PDA

View Full Version : em hỏi trường hợp em và gái mại dâm quan hệ có dùng bao

codon123
01-10-2014, 20:19
mấy anh cho em hỏi trường hợp em và gái mại dâm quan hệ có dùng bao....khoang 5 phút đầu em đeo 1 bao lúc sau em đeo theo 1 bao nửa....chút quan hệ xong em lấy 2 bao ra kiểm tra...bao thứ nhất thì thấy nước chảy nhỏ giọt ngay kế đầu bao...cái bao thứ 2 thì không sao...mấy anh cho em hỏi em có bị j không

Charles
01-10-2014, 20:21
mấy anh cho em hỏi trường hợp em và gái mại dâm quan hệ có dùng bao....khoang 5 phút đầu em đeo 1 bao lúc sau em đeo theo 1 bao nửa....chút quan hệ xong em lấy 2 bao ra kiểm tra...bao thứ nhất thì thấy nước chảy nhỏ giọt ngay kế đầu bao...cái bao thứ 2 thì không sao...mấy anh cho em hỏi em có bị j không

QHTD có sử dụng BCS, bao không tuột & rách thì không sao hết.

songchungvoi_HIV
01-10-2014, 20:22
No Problem

codon123
01-10-2014, 20:27
không cần xét nghiệm phải không mấy anh.....không nguy cơ j` hết à...mà anh tuấn và anh sống chung vào xem dùm em với

songchungvoi_HIV
01-10-2014, 20:28
không cần xét nghiệm phải không mấy anh.....không nguy cơ j` hết à...mà anh tuấn và anh sống chung vào xem dùm em với
Ko có nguy cơ = Ko cần xét nghiệm, ăn ngủ thoải mái

Charles
01-10-2014, 20:28

Bạn yên tâm, không cần XN gì hết.

codon123
01-10-2014, 20:38
ũa anh....mà bao em thấy nhỏ giọt hình như bị thủng 1 lỗ nhỏ...không s thật hả anh

songchungvoi_HIV
01-10-2014, 20:40
ũa anh....mà bao em thấy nhỏ giọt hình như bị thủng 1 lỗ nhỏ...không s thật hả anh
Không có nguy cơ, nếu có tôi đã nói ngay với bạn rùi

codon123
02-10-2014, 05:58
mà anh songchung bao bị lủng lổ không sao hả anh....em thấy cái lỗ cũng bự lắm...em sợ mai mốt lỡ xét nghiệm mình dương tính quá....ũa mà quan hệ có dùng bao mà chính em tháo bao tay em chạm dịch thì có sao không anh

Charles
02-10-2014, 06:29
mà anh songchung bao bị lủng lổ không sao hả anh....em thấy cái lỗ cũng bự lắm...em sợ mai mốt lỡ xét nghiệm mình dương tính quá....ũa mà quan hệ có dùng bao mà chính em tháo bao tay em chạm dịch thì có sao không anh

Nếu có thật là bao thủng nhỏ thì nguy cơ thuộc về GMD, chỉ khi bao rách lòi đầu DV ra bạn mới có nguy cơ. Còn vấn đề tay bạn tháo bao thì HIV hoàn toàn không lây như vậy.

songchungvoi_HIV
02-10-2014, 07:58
Nếu có sao tôi nói ngay bạn có trăng rùi

Tuanmecsedec
02-10-2014, 08:37

Bạn yên tâm những gì bạn thắc mắc không có nguy cơ,khi nào bao cao su bị rách đua đầu dương vật ra khỏi bao cao su mà vẫn quan hệ tiếp thì khả năng mới có thể xảy ra.

codon123
02-10-2014, 11:26
mấy anh ơi cho em hỏi câu ngoài lề cái...rách 1 lỗ nhỏ ngay đầu dương vật 100% không nhiễm hả anh....với lại tay em có sồ âm đạo người phụ nử đó...2 cái đó an toàn 100% p k anh

songchungvoi_HIV
02-10-2014, 11:29
mấy anh ơi cho em hỏi câu ngoài lề cái...rách 1 lỗ nhỏ ngay đầu dương vật 100% không nhiễm hả anh....với lại tay em có sồ âm đạo người phụ nử đó...2 cái đó an toàn 100% p k anh
Nếu có nguy cơ chúng tôi đã nói cho bạn rùi, sao bạn cứ hỏi những câu khi chúng tôi đã trả lời rùi, Nếu k đọc những gì chúng tôi đã chia sẻ thì tốt nhất đừng hỏi, làm mất thời gian BQT quá

Tuanmecsedec
02-10-2014, 14:58

Bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Nếu có thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

codon123
02-10-2014, 16:00
vậy là em an toàn 100% p k các anh...em cứ lo lo sao á...3 tháng sau em không cần kiểm tra j` nửa à

Nguyen Ha
02-10-2014, 17:13
vậy là em an toàn 100% p k các anh...em cứ lo lo sao á...3 tháng sau em không cần kiểm tra j` nửa à

Những gì bạn kể cho thấy bạn không có nguy cơ với HIV, bạn không cần xét nghiệm.

Tuanmecsedec
02-10-2014, 20:48

Bạn yên tâm những gì mọi người tư vấn không có nguy cơ.