PDA

View Full Version : Có ai giúp Mình với thật sự mình bị strees xét nghiệm 7 tháng âm tính

kevinnguyen
05-10-2014, 20:17
Cách đây 7 tháng trước mình có quân hệ với GMD bị rách bcs sau doa minh lo so cho 3 tháng sau nguy cơ mình có đến phòng khám đa khoa test nhanh kết quả Âm Tính.......sau doa ve may ngay minh bi tiêu chảy 2 ngày minh lo so chờ đến tháng thứ 7 mình test nhanh một lần nửa kết qua âm tinh....Nhưng trong 7 tháng minh có lần nhậu xỉn co di Gmd nhưng minh co dùng bao cao su......khoang 1 thang la minh hay bi cam nhất đầu sót dậy mình co an toàn không.......Chan thành cảm on những người tư vấn cho mình ......

songchungvoi_HIV
05-10-2014, 20:40
Cách đây 7 tháng trước mình có quân hệ với GMD bị rách bcs sau doa minh lo so cho 3 tháng sau nguy cơ mình có đến phòng khám đa khoa test nhanh kết quả Âm Tính.......sau doa ve may ngay minh bi tiêu chảy 2 ngày minh lo so chờ đến tháng thứ 7 mình test nhanh một lần nửa kết qua âm tinh....Nhưng trong 7 tháng minh có lần nhậu xỉn co di Gmd nhưng minh co dùng bao cao su......khoang 1 thang la minh hay bi cam nhất đầu sót dậy mình co an toàn không.......Chan thành cảm on những người tư vấn cho mình ......
3 tháng sau nguy cơ mình có đến phòng khám đa khoa test nhanh kết quả Âm Tính => KQ này bạn an toàn 1 tỷ%, cho dù ngày đó bạn QHTD ko BCS với 1000000GMD trong 1 đêm.
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Tài liệu chuẩn của Việt Nam về thời gian xét nghiệm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/837-Tai-lieu-chuan-cua-Viet-Nam-ve-thoi-gian-xet-nghiem-HIV)

Tùng đẹp trai
05-10-2014, 20:50
Có bao cao su thì ko có nguy cơ rồi còn gì :)
7 tháng .. xn at thì bác phải an tâm mới đúng chứ

Tuanmecsedec
06-10-2014, 08:51

Kết quả sau 7 tháng xét nghiệm âm tính là an toàn tuyệt đối rồi bạn.

kevinnguyen
06-10-2014, 20:28
Nhưng em chỉ di test nhanh ở phòng khám đa khoa co chắc an không anh... va em co di gmd ma dung bao voi orel sex nua~ lieu co nguy co

Tuanmecsedec
06-10-2014, 21:32
Nhưng em chỉ di test nhanh ở phòng khám đa khoa co chắc an không anh... va em co di gmd ma dung bao voi orel sex nua~ lieu co nguy co

Xét nghiệm ở đâu cũng được miễn kết quả âm tính thôi bạn,bạn yên tâm đi.

sugarsweet
06-10-2014, 21:51
7 tháng chưa yên tâm hả> mấy xếp trong D D bảo 7 tuần còn yên tâm huống chi 7 tháng bạn?

Charles
07-10-2014, 07:13

7 tháng ÂT là bạn đã qn toàn trên cả an toàn rồi. Còn lần QHTD với GMD có sử dụng BCS thì không có nguy cơ.