PDA

View Full Version : Cháu lo lắng bị hiv mong đc các anh chị tư vấn QHTD với GMD có dùng BCS

Loilamsohai
30-09-2014, 23:05
Chuyện là hôm 09-9-2014 cháu có nghe theo bạn bè rủ đi mại dâm. Lúc vào phòng với gmd cháu ko ôm hôn. Tay chỉ sờ ngoài âm đạo gái mại dâm khoảng 1 phút rồi cháu quan hệ. Lúc đó gmd có đeo bcs cho cháu. Mà cháu bị yếu thận từ nhỏ với đây là lần đầu tiên quoan hệ nên cháu chỉ nhấp đc khoảng 8 hay 9 cái là xuất tinh. Cháu xuất tinh bên trong âm đạo gmd. Khi xong thì rút ta gmd tháo bao ra cho cháu. Vì là lần đầu nên cháu ko biết là phải kiẻm tra bao xem rách hay ko. Mà cháu cứ thế ko rửa ráy gì mặc quần áo đi về. 3 tuần nay cháu ko ăn ko ngủ đc vì lo sợ mình bị hiv. Cách đây khoảng 3 hôm tự nhiên dương vật cháu có 1 nốt nhỏ to như hạt mụn.sờ vào dát. Cháu còn bị đau đầu nữa. Xuống mất 1 kg. Các anh chị tư vấn hộ cháu có bị hiv ko ạ. Cháu sắp điên lên vì sợ hãi rồi.

sugarsweet
30-09-2014, 23:12
không phải lo gì cả em trai , không bị gì cả ngủ ngon ge

Loilamsohai
30-09-2014, 23:18
Anh cho em hỏi là e có nguy cơ nhiễm hiv là bao nhiêu phần trăm ạ. Và cái mụn ở dương vật là gì. Từ trước đến nay em chưa bị bao giờ. Em giờ sợ hãi ko thể ngủ đc

Loilamsohai
30-09-2014, 23:22
3 tuần nay thì em ko bị tiêu chay ko thấy nổi hạch mẩn ngứa hay gì cả. Em chỉ bị mỗi cái mụn ở dương vật cả xuống kg thôi ạ. Giờ đầu đau nhức. Sợ hãi ko thể học hành hay tập trung làm việc gì đc

sugarsweet
30-09-2014, 23:24
anh bảo cứ ngũ ngon , mụn thịt không phải lo , nếu lo thì khám da liễu hiv không có nhanh như em nghĩ đâu > mà em không có nguy cơ nhé bcs không lo gì cả
anh đây lo lắng sức phẻ đã bị suy tàn vì lo quá điên não luôn rồi

Tuanmecsedec
01-10-2014, 04:58
Chuyện là hôm 09-9-2014 cháu có nghe theo bạn bè rủ đi mại dâm. Lúc vào phòng với gmd cháu ko ôm hôn. Tay chỉ sờ ngoài âm đạo gái mại dâm khoảng 1 phút rồi cháu quan hệ. Lúc đó gmd có đeo bcs cho cháu. Mà cháu bị yếu thận từ nhỏ với đây là lần đầu tiên quoan hệ nên cháu chỉ nhấp đc khoảng 8 hay 9 cái là xuất tinh. Cháu xuất tinh bên trong âm đạo gmd. Khi xong thì rút ta gmd tháo bao ra cho cháu. Vì là lần đầu nên cháu ko biết là phải kiẻm tra bao xem rách hay ko. Mà cháu cứ thế ko rửa ráy gì mặc quần áo đi về. 3 tuần nay cháu ko ăn ko ngủ đc vì lo sợ mình bị hiv. Cách đây khoảng 3 hôm tự nhiên dương vật cháu có 1 nốt nhỏ to như hạt mụn.sờ vào dát. Cháu còn bị đau đầu nữa. Xuống mất 1 kg. Các anh chị tư vấn hộ cháu có bị hiv ko ạ. Cháu sắp điên lên vì sợ hãi rồi.

Bạn yên tâm những gì bạn kể không có nguy cơ,vì bạn quan hệ có dùng bao cao su là tình dục an toàn.

Charles
01-10-2014, 06:19

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Yên tâm không có nguy cơ HIV nhé.

Loilamsohai
01-10-2014, 07:30
Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn. Yên tâm không có nguy cơ HIV nhé.
Nhưng mình vẫn lo lắng lắm. Cả ngày chỉ nghĩ tới hiv. Ko làm đc gì. Mà cho mình hỏi là bây giờ mình đi xét nghiệm đc chưa. Từ hôm đó đến nay là 22 ngày rồi.

songchungvoi_HIV
01-10-2014, 08:34
No Risk to HIV. Có BCS là an toàn khi nào rút DV ra thấy DV lòi ra khỏi BCS mới có nguy cơ, bởi khi đó mắt sẽ thấy ngay

Tuanmecsedec
01-10-2014, 09:23
Nhưng mình vẫn lo lắng lắm. Cả ngày chỉ nghĩ tới hiv. Ko làm đc gì. Mà cho mình hỏi là bây giờ mình đi xét nghiệm đc chưa. Từ hôm đó đến nay là 22 ngày rồi.

Trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu,vì vậy không cần xét nghiệm.

Loilamsohai
01-10-2014, 15:49
Trường hợp của bạn không có nguy cơ đâu,vì vậy không cần xét nghiệm.

Vậy các anh cho e hỏi cái mụn ở dương vật là gì ạ. Nó to như hạt cơm. Sờ vào dát và cứng. E lo lắm. Nó có phải là biểu hiện của bệnh khác như là lậu hay giang mai gì đó ko.

Charles
01-10-2014, 16:27
Vậy các anh cho e hỏi cái mụn ở dương vật là gì ạ. Nó to như hạt cơm. Sờ vào dát và cứng. E lo lắm. Nó có phải là biểu hiện của bệnh khác như là lậu hay giang mai gì đó ko.

Có thể đó là mụn cóc. Bạn nên đến viện Da liễu khám.

Tuanmecsedec
02-10-2014, 08:23

Bình thường ở đầu dương vật có thể xuất hiện những hạt nhỏ li ti, đồng dạng, xếp thành 2 hoặc 3 hàng chạy xung quanh rãnh quy đầu. Những hạt này không có nhân, không gây ngứa hay đau, không chảy mủ, không chảy nước, không tiến triển. Nó được gọi là gai sinh dục hay là chuỗi ngọc dương vật. Tình trạng này không gây nguy hiểm và có thể giảm dần theo tuổi tác.