PDA

View Full Version : Đạp kim tiêm phải không mọi người??????

thacmac123
10-09-2013, 20:20
Sáng nào em cũng ra bãi biển khoản 5h để chạy bộ.Thường thì em chay sát bãi biển.Chạy xong xuống tắm em đi lên bờ và đi về.Ở trên bờ chút xíu là có mấy cây dương nó hay rụng hạt hoặc là những cành đen đen dưới đất nhiều.Lúc em di lên đó thì dưới ngón chân gần ngón cái em cảm thấy đau, em sợ giẩm phải kim nên cuối xuống tìm nhưng ko thấy cây tim nào xung quanh đó.Không biết em giẩm phải hạt dương hay cây khô nhỏ nữa.Mà sao lúc đó em ngu quá em không đào đất lên coi thử có ai chơi mình chôn kim tiêm dưới đất không.huhu.

Về nhà tắm xong thì em kiểm tra lại không thấy vết máu nhỏ mủi kim gì hết.
Anh chị cho em hỏi có khi nào mũi kim ngọt quá không thấy máu không anh chi.
Nếu 1 cây kiêm được chôn dưới cát biển thì virus nó tồn tại được bao lâu ạ.

songchungvoi_HIV
10-09-2013, 21:51
Sáng nào em cũng ra bãi biển khoản 5h để chạy bộ.Thường thì em chay sát bãi biển.Chạy xong xuống tắm em đi lên bờ và đi về.Ở trên bờ chút xíu là có mấy cây dương nó hay rụng hạt hoặc là những cành đen đen dưới đất nhiều.Lúc em di lên đó thì dưới ngón chân gần ngón cái em cảm thấy đau, em sợ giẩm phải kim nên cuối xuống tìm nhưng ko thấy cây tim nào xung quanh đó.Không biết em giẩm phải hạt dương hay cây khô nhỏ nữa.Mà sao lúc đó em ngu quá em không đào đất lên coi thử có ai chơi mình chôn kim tiêm dưới đất không.huhu.

Về nhà tắm xong thì em kiểm tra lại không thấy vết máu nhỏ mủi kim gì hết.
Anh chị cho em hỏi có khi nào mũi kim ngọt quá không thấy máu không anh chi.
Nếu 1 cây kiêm được chôn dưới cát biển thì virus nó tồn tại được bao lâu ạ.
Theo anh nghĩ thì thể thao là điều bổ ích cho sức khoẻ đặc biệt là chạy bộ, mà chạy bộ thì phải mang giầy, sao lại đi chân đất, câu hỏi này có vấn đề thì phải, mà mang giầy thì đố có cái gì đâm được, Tèn tén ten

thacmac123
10-09-2013, 21:52
alooooooooooooooooo mọi người đâu roài.Nếu kim tiêm chôn dưới cát trên bờ biển thì nó tồn tai bao lau vậy anh chi ơi

thacmac123
10-09-2013, 21:54
Không anh ơi.Tại dọc bờ biển gần mặt nước buoi sáng toàn đi chân đất không anh ơi.Em cũng tính kỹ em chạy sát mặt biển anh ơi.Vấn đề là ở trên bờ em đạp kìa.Với lại kim tiêm nếu chôn xuống cát biển thì virus sống lâu không anh

songchungvoi_HIV
10-09-2013, 21:59
Không anh ơi.Tại dọc bờ biển gần mặt nước buoi sáng toàn đi chân đất không anh ơi.Em cũng tính kỹ em chạy sát mặt biển anh ơi.Vấn đề là ở trên bờ em đạp kìa.Với lại kim tiêm nếu chôn xuống cát biển thì virus sống lâu không anh
Theo em nếu em bị chôn trong cát thì em sống bao lâu?

thacmac123
11-09-2013, 09:33
Theo em được biết thì kim tiêm nếu ở ngoài môi trường virus trong nòng tồn tại cũng 1 tuần anh ạ.Với thời tiết gió biển và được chôn trong cát mũi kim nhô lên tí thì trong bao lâu hả anh.
Con người nếu được chôn thì chưa tới 5p đã die rồi

songchungvoi_HIV
11-09-2013, 11:02
Theo em được biết thì kim tiêm nếu ở ngoài môi trường virus trong nòng tồn tại cũng 1 tuần anh ạ.Với thời tiết gió biển và được chôn trong cát mũi kim nhô lên tí thì trong bao lâu hả anh.
Con người nếu được chôn thì chưa tới 5p đã die rồi
HIV là virut yếu khi ra ngoài môi trường sẽ bị giệt vong, và đặc biệt nó gặp khí hậu biển khắc nghiệt cộng máu sẽ đông ngay sao đó vài phút thì xem như bị cô lập hoàn toàn không thể tiến thói lưỡng nan, vậy HIV không còn nguy hiểm trong vài giờ, Còn chuyện em cho rằng có dẫm kim hay không, tại sao ngay từ lúc đó em không kiểm tra mình bị gì đâm phải, đã bị vật lạ đâm thì ắc phải đau, mà đau thì phải dừng lại xem đó là gì, Giờ ngồi đây nghi ngờ thì không ai giải quyết được cho em cả.

thacmac123
11-09-2013, 13:59
Ý em là trong ống kim ở ngoài môi trường cát bãi biển á anh.Em có quay lai kiem tra kĩ rồi không thấy ống kim nào trên mặt đất.Em chỉ sợ nó nắm ở dưới đất chổng ngược lên thôi.Em cũng kiểm tra kĩ ngón chân em không thấy máu hay chấm đỏ gỉ cả.

songchungvoi_HIV
11-09-2013, 14:11
Ý em là trong ống kim ở ngoài môi trường cát bãi biển á anh.Em có quay lai kiem tra kĩ rồi không thấy ống kim nào trên mặt đất.Em chỉ sợ nó nắm ở dưới đất chổng ngược lên thôi.Em cũng kiểm tra kĩ ngón chân em không thấy máu hay chấm đỏ gỉ cả.
Không thấy, không có, có nghĩa là không hay còn gọi là: No problem

thacmac123
12-09-2013, 21:32
Em chỉ sợ kim chôn dưới đất thôi anh.Nhưng mà về nhà em có nhìn kỹ không thấy máu hay chấm đỏ thì ok hả anh.Em không sao hả anh oiiiiiiiiiiiii :zk20106:

songchungvoi_HIV
12-09-2013, 21:49
Em chỉ sợ kim chôn dưới đất thôi anh.Nhưng mà về nhà em có nhìn kỹ không thấy máu hay chấm đỏ thì ok hả anh.Em không sao hả anh oiiiiiiiiiiiii :zk20106:

Em có biết đọc chữ hem? No Problem là giề?

thacmac123
14-09-2013, 11:39
Anh chị ơi tư vấn giúp em với.Em bị ho khan khoan 2 tháng nay.Sang hôm qua em tới bác sĩ khám và kê đơn cho em mua uống.Em cấm đơn đó ra hiệu thuốc mua thì cô bán thuốc nói đây là thuốc nạng đô.Tối về em uống thì uống xong tay chân em run run,đau bụng nhẹ nhẹ.Sáng dạy tự nhiên ở dưới tai em nó sung hạch nhẹ khoản 1 2 cm.Em không biết có phải triệu chứng của HIV hay không.Hay do uống thuốc kháng sinh vào nó sưng vậy mấy anh.huhu

Tuanmecsedec
14-09-2013, 11:44
Anh chị ơi tư vấn giúp em với.Em bị ho khan khoan 2 tháng nay.Sang hôm qua em tới bác sĩ khám và kê đơn cho em mua uống.Em cấm đơn đó ra hiệu thuốc mua thì cô bán thuốc nói đây là thuốc nạng đô.Tối về em uống thì uống xong tay chân em run run,đau bụng nhẹ nhẹ.Sáng dạy tự nhiên ở dưới tai em nó sung hạch nhẹ khoản 1 2 cm.Em không biết có phải triệu chứng của HIV hay không.Hay do uống thuốc kháng sinh vào nó sưng vậy mấy anh.huhu

Nhất định là không.

thacmac123
14-09-2013, 17:30
Không biết có phải do thuốc không.Hay có khi nào em bị quai bị không trời.Quải quá đi à.đủ thứ hết.Từ nhỏ tới giờ em chưa bị quai bị lần nào.Hình như em cũng chưa chích quai bị luôn hay sao ấy.năm nay em 21 rồi

thacmac123
14-09-2013, 20:24
Anh chị ơi.đâu rồi huhu

songchungvoi_HIV
14-09-2013, 20:39
Không biết có phải do thuốc không.Hay có khi nào em bị quai bị không trời.Quải quá đi à.đủ thứ hết.Từ nhỏ tới giờ em chưa bị quai bị lần nào.Hình như em cũng chưa chích quai bị luôn hay sao ấy.năm nay em 21 rồi
Bác sĩ nào ra toa và chỉ định cho bạn uống thuốc thì đến gặp lại bác sĩ đó, ok? Ở đây đâu ai ra toa chỉ định cho bạn dùng thuốc đâu mà bạn nhờ mọi người tư vấn, đã đụng đến thuốc là đụng đến bác sĩ, chỉ có bác sĩ mới giúp được bạn. Vậy nhé

thacmac123
16-09-2013, 20:05
Anh Tuấn ơi.Nếu kim tiêm được chôn dưới cát trên bờ biển khoản 20 30m.Nếu thằng nào nó chơi mình nó chôn chổng lên trên vậyv virus nó tồn tai trong kim bao nhiêu ngày hả anh.:monkeys16:

Tuanmecsedec
16-09-2013, 20:14
Anh Tuấn ơi.Nếu kim tiêm được chôn dưới cát trên bờ biển khoản 20 30m.Nếu thằng nào nó chơi mình nó chôn chổng lên trên vậyv virus nó tồn tai trong kim bao nhiêu ngày hả anh.:monkeys16:

Có sao chứ : Đau...Nhứt...Chảy máu Và nếu bị rỉ sét thì bị uốn ván...Còn HIV thì chôn kiểu dưới đất như vậy : Xương cha nó cũng chết,huốn gì vi rút.:monkeys33:

Charles
16-09-2013, 20:31
Có sao chứ : Đau...Nhứt...Chảy máu Và nếu bị rỉ sét thì bị uốn ván...Còn HIV thì chôn kiểu dưới đất như vậy : Xương cha nó cũng chết,huốn gì vi rút.:monkeys33:

Em xin phép được bình trọn đây là câu nói hay nhất trong ngày!

songchungvoi_HIV
16-09-2013, 20:38
Có sao chứ : Đau...Nhứt...Chảy máu Và nếu bị rỉ sét thì bị uốn ván...Còn HIV thì chôn kiểu dưới đất như vậy : Xương cha ===> nó cũng chết,huốn gì vi rút.:monkeys33:

Hiểu hem thacmac123?:zk20145:

thacmac123
17-09-2013, 09:48
Là sao mấy anh.Nghĩa là nó không tồn tại được lâu hả.Khoản 1 tuần không mấy anh.Trả lời giúp em

Tuanmecsedec
17-09-2013, 10:54
Là sao mấy anh.Nghĩa là nó không tồn tại được lâu hả.Khoản 1 tuần không mấy anh.Trả lời giúp em

Đọc lại những gì mọi người đã nói ở trên đi,đừng có XOẮN lên như vậy.

thacmac123
17-09-2013, 14:10
Vậy không sao hả anh.Cám ơn mọi người.Cái hạch mà ở dưới mang tai em nó sưng nhẹ có gờ khoản 2 ngày là xẹp có phải là hạch không vậy mấy anh

thacmac123
19-09-2013, 18:02
Vậy không sao hả anh.Cám ơn mọi người.Cái hạch mà ở dưới mang tai em nó sưng nhẹ có gờ khoản 2 ngày là xẹp có phải là hạch không vậy mấy anh

Anh Hiu61,anh Tuấn ơi có phải là hạch không ạ

songchungvoi_HIV
19-09-2013, 18:12
Anh Hiu61,anh Tuấn ơi có phải là hạch không ạ
Nổi lên và xẹp k phải là hạch

thacmac123
25-09-2013, 17:26
mọi người ơi em đi tập tạ lúc mới tập cũng ham hố không biết gì.Vấn đề là em tập bài tạ ngực nằm em toàn ở trần nằm lên ghế,lưng em thỉnh thoảng hay có mụn liti với máy cái mụn bọc.Em nằm lên ghế dính mồ hồi của thằng trước em lỡ nó cũng có mụn tập bị bể ra rồi em nằm lên tập nặng lỡ nó cũng bể mụn ra thì em có nguy cơ không anh Tuấn.Lúc mới tập em không biết nhưng giờ em mặc áo rồi.

Với tập bài bụng nằm lên ghế hình chữ A ngang đưa 2 chân lên mà em mặc quần ngắn bắp đùi em ma sát với ghế có mồ hôi có sao không anh Tuấn(em bị trầy trong lúc tập ở bắp chân.Em nghe nói có thể lây HPV phải ko anh

songchungvoi_HIV
25-09-2013, 17:30
mọi người ơi em đi tập tạ lúc mới tập cũng ham hố không biết gì.Vấn đề là em tập bài tạ ngực nằm em toàn ở trần nằm lên ghế,lưng em thỉnh thoảng hay có mụn liti với máy cái mụn bọc.Em nằm lên ghế dính mồ hồi của thằng trước em lỡ nó cũng có mụn tập bị bể ra rồi em nằm lên tập nặng lỡ nó cũng bể mụn ra thì em có nguy cơ không anh Tuấn.Lúc mới tập em không biết nhưng giờ em mặc áo rồi.

Với tập bài bụng nằm lên ghế hình chữ A ngang đưa 2 chân lên mà em mặc quần ngắn bắp đùi em ma sát với ghế có mồ hôi có sao không anh Tuấn(em bị trầy trong lúc tập ở bắp chân.Em nghe nói có thể lây HPV phải ko anh
Anh Tuấn Khóa luôn topic này đi, hoang tưởng dễ sợ, nhũng não luôn oy, mắc công mọi người đọc rùi hoang mang đến phát khùng thì tội cho người ta.
:k6836744:

trungan1987
25-09-2013, 17:34

những cái bạn nói làm cho nhìu ng phải suy nghĩ... và những ai hok biết thì sẽ rất chi là hoang mang... bạn nên tìm hỉu lại kiến thức trên dd này...

Tuanmecsedec
25-09-2013, 17:54
Topic này mọi người đã chia sẻ xong,để tạo điều kiện cho thành viên có thời gian tự tìm đọc kiến thức trên diễn đàn có sẵn.Mình khóa topic này lại.