PDA

View Full Version : Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ bao thủng lổ nhỏ li ti

cuuemvoi123
03-10-2014, 19:46
em quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs...quan hệ xong thì em kiểm tra bao thì nhìn bcs không rách toạt đầu em vào lấy nước đổ vào thì thấy bcs hình như nó thủng lỗ nhỏ nước nhiểu nhỏ giọt từng giọt....trong lúc em quan hệ thì chỉ có dùng DV cọ vào AD r` xuất tinh thôi...chứ không có hôn môi cũng không Os cho em....em hoang mang quá em có nên dùng PEP k mấy anh

Tuanmecsedec
03-10-2014, 19:49
em quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs...quan hệ xong thì em kiểm tra bao thì nhìn bcs không rách toạt đầu em vào lấy nước đổ vào thì thấy bcs hình như nó thủng lỗ nhỏ nước nhiểu nhỏ giọt từng giọt....trong lúc em quan hệ thì chỉ có dùng DV cọ vào AD r` xuất tinh thôi...chứ không có hôn môi cũng không Os cho em....em hoang mang quá em có nên dùng PEP k mấy anh

Những gì bạn kể yên tâm không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.Nếu có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Theo đánh giá nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

cuuemvoi123
03-10-2014, 19:53
em bay h rất hoang mang và có lỗi với gia đình...vì không kìm chế dc nên mới xảy ra nông nổi này....mà em không sao thật à anh...có ai bị như em mà bị nhiễm chưa anh....em thấy lỗ nhỏ li ti cũng nguy hiểm mà....anh tuanmecsedec anh chắc 100% chứ...em tin tưởng các anh lắm

Tuanmecsedec
03-10-2014, 19:54
em bay h rất hoang mang và có lỗi với gia đình...vì không kìm chế dc nên mới xảy ra nông nổi này....mà em không sao thật à anh...có ai bị như em mà bị nhiễm chưa anh....em thấy lỗ nhỏ li ti cũng nguy hiểm mà....anh tuanmecsedec anh chắc 100% chứ...em tin tưởng các anh lắm

Bạn yên tâm,Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

buonchiminhem1
03-10-2014, 19:56
anh tuấn nói rồi bạn còn sợ gì nữa . bạn hok co nguy cơ trừ khi bao rách toạc lòi đầu ra nhé

cuuemvoi123
03-10-2014, 20:01
vậy là em cần xét nghiệm không anh....mà anh cho em hỏi quan hệ có bao cao su không rách không tuột là mình an toàn 100% hả anh...ví dụ 100 người dùng bcs hết thì 100 người ấy không bị nhiễm hết hả...mong anh giải đáp giúp em dc k

Tuanmecsedec
03-10-2014, 20:05
vậy là em cần xét nghiệm không anh....mà anh cho em hỏi quan hệ có bao cao su không rách không tuột là mình an toàn 100% hả anh...ví dụ 100 người dùng bcs hết thì 100 người ấy không bị nhiễm hết hả...mong anh giải đáp giúp em dc k

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su.Nếu bao cao su không phòng ngừa được thì khuyên dùng để làm gì và các công ty sản xuất ra để mang vào dương vật chỉ trang trí cho đẹp hay sao?.

Nguyen Ha
03-10-2014, 20:09

Bạn hỏi thừ quá! QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn

cuuemvoi123
03-10-2014, 20:11
uk` cảm ơn anh....vậy em có cần đi xét nghiệm không anh...anh cho em lời khuyên với em hoang mang quá...chắc em phải làm cái xét nghiệm cho yen tâm quá

Tuanmecsedec
03-10-2014, 20:12
uk` cảm ơn anh....vậy em có cần đi xét nghiệm không anh...anh cho em lời khuyên với em hoang mang quá...chắc em phải làm cái xét nghiệm cho yen tâm quá

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vậy theo bạn có cần xét nghiệm không?.

cuuemvoi123
03-10-2014, 20:46
mặc dù anh tuấn và các anh khẳng định em không nguy cơ...nhưng trong đầu em bay h cứ lo lo 1 ngày nào đó mình xét nghiệm HIV thì dương tính...em hoang mang lắm

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 20:47
Khi nào BCS rách toẹt móng lợn lòi DV ra khỏi BCS mới có nguy cơ

cuuemvoi123
03-10-2014, 21:50
dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em...mong rằng đúng như các anh nói

songchungvoi_HIV
03-10-2014, 21:58
dạ em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em...mong rằng đúng như các anh nói
BQT ko tư vấn bừa, bạn hoàn toàn yên tâm
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: qhtd.bao bị thủng (http://diendanhiv.vn/threads/16891-qhtd-bao-bi-thung)Chủ đề: Quan hệ tình dục thấy bao cao su lủng lổ nhỏ. (http://www.diendanhiv.vn/threads/8443-Quan-he-tinh-duc-thay-bao-cao-su-lung-lo-nho)Chủ đề: Nhờ mọi người tư vấn ạ sợ bao cao su thủng lổ nhỏ li ti (http://diendanhiv.vn/threads/18181-Nho-moi-nguoi-tu-van-a-so-bao-cao-su-thung-lo-nho-li-ti)Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm bị thủng bao cao su bằng đầu tăm (http://www.diendanhiv.vn/threads/4976-Quan-he-voi-gai-mai-dam-bi-thung-bao-cao-su-bang-dau-tam)Chủ đề: Sợ nhiễm hiv quan hệ với gái mại dâm có bao cao su sợ lủng lổ nhỏ li ti. (http://diendanhiv.vn/threads/2854-So-nhiem-hiv-quan-he-voi-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-so-lung-lo-nho-li-ti)Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su,sợ bao cao su lủng lổ nhỏ li ti nhiễm hiv (http://diendanhiv.vn/threads/2885-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-bao-cao-su-lung-lo-nho-li-ti-nhiem-hiv)

Tuanmecsedec
04-10-2014, 07:04
mặc dù anh tuấn và các anh khẳng định em không nguy cơ...nhưng trong đầu em bay h cứ lo lo 1 ngày nào đó mình xét nghiệm HIV thì dương tính...em hoang mang lắm

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,xét nghiệm ra Dương Tiễn thì có chứ dương tính gì.:monkeys10:

cuuemvoi123
04-10-2014, 10:26
có thật không các anh...các anh làm em mừng quá....cảm ơn các anh nhiều mong là không dương tính

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 10:30
có thật không các anh...các anh làm em mừng quá....cảm ơn các anh nhiều mong là không dương tính
Ủa bạn nghĩ ở đây chúng tôi rãnh để đùa àh??

cuuemvoi123
04-10-2014, 11:05
không anh songchung anh hiểu nhằm ý em r`....em rất tin tưởng các anh nhưng anh biết r` đấy 1 khi trong đầu mình vẫn còn nghĩ về chuyện lầm lỗi đấy thì không khi nào nó cho mình dc yên..may mắn nhờ các anh chuyên gia khẳng định cho em là không nguy cơ em cũng bớt lo lắng mà cố gắng quên nó đi....

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 11:09
không anh songchung anh hiểu nhằm ý em r`....em rất tin tưởng các anh nhưng anh biết r` đấy 1 khi trong đầu mình vẫn còn nghĩ về chuyện lầm lỗi đấy thì không khi nào nó cho mình dc yên..may mắn nhờ các anh chuyên gia khẳng định cho em là không nguy cơ em cũng bớt lo lắng mà cố gắng quên nó đi....
Ủa songchung đâu có hiểu lầm, songchung nói đúng mừ tại bạn hỏi là có chắc k anh thì songchung buộc phải nói bạn nghĩ BQT chúng tôi đùa

cuuemvoi123
13-10-2014, 19:56
mấy anh ơi sao dạo này em bị nổi j` ngay miệng ra tiệm thuốc người ta nói hespes môi j` đấy và có liên quan tới hiv....em lo quá

Nguyen Ha
13-10-2014, 20:05
mấy anh ơi sao dạo này em bị nổi j` ngay miệng ra tiệm thuốc người ta nói hespes môi j` đấy và có liên quan tới hiv....em lo quá

Vớ vẩn! Không có bất cứ biểu hiện gì có thể chẩn đoán được HIV ngoài việc đi xét nghiệm máu.

cuuemvoi123
01-11-2014, 21:03
ờh mấy anh ơi em hỏi dùm bạn em là hôm bửa nó có đi quan hệ với gái chuyển giới có đeo bao mà nó cũng giống em bao bị rách ở 1 bên quan hệ bằng hậu môn với âm đạo giả..nó có nguy cơ không anh

Charles
01-11-2014, 21:10
ờh mấy anh ơi em hỏi dùm bạn em là hôm bửa nó có đi quan hệ với gái chuyển giới có đeo bao mà nó cũng giống em bao bị rách ở 1 bên quan hệ bằng hậu môn với âm đạo giả..nó có nguy cơ không anh

Phụ Nữ chuyển giới làm gì có nguy cơ, ngay cả bạn không dùng bao cao su luôn, vì âm đạo phẩu thuật không như âm đạo phụ Nữ bình thường tiết ra dịch, trừ khi bạn quan hệ bằng đường hậu môn. Đằng này bạn quan hệ có dùng bao cao su thì còn lo gì nữa bạn.

Tuanmecsedec
01-11-2014, 22:08

Phụ Nữ chuyển giới âm đạo (giả) không như âm đạo phụ Nữ bình thường mà tiết dịch ra được,vì vậy ngay cả không dùng bao cao su cũng không sao.

songchungvoi_HIV
02-11-2014, 10:10
Ko có nguy cơ.
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD với người chuyển giới (http://diendanhiv.vn/threads/17615-QHTD-voi-nguoi-chuyen-gioi)Chủ đề: QH với gái chuyển giới (http://diendanhiv.vn/threads/19996-QH-voi-gai-chuyen-gioi)Chủ đề: QHTD với nam chuyển giới k BCS sợ nhiễm HIV + PEP (http://diendanhiv.vn/threads/13008-QHTD-voi-nam-chuyen-gioi-k-BCS-so-nhiem-HIV-PEP)Chủ đề: Quan hệ với người Chuyển giới từ nam thành nữ phẫu thuật xong âm đạo có lây hiv ko (http://www.diendanhiv.vn/threads/8321-Quan-he-voi-nguoi-Chuyen-gioi-tu-nam-thanh-nu-phau-thuat-xong-am-dao-co-lay-hiv-ko)

Chủ đề: QHTD với người chuyển giới rách BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/10833-QHTD-voi-nguoi-chuyen-gioi-rach-BCS-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: OS nghi ngờ chuyển giới có nguy cơ với HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/8602-OS-nghi-ngo-chuyen-gioi-co-nguy-co-voi-HIV)

ptsu3
02-11-2014, 10:16
Có nhầm lẫn gì hả anh, nếu QH âm đạo giả thì ko có nguy cơ , nhưng QH đường Hậu môn rách bao là nguy cơ cao chứ ?

Tuanmecsedec
02-11-2014, 10:21
Có nhầm lẫn gì hả anh, nếu QH âm đạo giả thì ko có nguy cơ , nhưng QH đường Hậu môn rách bao là nguy cơ cao chứ ?

Vấn đề ở đây bạn ấy quan hệ âm đạo giả.Nếu quan hệ hậu môn là người cho khi nào Hậu môn bị chảy máu mới có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
02-11-2014, 10:22
TV chủ topic hỏi gì trả lời đó, họ hỏi về QHTD qua AD thì trả lời về AD giả. chứ có hỏi về QHTD qua HM đâu???:khi875437:. Tư vấn phải theo đúng chuyên mục cần hỏi và cần trả lời, hỏi gì trả lời đó, Ko trả lời ngoài lề của nội dung câu hỏi của chủ topic

ptsu3
02-11-2014, 10:31
Dạ vâng e hiểu rồi ạ , cảm ơn 2 anh !

cuuemvoi123
02-11-2014, 19:18
nó cũng có quan hệ qua hậu môn mà nó kể kiểm tra bao thấy rách bên phải 1 tý không lớn lắm....vậy có nguy cơ k anh

Tuanmecsedec
02-11-2014, 21:27
nó cũng có quan hệ qua hậu môn mà nó kể kiểm tra bao thấy rách bên phải 1 tý không lớn lắm....vậy có nguy cơ k anh

Như vậy không sao.

cuuemvoi123
03-11-2014, 16:50
nó đang dùng pep....vậy là nó khỏi uống nửa p k anh vậy qh với người chuyển giới ít nguy cơ hơn p k anh

songchungvoi_HIV
03-11-2014, 16:53
nó đang dùng pep....vậy là nó khỏi uống nửa p k anh vậy qh với người chuyển giới ít nguy cơ hơn p k anh
Ko có nguy cơ = Ko cần PEP

cuuemvoi123
05-11-2014, 00:41
thật k anh...mà rách lỗ nhỏ khog s hết à...nó hoang mang lắm....

Nguyen Ha
05-11-2014, 08:13

Yên tâm với những gì được tư vấn. Không có nguy cơ không cần dùng PEP.

songchungvoi_HIV
05-11-2014, 08:35
thật k anh => Nói vậy bạn nghĩ chúng tôi tư vấn bừa àh???

Tuanmecsedec
05-11-2014, 10:36

Không cần thiết dùng thuốc phơi nhiễm đâu.

cuuemvoi123
09-11-2014, 20:21
vậy là nó an toàn 100% phải k anh...thủng 1 lỗ nhỏ không sao phải k anh...

Charles
09-11-2014, 20:23
vậy là nó an toàn 100% phải k anh...thủng 1 lỗ nhỏ không sao phải k anh...

Đã trả lời nhiều rồi, nếu bạn của bạn vẫn không yên tâm thì bảo vào hỏi trực tiếp nhé.

thachdau13
09-11-2014, 20:34
Khi nào BCS rách toẹt móng lợn lòi DV ra khỏi BCS mới có nguy cơ
khi bcs toẹt lòi đầu dv ra hoặc tụt bcs khi xuất tinh mới có nguy cơ hả a...còn lỗ nhỏ thì dịch âm đạo ko đi ngược vào tinh dịch được hả a

thachdau13
09-11-2014, 20:45
BQT xóa bài hỏi trong topic thành viên khác.

Charles
09-11-2014, 20:49
khi bcs toẹt lòi đầu dv ra hoặc tụt bcs khi xuất tinh mới có nguy cơ hả a...còn lỗ nhỏ thì dịch âm đạo ko đi ngược vào tinh dịch được hả a

Bạn có biết đọc chữ không. Một là bảo bạn của bạn vào mở chủ đề hỏi trực tiếp, hai tôi đóng chủ đề cho các bạn đọc lại những gì đã tư vấn.

thachdau13
09-11-2014, 20:51
cái ni e hỏi mà a chứ e với người đó có liên quan đâu...dzay để e tạo chủ đề

ptsu3
09-11-2014, 21:13
Nói đi nói lại rồi vẫn hỏi lại ? BCS rách toạc hẳn ra , DV lòi tòi phòi hẳn ra tiếp xúc trực tiếp với HM mới có nguy cơ