PDA

View Full Version : quan hệ với gái mại dâm không có bcs

khong con co hoi
04-10-2014, 10:46
Xin anh chị trong diễn đàng tư vấn giúp em
Em có quan hệ tình dục với gái mại dâm lúc đầu em có dùng bcs nhưng do e xỉn rượu dương vật không cứng em rút bcs ra cho co gái ós rồi em đúc vô âm đạo chơi cho đến khi xuất tinh em cũng không nghĩ tới chuyện nhiễm hiv
Sau 1 tháng em thấy cơ thể có biểu hiện bất thường giờ em lo sợ quá
Mệt mỏi
Người nóng rang rang
Tieu chảy ngắn chỉ 1 hoặc 2 lần
Nổi hạch
Ngứa người chảy máu chân răng
Đau đầu khạc đờm có màu xanh đậm
Như vậy là nhiễm hiv đúng không mấy ac
Xin tư vấn dùm em

Tuanmecsedec
04-10-2014, 10:53
Em có quan hệ tình dục với gái mại dâm lúc đầu em có dùng bcs nhưng do e xỉn rượu dương vật không cứng em rút bcs ra cho co gái ós rồi em đúc vô âm đạo chơi cho đến khi xuất tinh em cũng không nghĩ tới chuyện nhiễm hiv
Mệt mỏi
Người nóng rang rang
Nổi hạch
Xin tư vấn dùm em

Bạn đã dùng bao cao su không đúng cách,tức là không dùng từ đầu trận đến cuối trận là có nguy cơ,nếu bạn được 4 tuần rồi thì xét nghiệm phương pháp HIV Ag/Ab.HIV không có biểu hiện đặc trưng nào hết bạn,chỉ có đi xét nghiệm thôi.

https://lh4.googleusercontent.com/-IIakcVg0euA/UPVxn4935xI/AAAAAAAAAgA/VS18NyeN8M4/s644/PCR3.jpg

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 10:54
Mệt mỏi
Người nóng rang rang
Nổi hạch
Xin tư vấn dùm em
Đúng là rượu đã làm cho con người mất lý trí, Thui bạn vui lòng XN HIV theo đúng quy trình 6 tuần HIV 1/2 Ab tìm kháng thể và chốt 1 cái vào 12 tuần sao nguy vơ HIV 1/2 Ab tìm kháng thể, vui lòng XN cả giang mai và gan B