PDA

View Full Version : Tư vấn giúp em 4 tuần 6 tuần 12 tuần 17 tuần và 24 tuần âm tính

nammo
06-10-2014, 22:25
cho em hỏi xét nghiệm phương pháp gì là chắc chắn nhất?? và e định xét nghiệm tại paster tp hcm !! và bao lâu là có kết quả và khoảng bao nhiêu tiền ạ??
Thật sự thỳ nguy cơ e cuối của e là ngày 24/2 va e đã xn 4 tuần 6 tuần 12 tuần 17 tuần và 24 tuần rồi!!
Nhưng em mún xn lại tại vì trong thời gian em xn e có quan hệ với vợ em ( vợ em chắc chắn là an toàn ) e chỉ sợ là e xn mà vẫn qh với vợ e nên ảnh hưởng kết quả nên phải tính lại cho em hỏi phải k ạ??
Mong các admin giải đáp từng câu hỏi của e! e cám ơn nhìu

soha
06-10-2014, 22:52
Như vậy là an toàn rồi không cần xét nghiệm nữa đâu bạn.

motcohoimoi
06-10-2014, 23:11
Cho dù bạn có nguy cơ và bạn đã có quan hệ với vợ bạn thì với kết quả đó thì bạn hoàn toàn yên tâm là cả bạn và vợ bạn không có nguy cơ gì hết !!!

Charles
07-10-2014, 06:32
cho em hỏi xét nghiệm phương pháp gì là chắc chắn nhất?? và e định xét nghiệm tại paster tp hcm !! và bao lâu là có kết quả và khoảng bao nhiêu tiền ạ??
Thật sự thỳ nguy cơ e cuối của e là ngày 24/2 va e đã xn 4 tuần 6 tuần 12 tuần 17 tuần và 24 tuần rồi!!
Nhưng em mún xn lại tại vì trong thời gian em xn e có quan hệ với vợ em ( vợ em chắc chắn là an toàn ) e chỉ sợ là e xn mà vẫn qh với vợ e nên ảnh hưởng kết quả nên phải tính lại cho em hỏi phải k ạ??

Dù bạn có nguy cơ cao ngút mây xanh thì chuỗi kết quả này cũng khẳng định bạn 10000000% an toàn rồi, không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
07-10-2014, 07:25

Thường xét nghiệm Pasteur ở TPHCM có kết quả từ 2 ngày trở lên.Bạn xét nghiệm thời gian 4 tuần 6 tuần 12 tuần 17 tuần và 24 tuần âm tính là an toàn trên an toàn rồi bạn.

Buonqua
07-10-2014, 07:40
Chỉ cần 12 tuần sau nguy cơ là đã rõ trắng đen rồi. Bạn đã an toàn. Bạn không nhiễm hiv.

nammo
07-10-2014, 16:57
có ai từng xn ở paster chưa vậy?? chia sẽ giúp em với xn tại đó giá cao k ạ?? cần thủ tục giấy tờ hay hình thẻ gì không ạ?
Em quyết tâm thề với lòng xn 1 lần đây nữa không bao giờ xn nữa!! 1 năm nay e như con người khùng chã sống ra sao cả :(

songchungvoi_HIV
07-10-2014, 17:01
có ai từng xn ở paster chưa vậy?? chia sẽ giúp em với xn tại đó giá cao k ạ?? cần thủ tục giấy tờ hay hình thẻ gì không ạ?
Em quyết tâm thề với lòng xn 1 lần đây nữa không bao giờ xn nữa!! 1 năm nay e như con người khùng chã sống ra sao cả :(
Khùnggggggggggggggggggggggggggggggg. BQT đóng chủ đề này lại, vì TV dày đã có KQ an toàn, tránh gây hoang mang cho TV, quyết định khóa chủ đề này vĩnh viễn, Bạn cần gì vào đây comment:
Hãy giải toả strees - Tôi cũng đã từng như bạn (http://diendanhiv.vn/threads/3163-Hay-giai-toa-strees-Toi-cung-da-tung-nhu-ban)