PDA

View Full Version : xin giúp e mọi người oi!!! mát xa kích dục bằng tay.

vibaxaanh
02-10-2014, 21:57
hnay e có đi matxa kích dục nhưng ko quan hệ ,lúc matxa e có đưa tay vào sâu ad và nghịch để tiết dịch ad rất nhiều,nhân viên lúc kích duc duog vat bằng tay,lúc e xuất tinh thi thay nhan vien nu dang nhìn ngón tay và thấy ngón tay chảy máu tươi, e hỏi bị sướt khi kích dục ng nữ nói la bị từ trc trog luc kich duc manh nen chay mau lai, e hoang qua ,mong cac ban tu van co nen dung pep ko,e lo lắng wa

heonho
02-10-2014, 21:58
Theo mình tham khảo các bài viết thì bạn không có nguy cơ đâu :D

vibaxaanh
02-10-2014, 22:03
nhưng minh rat lo so, vi ngon tay nhan vien chay mau,minh so ,nhan vien xoa lo sáo,chủ ý lay cho minh,chảy mau tuoi o ngon tay cho ma

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:08
hnay e có đi matxa kích dục nhưng ko quan hệ ,lúc matxa e có đưa tay vào sâu ad và nghịch để tiết dịch ad rất nhiều,nhân viên lúc kích duc duog vat bằng tay,lúc e xuất tinh thi thay nhan vien nu dang nhìn ngón tay và thấy ngón tay chảy máu tươi, e hỏi bị sướt khi kích dục ng nữ nói la bị từ trc trog luc kich duc manh nen chay mau lai, e hoang qua ,mong cac ban tu van co nen dung pep ko,e lo lắng wa

nhưng minh rat lo so, vi ngon tay nhan vien chay mau,minh so ,nhan vien xoa lo sáo,chủ ý lay cho minh,chảy mau tuoi o ngon tay cho ma

Bạn lưu ý,khi tham gia diễn đàn viết chữ Việt có dấu.

Hình như bạn đã điện thoại cho Tuanmecsedec rồi và đã trả lời không sao.

heonho
02-10-2014, 22:09
Cái này thì mình nghĩ là nên để anh Tuấn và anh Hiếu tư vấn cho bạn an tâm hơn. Nhưng mình vẫn nghi là không sao

vibaxaanh
02-10-2014, 22:12
e đang rất hoang mang va lo lang e chỉ mun dung pep thui,de chac an , chứ chang mai dinh hiv thi chac e tu van mat

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:14
e đang rất hoang mang va lo lang e chỉ mun dung pep thui,de chac an , chứ chang mai dinh hiv thi chac e tu van mat

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ,bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Bạn quyết định dùng thì tùy bạn.

vibaxaanh
02-10-2014, 22:15
mình chỉ sợ ng nữ trả thù đời mà xoa máu tươi vào lỗ sáo minh thui

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:16
mình chỉ sợ ng nữ trả thù đời mà xoa máu tươi vào lỗ sáo minh thui

Bạn tự suy diễn rồi hù mình đứng tim thì ráng chịu.

vibaxaanh
02-10-2014, 22:18
e dang o huyện đồng nai , tỉnh thống nhất, e mún dùng pep thì mua thuốc ở đâu

heonho
02-10-2014, 22:24
Tỉnh Đồng Nai thì mình biết chứ Thống Nhất thì chưa nghe bao giờ :D . Anh Tuấn tư vấn thì bạn an tâm. Mình lúc đầ cũng định dùng PEP nhưng các anh báo không cần nên mình không dùng luôn nè. Mai là 29 ngày mình đi xn nè. Bạn đừng để stress ảnh hưởng đến bạn. Mình bị stress mấy ngày khiếp luôn. Tự nhiên nghĩ thoáng chút thì hết ah.

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:24

Bạn quyết định thì tùy bạn,bạn đến các trung tâm y tế dự phòng để được hướng dẫn.

Exicter
02-10-2014, 22:26
Bạn nên xem lại Avatar của anh Tuấn rồi hãy suy nghĩ đến việc mua thuốc. Thuốc Pep rất khó uống, phát sinh nhiều tác dụng phụ dễ gây nhầm lẫn, ảnh hưởng đến sức khỏe và công việc.

vibaxaanh
02-10-2014, 22:28
trung tam y te du phong la o dau

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:32
trung tam y te du phong la o dau

Bạn click vào đây xem : Địa chỉ trung tâm y tế dự phòng ở Đồng Nai (https://www.google.com.vn/?gws_rd=ssl#q=%C4%91%E1%BB%8Ba+ch%E1%BB%89+trung+t %C3%A2m+y+t%E1%BA%BF+d%E1%BB%B1+ph%C3%B2ng+%C4%91% E1%BB%93ng+nai)

vibaxaanh
02-10-2014, 22:37
e co the den cac benh vien huyen thong nhat de mua pep duoc ko

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:41
e co the den cac benh vien huyen thong nhat de mua pep duoc ko

Bạn nên viết chữ có dấu,vì đây là quy định.

vibaxaanh
02-10-2014, 22:44
có thể đến benh vien đa khoa long khánh hay bệnh vien da khoa dầu giây de mua thuoc hay khong

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:46
có thể đến benh vien đa khoa long khánh hay bệnh vien da khoa dầu giây de mua thuoc hay khong

Bạn đến trung tâm y tế dự phòng mới hướng dẫn cho bạn được.Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa trường hợp của bạn không cần dùng thuốc đâu.

heonho
02-10-2014, 22:48
Dùng thuốc ảnh hưởng sức khỏe đó ngen bạn.

vibaxaanh
02-10-2014, 22:55
dù anh huong cung ko sao, tại lo lắng qua, vs muốn chắc ăn a tuan xem ho duong link nay xem dung ko http://www.hivdongnai.com/index.php?option=com_content&view=article&id=207%3Aa-ch-cac-phong-t-vn-xet-nghim-hiv-t-nguyn-va-min-phi&catid=44%3Atinh-hinh-dich-so-lieu&Itemid=62

Tuanmecsedec
02-10-2014, 22:59
dù anh huong cung ko sao, tại lo lắng qua, vs muốn chắc ăn a tuan xem ho duong link nay xem dung ko http://www.hivdongnai.com/index.php?option=com_content&view=article&id=207%3Aa-ch-cac-phong-t-vn-xet-nghim-hiv-t-nguyn-va-min-phi&catid=44%3Atinh-hinh-dich-so-lieu&Itemid=62

Hoặc bạn đến những nơi này hướng dẫn cũng được.

vibaxaanh
03-10-2014, 07:36
lo lắng quá nữa mún dung pep nữa ko mong mọi ng giup do

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 07:49
Khi nào tay GMD và DV bạn có vết thương như hình này mới có nguy cơ:

vibaxaanh
03-10-2014, 08:41
e thấy đầu ngón tay cua cô gái đó chảy máu, hỏi ra mới biết vết thương đã bi cách đó mấy tiếng , cái kích dục cho e nok bi chảy máu lại, e chi sợ lúc kích thích ngón tay chảy máu đó tiếp xúc vs dương vật e bị trầy k nhin thấy dc, hoặc là gmd dùng ngón tay chảy máu xoa vào lỗ sáo thi nguy cơ e cao ko

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 08:42
e thấy đầu ngón tay cua cô gái đó chảy máu, hỏi ra mới biết vết thương đã bi cách đó mấy tiếng , cái kích dục cho e nok bi chảy máu lại, e chi sợ lúc kích thích ngón tay chảy máu đó tiếp xúc vs dương vật e bị trầy k nhin thấy dc, hoặc là gmd dùng ngón tay chảy máu xoa vào lỗ sáo thi nguy cơ e cao ko
Ko có nguy cơ

vibaxaanh
03-10-2014, 08:57
e vẫn rất lo,e muốn dùng pep,tác dụng phụ của pep coi như là trừng phạt e ,chứ từ hqa đến bây giờ e lo lắng ko muốn làm j,ko ngủ dx,e ở huyện thống nhất ,tỉnh đồng nai xin cho e địa chỉ mua thuốc chông phơi nhiễm

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 09:00
e vẫn rất lo,e muốn dùng pep,tác dụng phụ của pep coi như là trừng phạt e ,chứ từ hqa đến bây giờ e lo lắng ko muốn làm j,ko ngủ dx,e ở huyện thống nhất ,tỉnh đồng nai xin cho e địa chỉ mua thuốc chông phơi nhiễm
Tư vấn rồi, dùng hay ko là túy bạn, BQT ko tư vấn dùng PEP trong hành vi này

Tuanmecsedec
03-10-2014, 09:05

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần bạn không cần uống thuốc phơi nhiễm.