PDA

View Full Version : Ngâm bồn thuỷ lực chung với người khác có nguy cơ lây bệnh lậu?

kieutuan
06-10-2014, 14:36
Tuần trước em đi spa và ngâm bồn thuỷ lực chung với người lạ, nếu mấy người này bị bệnh lậu thì em có bị lây không anh ? Vì lúc trước em đọc báo thấy có em bé bị lây bệnh do giă.t quần áo chung với cô người làm bị bệnh lậu nên em cảm thấy lo. Đến hôm nay em thấy DV em bình thường, không bị đau và chảy mủ gì hết. Cám ơn anh !

Tuanmecsedec
06-10-2014, 14:39
Tuần trước em đi spa và ngâm bồn thuỷ lực chung với người lạ, nếu mấy người này bị bệnh lậu thì em có bị lây không anh ? Vì lúc trước em đọc báo thấy có em bé bị lây bệnh do giă.t quần áo chung với cô người làm bị bệnh lậu nên em cảm thấy lo. Đến hôm nay em thấy DV em bình thường, không bị đau và chảy mủ gì hết. Cám ơn anh !

Chưa thấy ai bị lậu như vậy.

songchungvoi_HIV
06-10-2014, 15:05
Nếu mà bị lậu từ việc ngâm chung bồn thì mấy cái bể bơi cũng dẹp luôn chứ ai dám mở ra cho mọi người cùng vào bơi