PDA

View Full Version : QHTD có BCS khi xong trận BCS vẫn phủ đầu khất xác định tinh dịch còn trong BCS

superstress
08-10-2014, 13:54
18 ngày trước e có đi massage và quan hệ với nhân viên tại đây. E có sử dụng bcs nhưng vì hơi chật nên chỉ trùm được khoảng 3/5 dv. Lúc rút ra vẫn thấy trùm được 1 nữa và có tinh trùng ở đầu bao. Dạo đây e mệt mỏi và dv bị bám 1 lớp mỏng bám chặt nhưng kì mạnh thì tróc ra (ko đau). Cho e hỏi thời gian nhanh nhất có thể xét nghiệm hiv và các bệnh lây qua đường td là bao lâu. 18 ngày như em đã xét nghiệm được hiv và std được chưa?

songchungvoi_HIV
08-10-2014, 13:57
18 ngày trước e có đi massage và quan hệ với nhân viên tại đây. E có sử dụng bcs nhưng vì hơi chật nên chỉ trùm được khoảng 3/5 dv. Lúc rút ra vẫn thấy trùm được 1 nữa và có tinh trùng ở đầu bao. Dạo đây e mệt mỏi và dv bị bám 1 lớp mỏng bám chặt nhưng kì mạnh thì tróc ra (ko đau). Cho e hỏi thời gian nhanh nhất có thể xét nghiệm hiv và các bệnh lây qua đường td là bao lâu. 18 ngày như em đã xét nghiệm được hiv và std được chưa?
quan hệ với nhân viên tại đây. E có sử dụng bcs nhưng vì hơi chật nên chỉ trùm được khoảng 3/5 dv. Lúc rút ra vẫn thấy trùm được 1 nữa và có tinh trùng => No problem

motcohoimoi
08-10-2014, 14:02
Khi qhtd bạn có sử dụng bcs là an toàn ... cho dù nó tuột hết chỉ cần vẫn che được đầu khất là an toàn !!! Nếu bạn muốn xét nghiệm thì chờ đủ 4 tuần rồi làm cái xét nghiệm hiv combo , còn lậu sau 3 > 7 ngày không thấy triệu chứng gì là không bị , giang mai xét nghiệm sau 4 tuần = 2pp , viêm gan b cũng 4 tuần và tất cả chốt ở 12 tuần !!! Chúc bạn AT !!!

Charles
08-10-2014, 14:41

Theo lời bạn kể thì ko có nguy cơ với bệnh nào hết, nên ko cần XN.

Tuanmecsedec
08-10-2014, 15:51

Những gì bạn kể không có nguy cơ,quan trọng bao cao su bảo vệ đầu dương vật là không sao bạn.

superstress
09-10-2014, 10:41
3 tuần ( 22 ngày) có xét nghiệm combo hiv và giang mai được không các anh chị và kết quả ở tuần thứ 3 có khả quan không. Em muốn đi làm cái xn cho tâm lý bớt căng thẳng và lo âu. Chắc em chết vì stress quá

Charles
09-10-2014, 10:42
3 tuần ( 22 ngày) có xét nghiệm combo hiv và giang mai được không các anh chị và kết quả ở tuần thứ 3 có khả quan không. Em muốn đi làm cái xn cho tâm lý bớt căng thẳng và lo âu. Chắc em chết vì stress quá

Bạn hãy yên tâm, không có nguy cơ không cần XN làm gì cho tốn kém.

songchungvoi_HIV
09-10-2014, 10:43
Ko có nguy cơ XN ở tuần mấy cũng chính xác

motcohoimoi
09-10-2014, 11:03
Nếu thật sự bạn muốn xét nghiệm để xả stress như mình thì đợi đủ 4 tuần cho hiv combo , giang mai = 2 pp và viêm gan b !!! Chúc bạn AT

Tuanmecsedec
09-10-2014, 11:15

Ngay từ đầu bạn đã được trả lời không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn yên tâm kết quả này.

superstress
11-10-2014, 19:33
Các anh chị ơi! Bữa nay quy đầu em tróc da ra. Có phải đây là biểu hiện của giai đoạn đầu nhiễm hiv không ạ. E hoảng loạn quá. Bữa nay em được 22 ngày rồi. Em có thể làm xn Hiv và các bệnh std khác được chưa ạ. Em stress nặng quá rồi.

Charles
11-10-2014, 19:38
Các anh chị ơi! Bữa nay quy đầu em tróc da ra. Có phải đây là biểu hiện của giai đoạn đầu nhiễm hiv không ạ. E hoảng loạn quá. Bữa nay em được 22 ngày rồi. Em có thể làm xn Hiv và các bệnh std khác được chưa ạ. Em stress nặng quá rồi.

Biểu hiện gì thì vui lòng đi Da liễu khám. HIV không có biểu hiện nào thời kỳ đầu cả. Trường hợp bạn có nguy cơ đâu mà biểu hiện với biểu ẩn.

Nguyen Ha
11-10-2014, 19:40

Bạn được tư vấn là ko có nguy cơ với HIV rồi thì lấy đâu ra triệu chứng, hơn nữa HIV thời kỳ đầu không có triệu chứng.

superstress
11-10-2014, 20:28
Ngày mai em tính đi làm cái xét nghiệm combo hiv và các xét nghiệm bệnh STD. Ở tuần thứ 3 như em thì kết quả xét nghiệm độ tin cậy có cao không ạ.

songchungvoi_HIV
11-10-2014, 20:30

Ngày mai em tính đi làm cái xét nghiệm combo hiv và các xét nghiệm bệnh STD. Ở tuần thứ 3 như em thì kết quả xét nghiệm độ tin cậy có cao không ạ.
Rãnh k?? đọc cái tiêu đề:
Chủ đề: QHTD có BCS khi xong trận BCS vẫn phủ đầu khất xác định tinh dịch còn trong BCS (http://diendanhiv.vn/threads/20146-QHTD-co-BCS-khi-xong-tran-BCS-van-phu-dau-khat-xac-dinh-tinh-dich-con-trong-BCS)

superstress
11-10-2014, 21:01
Dạ em hiểu nhưng mà do em bị như vậy nên em muốn xn STD để biết lý do em bị như vậy là do STD hay là vì lý do khác. Đồng thời em muốn sẵn đây làm cái xn hiv để giải tỏa tâm lý luôn. Giờ em stress nặng lắm rồi. Hay cáu gắt với nghĩ linh tinh nữa :((

songchungvoi_HIV
11-10-2014, 21:05
Dạ em hiểu nhưng mà do em bị như vậy nên em muốn xn STD để biết lý do em bị như vậy là do STD hay là vì lý do khác. Đồng thời em muốn sẵn đây làm cái xn hiv để giải tỏa tâm lý luôn. Giờ em stress nặng lắm rồi. Hay cáu gắt với nghĩ linh tinh nữa :((
Ko có nguy cơ = ko cần XN

superstress
11-10-2014, 21:56
Dạ e cám ơn anh! Chắc do tâm lý e hoang mang quá. E cố gắng ko suy nghĩ mà nó cứ hiện trong đầu em hoài. Chắc em suy sụp về nó quá

songchungvoi_HIV
11-10-2014, 21:58
Bạn biết đọc chữ ko??

Tuanmecsedec
12-10-2014, 07:40

Bạn hỏi câu này hơi dư thừa,vì bạn đã được trả lời không có nguy cơ ngay từ đầu rồi.

superstress
12-10-2014, 18:48
Chào anh chị. Hôm nay em đi khám việc bao quy đầu em bị lột da. Bác sĩ cho em làm xn bệnh std và hiv để xác định nguyên nhân gây ra tình trạng trên. Sau khi xét nghiệm e âm tính với std và hiv, sau đó ổng nói em bị vậy là do viêm quy đầu. Cho em hỏi bác sĩ nói phương pháp xn hiv là test nhanh để sàng lọc thì phương pháp này ở tuần thứ 3 có chính xác không ạ. Và xét nghiệm này có âm tính giả hay không?

Nguyen Ha
12-10-2014, 19:46
Chào anh chị. Hôm nay em đi khám việc bao quy đầu em bị lột da. Bác sĩ cho em làm xn bệnh std và hiv để xác định nguyên nhân gây ra tình trạng trên. Sau khi xét nghiệm e âm tính với std và hiv, sau đó ổng nói em bị vậy là do viêm quy đầu. Cho em hỏi bác sĩ nói phương pháp xn hiv là test nhanh để sàng lọc thì phương pháp này ở tuần thứ 3 có chính xác không ạ. Và xét nghiệm này có âm tính giả hay không?
Viêm bao quy đầu thì chữa trị cho khỏi. Còn về HIV và STDs bạn không có nguy cơ vì bạm quan hệ an toàn.

Tuanmecsedec
12-10-2014, 22:30

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vì vậy bạn có xét nghiệm chỉ giải tỏa tâm lý thôi.

superstress
12-10-2014, 23:07
Em xin tuyên bố gạch tên thằng HI con bà V ra khỏi sổ hôk khẩu trong não em. Nếu ngày nào đó thấy em đăng bài tức là nó đã đột nhập lại.Qua đây cũng xin cám ơn anh chị trên diễn đàn đã tư vấn và giúp em ổn định tâm lý trong mấy ngày qua. Từ nay e đã trang bị cho mình kho kiến thức tạm ổn về HIV và STD chắc cũng đủ để xin giấy tham vấn giống anh Tuấn. 1 lần nữa e xin cảm ơn

Nguyen Ha
13-10-2014, 06:46
Em xin tuyên bố gạch tên thằng HI con bà V ra khỏi sổ hôk khẩu trong não em. Nếu ngày nào đó thấy em đăng bài tức là nó đã đột nhập lại.Qua đây cũng xin cám ơn anh chị trên diễn đàn đã tư vấn và giúp em ổn định tâm lý trong mấy ngày qua. Từ nay e đã trang bị cho mình kho kiến thức tạm ổn về HIV và STD chắc cũng đủ để xin giấy tham vấn giống anh Tuấn. 1 lần nữa e xin cảm ơn
Hy vọng HIV không đột nhập vào não của bạn nữa.