PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm khi tháo bao chạm dương vật

qwert
02-10-2014, 14:45
em xin hỏi về trường hợp quan hệ với GMD mà giả sử ng đó có HIV thì lúc qh xong tháo bcs ra mà bao chạm vào đầu dv thì có khả năng bị lây nhiễm ko ạ.

Charles
02-10-2014, 14:47
em xin hỏi về trường hợp quan hệ với GMD mà giả sử ng đó có HIV thì lúc qh xong tháo bcs ra mà bao chạm vào đầu dv thì có khả năng bị lây nhiễm ko ạ.

Quan trọng lúc quan hệ thôi chứ xong trận tháo bao ra chạm vào đầu DV cũng không sao cả.

songchungvoi_HIV
02-10-2014, 14:47
Ko có nguy cơ trong hành vi này, nguy cơ khi và chỉ khi quan hệ trực tiếp DV k có BCS bảo vệ và thâm nhập vào lãnh cung

Tuanmecsedec
02-10-2014, 15:05

Quan trọng nhất khi quan hệ trực tiếp có dùng bao cao su là tình dục an toàn.Vấn đề khi tháo bao cao su chạm ở dương vật thì không sao.