PDA

View Full Version : Quan hệ bị tuột bao cao su.

nucuoi9999
10-09-2013, 10:20
Chào các anh chị ở diễn đàn.
Em xin tóm tắt trường hợp của mình như sau: sau khi xuất tinh xong(xuất tinh trong bao), khoảng 30s sau em mới rút DV ra, lúc này do DV bị mềm nên BCS đã bị kẹt lại trong AD (nằm hẳn bên trong AD cách mép AD khoảng 3 4cm và lấy ra dễ dàng). Cho em hỏi khi rút ra như vậy, thì dương vật sẽ có sự tiếp xúc với AD ở khoảng 3 4cm đó, như vậy thì có nguy cơ ko ạ?
Mong nhận được sự tư vấn của mọi người.

hyvongmongmanh89
10-09-2013, 10:25
Có nhưng thấp...

Buonqua
10-09-2013, 10:30
Chào các anh chị ở diễn đàn.
Em xin tóm tắt trường hợp của mình như sau: sau khi xuất tinh xong(xuất tinh trong bao), khoảng 30s sau em mới rút DV ra, lúc này do DV bị mềm nên BCS đã bị kẹt lại trong AD (nằm hẳn bên trong AD cách mép AD khoảng 3 4cm và lấy ra dễ dàng). Cho em hỏi khi rút ra như vậy, thì dương vật sẽ có sự tiếp xúc với AD ở khoảng 3 4cm đó, như vậy thì có nguy cơ ko ạ?
Mong nhận được sự tư vấn của mọi người.
Vậy bạn mong nhận được sự tư vấn của mọi người về vấn đề gì? Nếu là hiv thì an tâm không có nguy cơ. Đối tượng bạn quan hệ là gì? Nếu lo sợ quá dù có áo giáp đầy đủ thì cách tốt nhất nên cạch mấy vụ này đi (nếu là chơi GMD).

nucuoi9999
10-09-2013, 10:34
Vậy bạn mong nhận được sự tư vấn của mọi người về vấn đề gì? Nếu là hiv thì an tâm không có nguy cơ. Đối tượng bạn quan hệ là gì? Nếu lo sợ quá dù có áo giáp đầy đủ thì cách tốt nhất nên cạch mấy vụ này đi (nếu là chơi GMD).
Cám ơn anh/chị hyvongmongmanh89
Ko phải GMD đâu bạn buonqua, mình mong đc tư vấn về nguy cơ phơi nhiễm HIV do có sự tiếp xúc như vậy, cám ơn bạn đã tư vấn.

laytroilayphat
10-09-2013, 11:19
ko có nguy cơ đâu, yên tâm sống đi bác

songchungvoi_HIV
10-09-2013, 11:24
Cám ơn anh/chị hyvongmongmanh89
Ko phải GMD đâu bạn buonqua, mình mong đc tư vấn về nguy cơ phơi nhiễm HIV do có sự tiếp xúc như vậy, cám ơn bạn đã tư vấn.
Không phải GMD thì cô ta là gì? Vợ áh, hay người yêu thanh mai trúc mã, Với cả Vợ và người yêu mà không tin thì tin vào cái gì?????????? Hay là ngoại tình với vợ bạn hỷ???????????????

Charles
10-09-2013, 11:29
QHTD có sử dụng BCS là QH an toàn => Không có nguy cơ với H
Vấn đề khi bạn rút DV ra ma BCS kẹt lại => No vấn đề bạn nhé!

nucuoi9999
10-09-2013, 11:38
HQTD có sử dụng BCS là QH an toàn => Không có nguy cơ với H.
Vấn đề khi bạn rút DV ra ma BCS kẹt lại => No vấn đề bạn nhé!
Tks bạn. Bị kẹt lại nhưng nó lại kẹt ở trong hẳn AD chứ ko phải là 1 phần bên trong và 1 phần bên ngoài như bình thường nên mình thắc mắc :)

Nguyen Ha
10-09-2013, 11:53
Tks bạn. Bị kẹt lại nhưng nó lại kẹt ở trong hẳn AD chứ ko phải là 1 phần bên trong và 1 phần bên ngoài như bình thường nên mình thắc mắc :)

Yên tâm đi, trường hợp này ko có nguy cơ bạn nhé.

Tuanmecsedec
10-09-2013, 11:58

Trường hợp của bạn,nếu sau khi xong trận rút ra bị tuột bao cao ở lại,thì trong trường hợp này phân tích, người có nguy cơ chính là cô gái kia (nếu bạn có HIV ).Ngược lại thì bạn không sao.

nucuoi9999
10-09-2013, 12:52
Xin cảm ơn sự tư vấn của mọi người :)

¶Vi¶Tieu¶Bao¶
10-09-2013, 13:19
Yên tâm đi bạn không dính được đâu :go:

tramnt1994_hn_vi
10-09-2013, 15:32
Chào bạn! Mình tình cờ đọc được bài viết của bạn thấy nội dung hay quá mình cảm ơn bạn đã chia sẻ và chúc bạn luân may mắn và thành công!