PDA

View Full Version : Máu kinh dính vào vết thương có trước 2 giờ

mauhong
30-09-2014, 11:03
em bị máu ( kinh nguyệt của người nhiễm HIV ) dính vào vết thương chảy máu to bằng ngón tay cái ở đùi ! có phải em bị HIV rồi ko ạ?

songchungvoi_HIV
30-09-2014, 11:06
em bị máu ( kinh nguyệt của người nhiễm HIV ) dính vào vết thương chảy máu to bằng ngón tay cái ở đùi ! có phải em bị HIV rồi ko ạ?
Bạn nói lại cho rõ, vết đấy bao lâu, chứ đừng có lên đây hỏi càng, Vết thương ở đùi có khi nào??, QHTD = DV và AD thì làm gì có chuyện máu kinh dính vào vết thương??

mauhong
30-09-2014, 11:24
vết thương đó e bị khoảng hơn 2 tiếng trước đó, lúc em rut dv ra khỏi ad thì thấy có máu và chất dịch ở ngoài bcs, sau đó e vô tình làm cho máu với chất dịch đó dây vào trúng chỗ vết thương ... ???

songchungvoi_HIV
30-09-2014, 11:26
vết thương đó e bị khoảng hơn 2 tiếng trước đó, lúc em rut dv ra khỏi ad thì thấy có máu và chất dịch ở ngoài bcs, sau đó e vô tình làm cho máu với chất dịch đó dây vào trúng chỗ vết thương ... ???
Vết thương đã 2 giờ là vết thương an toàn 100%, bạn k có nguy cơ trong trường hợp này

Tuanmecsedec
30-09-2014, 14:01

Vết thương của bạn đã 2 giờ thì niêm mạc đã đóng cửa,vì vậy có lấy máu tạt vào cũng không sao.

mauhong
30-09-2014, 21:15
à mà a Tuấn này, trước khi e qh với gmd e có mua bao cao su hiệu durex kingtex với giá 30 nghìn đồng (hộp 3 cái) ở hiệu thuốc tây để dùng, nhưng sau khi qh xong e lại ko kiểm tra lại bcs xem có rách hay thủng ko và cũng ko để ý hsd nữa, ko biết có sao ko a? e sợ mua phải bcs dởm, ko đảm bảo chất lượng ... !

songchungvoi_HIV
30-09-2014, 21:18
à mà a Tuấn này, trước khi e qh với gmd e có mua bao cao su hiệu durex kingtex với giá 30 nghìn đồng (hộp 3 cái) ở hiệu thuốc tây để dùng, nhưng sau khi qh xong e lại ko kiểm tra lại bcs xem có rách hay thủng ko và cũng ko để ý hsd nữa, ko biết có sao ko a? e sợ mua phải bcs dởm, ko đảm bảo chất lượng ... !
Cho dù BCS hết hạn miễn trong lúc QHTD BCS k rách toẹt móng lợn lòi DV hẳn ra khỏi BCS là an toàn

Charles
30-09-2014, 21:31

Bạn dùng BCS hiệu nào thì hiệu, còn HSD hay hết không quan trọng, miễn khi sử dụng bao không tuột hoặc rách là bạn an toàn.

Tuanmecsedec
30-09-2014, 21:55

Khi bao cao su nếu có sự cố như rách hay tuột thì trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

mauhong
30-09-2014, 22:19
vậy bao cao su mua ở hiệu thuốc tây có đảm bảo ko anh?

Tuanmecsedec
30-09-2014, 22:21
vậy bao cao su mua ở hiệu thuốc tây có đảm bảo ko anh?

Câu hỏi bạn tương tự chủ đề này được trả lời.Bạn Click vào xem :

Chủ đề: cho em hỏi về vấn đề này nha mua bao cao su là bảo đảm ! (http://diendanhiv.vn/threads/19590-cho-em-hoi-ve-van-de-nay-nha-mua-bao-cao-su-la-bao-dam)

mauhong
03-10-2014, 08:05
cách đây hơn 2 tuần e có qh với gmd, trước khi qua hệ em dùng ngón tay trỏ đút sâu vào ad của gmd để kích dục, khi em rút tay ra khỏi ad thì thấy có dính dịch, ngay sau đó e lại dùng tay đó sờ vào đầu dv và cả rảnh quy đầu nữa, tiếp đến em qh và có dùng bcs, sau khi qh xong em rút dv ra khỏi ad, e dùng 2 tay ( gồm ngón cái, ngón trỏ và ngón giữa của 2 tay ) để tuốt (tháo) bcs ra khỏi dv, lúc tháo ra thì có chất dịch từ trong bcs chảy ra và phọt dính ra tấm ga nệm, sau đó e lại dùng 2 tay để sờ vào đầu dv và rảnh quy đầu, lúc này hình như ở rảnh quy đầu của e có vết xước, chạm vào thấy rát, sau đó em cũng không rửa tay và dv gì cả. cứ thế mặc quần áo ra về thôi ! mấy hôm nay em cảm thấy bị đau mỏi ở vai và lưng, kèm theo là bị ngứa ở bẹn, nách, ở dv và một số vùng khác ... có phải em bị HIV rồi ko ạ ! e sợ quá ...
*mog các anh trả lời cho em về trường hợp của em đi ạ, đây là tài khoảng đăg nhập của thằng cùng phòng, hôm trước nó đăng bài hỏi trường hợp của nó, hôm nay e lấy tk của nó đn để ỏi về trường hợp của em anh ạ ... mong các anh tận tình tư vấn dùm em với ... e cảm ơn nhiều !

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 08:08
cách đây hơn 2 tuần e có qh với gmd, trước khi qua hệ em dùng ngón tay trỏ đút sâu vào ad của gmd để kích dục, khi em rút tay ra khỏi ad thì thấy có dính dịch, ngay sau đó e lại dùng tay đó sờ vào đầu dv và cả rảnh quy đầu nữa, tiếp đến em qh và có dùng bcs, sau khi qh xong em rút dv ra khỏi ad, e dùng 2 tay ( gồm ngón cái, ngón trỏ và ngón giữa của 2 tay ) để tuốt (tháo) bcs ra khỏi dv, lúc tháo ra thì có chất dịch từ trong bcs chảy ra và phọt dính ra tấm ga nệm, sau đó e lại dùng 2 tay để sờ vào đầu dv và rảnh quy đầu, lúc này hình như ở rảnh quy đầu của e có vết xước, chạm vào thấy rát, sau đó em cũng không rửa tay và dv gì cả. cứ thế mặc quần áo ra về thôi ! mấy hôm nay em cảm thấy bị đau mỏi ở vai và lưng, kèm theo là bị ngứa ở bẹn, nách, ở dv và một số vùng khác ... có phải em bị HIV rồi ko ạ ! e sợ quá ...
*mog các anh trả lời cho em về trường hợp của em đi ạ, đây là tài khoảng đăg nhập của thằng cùng phòng, hôm trước nó đăng bài hỏi trường hợp của nó, hôm nay e lấy tk của nó đn để ỏi về trường hợp của em anh ạ ... mong các anh tận tình tư vấn dùm em với ... e cảm ơn nhiều !
Ko có nguy cơ, khi nào dùng bơm kim chứa dịch bơm thẳng dịch vào lỗ sáo mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
03-10-2014, 08:58

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.Bạn tìm hiểu các chủ đề tương tự được trả lời :

Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv tay dính dịch chạm dương vật ? (http://diendanhiv.vn/threads/8712-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-tay-dinh-dich-cham-duong-vat)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và sợ tay dính dịch rửa dương vật nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.com.vn/threads/7209-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-so-tay-dinh-dich-rua-duong-vat-nhiem-hiv)
Chủ đề: Thắc mắc về quan hệ có sử dụng BCS (http://diendanhiv.vn/threads/16471-Thac-mac-ve-quan-he-co-su-dung-BCS)