảm thấy tuyệt vọng , khó mà tin lại có sự lặp đến như vậy, mà em lại gầy bé chắc sức đề kháng không tốt , e street lắm .

sau đấy là trước khi vk e sih e be thì có đi xn hiv và cho kết quả âm tính

báo cáo các anh , chị , em trên diễn đàn là mới rồi đưa vợ đi khám và được kết quả âm tính nhưng mà em xin thắc mắc mấy điểm :

- uống thuốc sắt và thuốc bổ cho phụ nữ có thai với tiêm chủng phòng ngừa uấn ván có ảnh hưởng đến kết quả xét nghiệm không ?

về hành vi nguy cơ thì : sau khi em có hành vi qh với gmd thì sau khoảng một tuần có quan hệ với vợ có BCS và khoảng 2,3 tuần thì có một lần vợ e đút luôn âm đạo vào ( không bao cao sau gì cả ) nhưng em đẩy ra ngay , thời gian chỉ khoảng một hai giây , còn các lần khác đều sử dụng bcs cả , em hay bị chảy máu chân răng nên có hôn sâu vợ em liên tục , thỉnh thoảng os nhưng không xuất tinh trong miệng , từ thời gian đó đến nay xấp xỉ 6 tháng ( ít nhất là tầm 20 tuần ) vậy đã cho kết quả chính xác chưa :( hiện em thì vẫn chưa dám đi ktraa vì vẫn hoang mang lắm , nhưng cũng mừng rồi chỉ mong vợ con em an toàn là trên hết

chúc sức khỏe đến mọi người và các anh chị em trên diễn đàn ạ

Nhờ vậy mà em cũng yên tâm phần nào những vẫn không dám đi xn hiv , cũng như luôn dùng bcs để qh với vk suốt mấy năm qua

Mà thật buồn là dạo gần đây người em thì ngày càng xuất hiện nhiều tc hơn , người xút khoảng 2,5 kg , khi ngủ chân tay bị tê bì (khoảng 1 tháng rồi giờ thì đỡ hơn nếu k ăn uống đồ ngọt nhiều - khả năng em tiểu đường rồi ) mắt thì luôn hoa ( em ngồi máy tính nhiều khoảng 12 tiếng/ngày - nhưng ngừng dùng máy tính vẫn bị hoa mắt) với em vẫn thỉnh thoảng bị tiêu chảy , ho cũng 2, 3 tuần và trong cổ lúc nào cũng có đờm mà em chẳng bao giờ hút thuốc , uống rượu cả chỉ có điều hay ngồi ở những nơi ng ta hút thuốc là nhiều trong thời gian dài ( chắc e cũng có tc của lao rồi :-S )

hơn nữa các kẽ chân kẽ tay hay móng tay cũng bị nấm thì phải , cứ gãi chỗ nào nhiều là y như rằng là bị ngứa chỗ đó , rách da ra

e viết lên đây cũng mong ae tư vấn giúp để em lấy tinh thần đi xn , vì e tìm hiểu thì để bệnh tiến triển càng lâu thì khả năng điều trị càng khó nên cũng ko thể để yên mãi được , các anh cho em hỏi là nếu mà ng có hiv mà bị tiểu đường và lao rồi thì nếu điều trị bằng thuốc liệu sống thêm được 5,10 năm nữa không , em cũng k mong sống lâu cũng chỉ mong được nuôi nấng con e lên 10 tuổi cho cháu nó cứng cáp rồi em ra đi cũng được , chứ giờ em vk dại con thơ mà đi cũng k đành lòng , e thì cũng chẳng sợ chết lắm vì chết rồi thì biết gì mà sợ , nhưng thật sự nghĩ đến những người ở lại mà ko cầm được nước mắt , đôi dòng tâm sự mong mọi người đừng cuời chê

còn đây là bài viết cách đây mấy năm của e BQT xóa link ko rõ là vì lý do gì mà e ko thấy một số thành viên như anh tuấn mecsedec lại bỏ diễn đàn , mãi gần đây em mới biết được là anh mở diendanhiv.vn mà qua tham gia
Chào bạn, Bạn cũng thừ biết với Diendan củ hay mới thì Hành vi kích dục = miệng hoàn toàn ko có nguy cơ đúng k?? Nhưng có nguy cơ STDs đứng chứ??
Những gì bạn cần và đã làm cho STDs chưa?? Vui lòng XN giang mai và gan B. Chuyện hạch toàn thân bạn diễn tả sao nghe ghê quá, Songchung làm trong ngành 4 năm chưa thấy BN có HIV nào có hạch toàn thân, Ui đọc xong nghe vãy hồn, Nếu bạn lo lắng nên đến BV chuyên khoa lao khám và làm XN sinh thiết hạch nếu đúng bạn có hạch, Đi khám chuyên khoa tai mũi họng và khám chuyên khoa dạ dày dùm.

xinphattroiphuho
30-09-2014, 09:01
dạ , em chỉ xuất hiện hạch sau qhtd với gmd có dùng bao cao su (và k kiểm tra bao rách hay lủng không) sau đó đến nay thì ko có hạch nữa ạ , mà a làm trong ngành này thì triệu chứng có phải vấn đề không ạ ? chứ em thấy từ lúc có nguy cơ đến nay các tc cứ xuất hiện chẳng khác gì những gì ng ta miêu tả trên các bài báo và diễn đàn chủ đề về tc hiv cả :(

songchungvoi_HIV
30-09-2014, 09:10
dạ , em chỉ xuất hiện hạch sau qhtd với gmd có dùng bao cao su (và k kiểm tra bao rách hay lủng không) sau đó đến nay thì ko có hạch nữa ạ , mà a làm trong ngành này thì triệu chứng có phải vấn đề không ạ ? chứ em thấy từ lúc có nguy cơ đến nay các tc cứ xuất hiện chẳng khác gì những gì ng ta miêu tả trên các bài báo và diễn đàn chủ đề về tc hiv cả :(
Bạn QHTD có BCS dù ko kiểm tra ko có nghĩa là rách, Khi QHTD có BCS nếu rách mắt sẽ nhìn thấy DV lòi hết ra khỏi BCS, phần đầu BCS cuốn về góc DV.
Còn TC trên người nhiễm HIV thì bạn xem:
Nhiễm HIV thành AIDS có thể trãi qua một số giai đoạn như sau:
Giai đoạn 1 là giai đoạn không triệu chứng (hay còn gọi nhiễm HIV cấp, thời kỳ cửa sổ, thời kỳ chuyển đổi huyết thanh). Người nhiễm HIV hầu như không có biểu hiện gì hoặc chỉ có ít những triệu chứng thông thường giống như cảm cúm, nhưng sau đó các triệu chứng này qua đi một cách tự nhiên, nên ngay bản thân người nhiễm cũng không “để ý” tới.

Tuy nhiên cũng có trường hợp hạch to toàn thân dai dẳng trên nhóm nguy cơ tiêm chích ma túy.
Giai đoạn này thường kéo dài từ 2 tuần đến 3 tháng.
Vào đầu giai đoạn này cơ thể chưa kịp sinh ra kháng thể chống lại HIV (gọi tắt là kháng thể HIV) hoặc lượng kháng thể HIV còn ít nên các xét nghiệm thông thường (tìm kháng thể) không phát hiện được và kết quả trả lời là “âm tính”. Do vậy các nhà chuyên môn còn gọi giai đoạn này là “thời kỳ cửa sổ”
Đây là giai đoạn “nguy hiểm”, bởi không phát hiện được người nhiễm HIV qua các xét nghiệm máu thông thường (tìm kháng thể), mặc dù họ thật sự đã bị nhiễm HVI và họ hoàn toàn có thể “vô tình” truyền bệnh cho người khác mà không hề biết.
Giai đoạn 2 là giai đoạn có triệu chứng nhẹ, có thể kéo dài nhiều năm, trung bình là từ 8 – 10 năm và có thể lâu hơn.
Trong giai đoạn này, sức chống đỡ của cơ thể còn mạnh nên số lượng HIV trong máu còn thấp. Người mang HIV hầu như không có triệu chứng gì thể hiện ra bên ngoài và hoàn toàn khoẻ mạnh như người không nhiễm HIV, do vậy họ vẫn sống, làm việc, học tập và sinh hoạt bình thường, tuy nhiên họ có thể làm lây truyền HIV sang người khác.
Ở một số người nhiễm HIV trong giai đoạn này có thể có một số triệu chứng lâm sàng nhẹ, như sút cân mức độ vừa không rõ nguyên nhân (<10% trọng lượng cơ thể); nhiễm trùng hô hấp tái diễn (viêm xoang, viêm amidan, viêm tai giữa, viêm hầu họng); zona (Herpes zoster), trong dân gian thường gọi là giời leo do vi rút gây nên); Viêm khoé miệng; Loét miệng tái diễn; Phát ban dát sẩn, ngứa; Viêm da bã nhờn; Nhiễm nấm móng . . .
Giai đoạn 3 là giai đoạn nhiễm HIV có triệu chứng tiến triển (còn gọi là giai đoạn cận AIDS). Trong giai đoạn này, do hệ miễn dịch bắt đầu bị suy giảm nặng. Ở người nhiễm HIV xuất hiện nhiều triệu chứng bệnh khác nhau như sút cân nặng không rõ nguyên nhân (>10% trọng lượng cơ thể), tiêu chảy không rõ nguyên nhân kéo dài hơn 1 tháng, sốt không rõ nguyên nhân từng đợt hoặc liên tục kéo dài hơn 1 tháng, lao phổi, nhiễm trùng nặng do vi khuẩn (viêm phổi, viêm mủ màng phổi, viêm đa cơ mủ, nhiễm trùng xương khớp, viêm màng não, nhiễm khuẩn huyết), viêm loét miệng hoại từ cấp, viêm lợi hoặc viêm quanh răng, nhiễm nấm Candida miệng tái diễn, bạch sản dạng lông ở miệng, thiếu máu, giảm bạch cầu, đôi khi giảm tiểu cầu không rõ nguyên nhân.
Giai đoạn 4 là giai đoạn nhiễm HIV có triệu chứng lâm sàng nặng (còn gọi là giai đoạn AIDS). Ở người nhiễm xuất hiện nhiều triệu chứng bệnh nặng như hội chứng suy mòn do HIV (sút cân >10% trọng lượng cơ thể, kèm theo sốt kéo dài trên 1 tháng hoặc tiêu chảy kéo dài trên 1 tháng không rõ nguyên nhân), viêm phổi do Pneumocystis (PCP, viêm phổi do nấm), nhiễm Herpes simplex (một loại vi rút) mạn tính (ở môi miệng, cơ quan sinh dục, quanh hậu môn kéo dài hơn 1 tháng, hoặc bất cứ đâu trong nội tạng., nhiễm nấm Candida thực quản (hoặc nhiễm candida ở khí quản, phế quản hoặc phổi, lao ngoài phổi, Sarcoma Kaposi (một loại ung thư), bệnh do nhiễm Toxoplasma (một loại ký sinh đơn bào) ở hệ thần kinh trung ương, bệnh do Cryptococcus (một loại nấm) ngoài phổi bao gồm viêm màng não, bệnh do Mycobacteria avium complex (MAC) lan toả, bệnh lý não chất trắng đa ổ tiến triển, tiêu chảy mạn tính, bệnh do nấm lan toả, nhiễm trùng huyết tái diễn, U lympho ở não hoặc u lympho non – Hodgkin tế bào B, ung thư cổ tử cung, bệnh do leishmania (một loại trùng roi) lan toả không điển hình, bệnh lý thận do HIV, viêm cơ tim do HIV.
Dấu hiệu người nhiễm HIV đã chuyển sang giai đoạn AIDS:
Nhiễm HIV được coi như đã chuyển sang giai đoạn AIDS khi ở người nhiễm HIV xuất hiện ít nhất 02 triệu chứng chính cộng 01 triệu chứng phụ sau:
Nhóm triệu chứng chính sụt cân trên 10% trọng lượng cơ thể, tiêu chảy kéo dài trên 1 tháng, sốt kéo dài trên 1 tháng.
Nhóm triệu chứng phụ ho dai dẳng trên một tháng, nhiễm nấm Candida ở hầu họng, ban đỏ, ngứa da toàn thân, ban đỏ ngứa toàn thân, Herpes (nổi mụn rộp) Zona (giời leo) tái phát, nỗi hạch ở nhiều nơi trên cơ thể . . .

Tuanmecsedec
30-09-2014, 13:55

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

xinphattroiphuho
24-06-2015, 16:46
Em vừa điện thoại cho Anh Tuấn lúc 4 giờ hơn , đây là kqxn mong anh chị xem cho ạ "âm tính" như này em đã có thể yên tâm chưa ạ

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xaf1/v/t1.0-9/10525592_478429502315640_3897549942004238261_n.jpg ?oh=0b43777f1ff39bf1822bc0f8ffc98e47&oe=56261CBC

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xtf1/v/t1.0-9/10561709_478429875648936_8164829620549967288_n.jpg ?oh=d4e91aa790a1fb0f92b8b14b64cbb5df&oe=562639E5

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xpf1/v/t1.0-9/11659327_478429878982269_6236044480123794497_n.jpg ?oh=8a941c426fd8529ef3f5d4b49b7b725b&oe=562B026C

Nguyen Ha
24-06-2015, 16:50
Em vừa điện thoại cho Anh Tuấn lúc 4 giờ hơn , đây là kqxn mong anh chị xem cho ạ "âm tính" như này em đã có thể yên tâm chưa ạ

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xaf1/v/t1.0-9/10525592_478429502315640_3897549942004238261_n.jpg ?oh=0b43777f1ff39bf1822bc0f8ffc98e47&oe=56261CBC

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xtf1/v/t1.0-9/10561709_478429875648936_8164829620549967288_n.jpg ?oh=d4e91aa790a1fb0f92b8b14b64cbb5df&oe=562639E5

https://scontent-sin1-1.xx.fbcdn.net/hphotos-xpf1/v/t1.0-9/11659327_478429878982269_6236044480123794497_n.jpg ?oh=8a941c426fd8529ef3f5d4b49b7b725b&oe=562B026C

Bạn yên tâm với kết quả XN này.

Charles
24-06-2015, 16:51

Sau 3 năm bạn Test HIV cho kết quả Âm tính thì hoàn toàn yên tâm không nhiễm HIV.

xinphattroiphuho
24-06-2015, 16:52
liệu có nhầm lẫn gì ko ạ :( nhờ lấy nhầm máu ng khác hay kỹ thuật ktra chưa chuẩn ạ :(

Charles
24-06-2015, 16:53
liệu có nhầm lẫn gì ko ạ :( nhờ lấy nhầm máu ng khác hay kỹ thuật ktra chưa chuẩn ạ :(

Trường hợp bạn không có nguy cơ XN ra kết quả ÂT đâu có gì lạ.

Bạn lo lắng vớ vẩn rồi. Nếu tiếp tục còn vớ vẩn thì bấm vào đây đọc để biết tại sao chủ đề của bạn bị khóa.

Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/18036-Goi-den-toan-the-TV-cua-Diendanhiv-vn)

xinphattroiphuho
24-06-2015, 17:01
Vâng , ngày 4/7/2011 em có đi gmd và hôm nay ngày 24/6/2015 em mới dám đi xét nghiệm và được kết quả là âm tính

Dưới đây là kqxt em cũng không biết theo phương pháp nào , khám tại 70 Nguyễn Chí Thanh ạ ( k biết có phải địa chỉ đáng tin cậy không ) đã yên tâm được chưa ạ

Và đây là tc của em :

Và em cũng có một lời nhắn nhủ tới mọi người là ai có hành vi nguy cơ đã được tư vấn thì nên đi xét nghiệm ạ chứ em street quá hình như lại gặp rắc rối với sức khỏe :

- Có một đợt như bị tiểu đường ấy ạ ( mắt bị mờ lốm đốm sáng , tay chân nằm ngủ là bị tê dậy một lúc mới nhấc được tay )
- Giờ thì lại đau đầu , ù tai , đau họng tc của bênh ung thư vòm họng nữa

Nhưng dù sao hôm nay em có kq âm tính này cũng cảm thấy như trút bỏ được gánh nặng bao năm nay chưa hơn 1000 ngày không một đêm ngon giấc :((

xuanxanh
24-06-2015, 17:02
Vâng , ngày 4/7/2011 em có đi gmd và hôm nay ngày 24/6/2015 em mới dám đi xét nghiệm và được kết quả là âm tính

Dưới đây là kqxt em cũng không biết theo phương pháp nào , khám tại 70 Nguyễn Chí Thanh ạ ( k biết có phải địa chỉ đáng tin cậy không )

Và đây là tc của em :

Và em cũng có một lời nhắn nhủ tới mọi người là ai có hành vi nguy cơ đã được tư vấn thì nên đi xét nghiệm ạ chứ em street quá hình như lại gặp rắc rối với sức khỏe :

- Có một đợt như bị tiểu đường ấy ạ ( mắt bị mờ lốm đốm sáng , tay chân nằm ngủ là bị tê dậy một lúc mới nhấc được tay )
- Giờ thì lại đau đầu , ù tai , đau họng tc của bênh ung thư vòm họng nữa

Nhưng dù sao hôm nay em có kq âm tính này cũng cảm thấy như trút bỏ được gánh nặng bao năm nay chưa hơn 1000 ngày không một đêm ngon giấc :((

Phục bạn, 4 năm ko yên giấc. :)) Kết quả này ko còn gì lo lắng về hiv nữa nhé. Chúc bạn đêm nay ngủ yên.

xinphattroiphuho
24-06-2015, 17:06
Trường hợp bạn không có nguy cơ XN ra kết quả ÂT đâu có gì lạ.

Bạn lo lắng vớ vẩn rồi. Nếu tiếp tục còn vớ vẩn thì bấm vào đây đọc để biết tại sao chủ đề của bạn bị khóa.

Gởi đến toàn thể TV của Diendanhiv.vn (http://diendanhiv.vn/threads/18036-Goi-den-toan-the-TV-cua-Diendanhiv-vn)

Thực ra mục đích em viết ở phòng giải tỏa là muốn động viên mọi người đi xét nghiệm đừng để như em street lâu ngày giờ lại gặp những tc của các bệnh khác như ung thư vòm họng , tiểu đường ... cảm ơn mod đã nhắc nhở

Charles
24-06-2015, 17:10
Thực ra mục đích em viết ở phòng giải tỏa là muốn động viên mọi người đi xét nghiệm đừng để như em street lâu ngày giờ lại gặp những tc của các bệnh khác như ung thư vòm họng , tiểu đường ... cảm ơn mod đã nhắc nhở

OK. Vậy tôi mở lại chủ đề đó cho bạn.

Tuanmecsedec
24-06-2015, 20:14

Kết quả này đã chứng mình mọi người tư vấn cho bạn là không sai.Vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm kết quả này.