PDA

View Full Version : Giúp em với mọi người: QHTD có BCS XN AT sau 65 ngày <=> 10 tuần

Gozuoka
04-10-2014, 13:58
Em có nguy cơ qhtd với gmd có bcs, sau 1 tháng e có triệu chứng nỗi mụn nhiều trên ngực lưng và cánh tay đi khám bs da liễu bảo do da nhờn nên bị như vậy, nhưng e hoang mang lắm . Hôm được 65 ngày e đi xn và kq là âm tính , ae chị tư vấn giúp e với e streess lắm rồi.

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 14:01
Em có nguy cơ qhtd với gmd có bcs, sau 1 tháng e có triệu chứng nỗi mụn nhiều trên ngực lưng và cánh tay đi khám bs da liễu bảo do da nhờn nên bị như vậy, nhưng e hoang mang lắm . Hôm được 65 ngày e đi xn và kq là âm tính , ae chị tư vấn giúp e với e streess lắm rồi.
qhtd với gmd có bcs => Hôm được 65 ngày e đi xn và kq là âm tính => Thì hiển nhiên phải AT, vì có nguy cơ đâu. KQ này an toàn 1 tỷ%

Gozuoka
04-10-2014, 14:04
Nhưng không bik sao mụn trên ngực cứ mọc lên nhiều quá e lên mạng thấy giống triệu chứng của hiv giai đoạn đầu quá ae chị ơi

Tuanmecsedec
04-10-2014, 14:10

Bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này,vì ngay từ đầu bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
04-10-2014, 14:11
Nhưng không bik sao mụn trên ngực cứ mọc lên nhiều quá e lên mạng thấy giống triệu chứng của hiv giai đoạn đầu quá ae chị ơi

Mụn là do bạn nóng trong người thôi.

Gozuoka
04-10-2014, 14:21
Vậy em xn 65 ngày rồi ko cần xn lại nữa hả a, e hoang mang quá lúc nào cũng nghĩ mình đã bị rồi

songchungvoi_HIV
04-10-2014, 16:00
Vậy em xn 65 ngày rồi ko cần xn lại nữa hả a, e hoang mang quá lúc nào cũng nghĩ mình đã bị rồi
Bạn biết đọc chữ ko vậy, trả lời rùi mà cứ hỏi có cần xét lại hay k là sao

Tuanmecsedec
04-10-2014, 21:54

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn yên tâm,vì bạn hoàn toàn không có nguy cơ.