PDA

View Full Version : Xin a tuấn và mọi người có kiến thức giúp ak

Truong
11-09-2013, 16:34
Em ngày 8/9 /2013 em có quan hệ với 1 bạn gái cùng trường. Khi quan hệ em có dùng bao cao su từ đầu tới lúc em gần xuất thì em bỏ ra để quan hệ bằng miệng dương vật của em ko có dấu hiệu xước chạy máu j ak.em nghe nói có vết sước mà mắt thường không nhìn thấy em lo quá .sau đó em xuất tinh trùng trong miệng bạn đó. Khi bật điện lên em nhìn khu vực mông đùi có nhiều vêta mun thâm kinh khủng, rất nhiều .em đoán hình như bị giang mai .em ko rõ.VẬY EM XIN HỎI EM CÓ NGUY CƠ BỊ HIV KO AK.VÀ QUAN HỆ BẰNG MIỆNG CHỈ 10s em có bị bệnh j về đường tình dục ko ak.MONG CÁC A\C CÓ KIẾN THỨC TRẢ LỜI GIÚP EM AK.

Tuanmecsedec
11-09-2013, 16:38
Em ngày 8/9 /2013 em có quan hệ với 1 bạn gái cùng trường. Khi quan hệ em có dùng bao cao su từ đầu tới lúc em gần xuất thì em bỏ ra để quan hệ bằng miệng dương vật của em ko có dấu hiệu xước chạy máu j ak.em nghe nói có vết sước mà mắt thường không nhìn thấy em lo quá .sau đó em xuất tinh trùng trong miệng bạn đó. Khi bật điện lên em nhìn khu vực mông đùi có nhiều vêta mun thâm kinh khủng, rất nhiều .em đoán hình như bị giang mai .em ko rõ.VẬY EM XIN HỎI EM CÓ NGUY CƠ BỊ HIV KO AK.VÀ QUAN HỆ BẰNG MIỆNG CHỈ 10s em có bị bệnh j về đường tình dục ko ak.MONG CÁC A\C CÓ KIẾN THỨC TRẢ LỜI GIÚP EM AK.

các kiểu quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Truong
11-09-2013, 16:49
Vậy cho em hỏi nếu bạn gái bị giang mai mà dương vật của em chỉ ở trong miệng bạn đó vài giây thui em có nguy cơ cao của bệnh giang mai ko ak

Truong
11-09-2013, 16:51
các kiểu quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...
Và khi bạn gái bị dương vật e ko sước liệu e còn cơ hội ko bị bệnh ko a

Tuanmecsedec
11-09-2013, 17:04
Và khi bạn gái bị dương vật e ko sước liệu e còn cơ hội ko bị bệnh ko a

Ngoài việc trầy xước dương vật còn lây qua niêm mạc lổ sáo.

Truong
11-09-2013, 17:10
Ngoài việc trầy xước dương vật còn lây qua niêm mạc lổ sáo.

Em sau 5 p em rửa bằng xà phòng.và sau 20p em rửa bằng cồn liệu em còn hi vọng ko bị bệnh ko a.mang a giúp e

CrisM
11-09-2013, 17:49
Có hay không nhiễm bệnh tình dục ngoài hiv thì không ai khẳng định với bạn được, bạn nên đi khám chuyên khoa da liễu nhé

1331989
11-09-2013, 17:50
Os ko nguy cơ hiv bạn nhé.

Truong
11-09-2013, 19:19
Os ko nguy cơ hiv bạn nhé.
Em cảm ơn ak.cho em hỏi e bị hạch ở ben có các nốt nhỏ li ti ở đùi có phải biểu hiê của h sơm ko ak

trungan1987
11-09-2013, 19:27
ko đoán H qua triệu chứng bạn ah, vì biểu hiện của H rất giống với stress, lo lâu, căng thẳng, suy nhược cơ thể...
Bạn bị hạch ở bẹn và các mốt đỏ ở đùi thì bạn có thể vào bệnh viện khám hạch, và khám luôn da liễu...
trường hợp của bạn: qh có dùng bcs, bcs ko bị thủng hoặc rách thì bạn an toàn.
và OS ko có nguy cơ với H bạn nhé

Nguyen Ha
11-09-2013, 19:33
Theo như lời bạn kể bạn an toàn với HIV.

chacemchetwa
12-09-2013, 18:18
Em cảm ơn ak.cho em hỏi e bị hạch ở ben có các nốt nhỏ li ti ở đùi có phải biểu hiê của h sơm ko ak

K có nguy cơ đối với Hiv. Tránh lo lắng rồi suy diễn ra triệu chứng.

2013
12-09-2013, 18:38
Nốt nhỏ liti ở đùi mà là triệu chứng giang mai hả? Mà triệu chứng giang mai đến nhanh tới nỗi quan hệ xong bật đèn lên là thấy hả? Vậy nó là siêu siêu vi rut luôn rồi ông trẻ. Triệu chứng giang mai là các vết loét hình tròn hoặc bầu dục, nông không chảy máu, đáy cứng- người ta gọi là săng giang mai hay hạ cam. Ủ bệnh từ 10 - 90 ngày trung bình 21 ngày tức là không phải bật đèn lên là thấy ngay đâu còn muốn biết có bị giang mai không thì đến bệnh viện da liễu làm xet nghiệm. 90 ngày sau nếu không có triệu chứng và xét nghiệm không có thì bạn không nhiễm giang mai.

Truong
13-09-2013, 01:05
Nốt nhỏ liti ở đùi mà là triệu chứng giang mai hả? Mà triệu chứng giang mai đến nhanh tới nỗi quan hệ xong bật đèn lên là thấy hả? Vậy nó là siêu siêu vi rut luôn rồi ông trẻ. Triệu chứng giang mai là các vết loét hình tròn hoặc bầu dục, nông không chảy máu, đáy cứng- người ta gọi là săng giang mai hay hạ cam. Ủ bệnh từ 10 - 90 ngày trung bình 21 ngày tức là không phải bật đèn lên là thấy ngay đâu còn muốn biết có bị giang mai không thì đến bệnh viện da liễu làm xet nghiệm. 90 ngày sau nếu không có triệu chứng và xét nghiệm không có thì bạn không nhiễm giang mai.
Huhu em nhớ ra nữa là lúc e xuất tinh có dính lên tai của em vì em sờ vào tinh xong lên gãi tai liệu giang mai có mọc ở tai ko ak.em đã thấy 1 nốt đổ ở da bìu rùi.phát hiện lúc 9 h30sang nó mầu trắng xong 2 tiếng sau mầu đỏ 2 tiwengs sau nhạt mầu dần .ko biết em bị sao nữa hạch ở 2 bên bẹn nổi

Nguyen Ha
13-09-2013, 05:28
Huhu em nhớ ra nữa là lúc e xuất tinh có dính lên tai của em vì em sờ vào tinh xong lên gãi tai liệu giang mai có mọc ở tai ko ak.em đã thấy 1 nốt đổ ở da bìu rùi.phát hiện lúc 9 h30sang nó mầu trắng xong 2 tiếng sau mầu đỏ 2 tiwengs sau nhạt mầu dần .ko biết em bị sao nữa hạch ở 2 bên bẹn nổi

Do bạn lo lắng quá thôi. Yên tâm đi.

2013
13-09-2013, 06:42
Có vết loét không? Vết đỏ thì không phải rồi. Mà tay dính tinh dịch của bạn bôi len tai ũng không lây giang mai lên tai vì đó là ủa bạn mà. Chừng nào tiếp xúc trực tiếp với vi khuẩn giang mai nó sẽ có vết loét ở nơi tiếp xúc ví dụ ở miệng lưỡi nếu liếm âm hộ, ở dương vật và bìu nếu có kích dục miệng hoặc quan hệ không bao cao su. Nếu lo lắng giang mai thì trung bình 21 ngày là nó xuất hiện vết loét còn sớn la 10 ngày có. Một tháng sau đến bệnh viện da liễu xét nghiệm TPHA và VDRL cho an tâm rồi 3 tháng sau làm lại vì loại trừ nó ủ bệnh 90 ngày. Ma quan hệ với bạn gái sao phải lo dữ dậy cha

Truong
13-09-2013, 14:16
Có vết loét không? Vết đỏ thì không phải rồi. Mà tay dính tinh dịch của bạn bôi len tai ũng không lây giang mai lên tai vì đó là ủa bạn mà. Chừng nào tiếp xúc trực tiếp với vi khuẩn giang mai nó sẽ có vết loét ở nơi tiếp xúc ví dụ ở miệng lưỡi nếu liếm âm hộ, ở dương vật và bìu nếu có kích dục miệng hoặc quan hệ không bao cao su. Nếu lo lắng giang mai thì trung bình 21 ngày là nó xuất hiện vết loét còn sớn la 10 ngày có. Một tháng sau đến bệnh viện da liễu xét nghiệm TPHA và VDRL cho an tâm rồi 3 tháng sau làm lại vì loại trừ nó ủ bệnh 90 ngày. Ma quan hệ với bạn gái sao phải lo dữ dậy cha
Em lo vì lúc bật đèn lên thấy đùi mông bạn gái nhiều sẹo thâm xì .sợ hết hồn hết vía ak.h mun nó cứ đỏ ngứa ngứa chưa loét liếc j cả.e theo dõi từng ngày.mà cho e hỏi nếu dich âm đạo có chưa h .nếu e rửa xà phòng liệu h có chết ko ak

Truong
13-09-2013, 14:17
Do bạn lo lắng quá thôi. Yên tâm đi.
Em cảm ơn chị

hyvongmongmanh89
13-09-2013, 14:40
Sao ko check trước mà để xong rồi mới bật đèn vậy bạn.quan trọng là ko bị H trước đã.mấy bệnh còn lại chữa dc mà.bạn có thể đưa cô gái kia đi xet nghiệm H trước để an tâm phần nào về H.

Truong
14-09-2013, 08:38
Em đã ó 1 vết ở da bìu nó bắt đầu có dấu hiệu loét.ac ơi liệu 1 tuần đi xét nghiệm máu ó ra lậu mới giang mai ko ak

Tuanmecsedec
14-09-2013, 09:22
Em đã ó 1 vết ở da bìu nó bắt đầu có dấu hiệu loét.ac ơi liệu 1 tuần đi xét nghiệm máu ó ra lậu mới giang mai ko ak

Có hiện tượng này thì đi khám liền,sao để tuần nữa?.

Truong
15-09-2013, 18:11
Có hiện tượng này thì đi khám liền,sao để tuần nữa?.

đến hôm nay nóp lành và ko để lại dấu vết nếu nhìn ko kĩ ak

Truong
15-09-2013, 19:22
Em uống rượu có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs từ đầu đến cuối.
em có thắc mắc .em có 1 mụn cóc sinh dục ở gốc dương vật.bcs ko kéo đến
8 tiếng sau khi quan hệ em về rửa bằng xà phòng omo .
xong em cạy mụn ra chạy rất nhiều màu .rất nhiều.
em xin hỏi liệu virut hiv còn ở gốc dương vật khi quan hệ gmd ra rất nhiều nc .em liệu có bị hiv ko ak
em còn cơ hội ko ak.em hoang mang quá

Prayquink
15-09-2013, 19:25
Bạn không có nguy cơ đối với HIV!

nguyenvananh
15-09-2013, 19:28
bạn ko biết bcs là để làm gì à, từ nay hãy tránh xa những dịch vụ ko lành mạnh là bảo vệ chính mình

CrisM
15-09-2013, 22:15
Bạn không có nguy cơ!

Truong
15-09-2013, 22:59
Bạn không có nguy cơ!
Vì em sợ virut hiv nó bám lại ở gốc dương vật khi máu em. Chạy nó vào bằng đường đó ak.

Truong
15-09-2013, 23:00
Em sợ đến già ak.nhưng nước dịch âm đạo còn bám ở gốc dương vật lúc em cạy mụn ra thì máu chảy rất nhiều và đúng chỗ dịch âm đạo đó bám vào ak

Nguyen Ha
15-09-2013, 23:50
Em sợ đến già ak.nhưng nước dịch âm đạo còn bám ở gốc dương vật lúc em cạy mụn ra thì máu chảy rất nhiều và đúng chỗ dịch âm đạo đó bám vào ak

Ko sao cả bạn ạ. Yên tâm đi.

Truong
16-09-2013, 01:25
Ko sao cả bạn ạ. Yên tâm đi.
Em có chắc không sao ko chị .em lo lắng quá thấy ng em thay đổi hẳn chị ak

SoRoi
16-09-2013, 02:03
Em có chắc không sao ko chị .em lo lắng quá thấy ng em thay đổi hẳn chị ak
Có dùng BCS là an toàn với HIV rồi bạn,đừng suy nghĩ gì về bệnh này nữa,sẽ dẫn tới stress đó rồi mọc ra triệu chứng nữa đó,còn những bệnh kia thì bạn nên đi xn để có kết quả chính xác hơn.

Truong
16-09-2013, 22:58
Có dùng BCS là an toàn với HIV rồi bạn,đừng suy nghĩ gì về bệnh này nữa,sẽ dẫn tới stress đó rồi mọc ra triệu chứng nữa đó,còn những bệnh kia thì bạn nên đi xn để có kết quả chính xác hơn.
Nhưng cho em hỏi virut h bám ở gốc dương vật khi máu em chạy thì nó bò vào ak vết thương hở ak

Truong
17-09-2013, 16:37
Có aigiups em cho em câu trả lời chính xác liệu virut hiv có bám ở gốc dương vật rùi em làm chảy kaus nó xâm nhập vào ng em ko a

Charles
17-09-2013, 16:58
Em uống rượu có quan hệ với gái mại dâm có dùng bcs từ đầu đến cuối.
em có thắc mắc .em có 1 mụn cóc sinh dục ở gốc dương vật.bcs ko kéo đến
8 tiếng sau khi quan hệ em về rửa bằng xà phòng omo .
xong em cạy mụn ra chạy rất nhiều màu .rất nhiều.
em xin hỏi liệu virut hiv còn ở gốc dương vật khi quan hệ gmd ra rất nhiều nc .em liệu có bị hiv ko ak
em còn cơ hội ko ak.em hoang mang quá

Cho dù trong dịch có Hiv nhưng sau 8 tiếng ngoài môi trường cũng chết rùi còn đâu, lúc đó bạn mới cạy mụn thì ảnh hưởng cái gì nữa bạn. :zk20138:

trungan1987
17-09-2013, 17:09
Nhưng cho em hỏi virut h bám ở gốc dương vật khi máu em chạy thì nó bò vào ak vết thương hở ak
ko sao đâu bạn...đừng lo lắng nữa nhe...

Truong
18-09-2013, 01:46
Ng e khác hẳn nhiều mụn đỏ nổi lên.quan trọng là 2 hach bẹn nôi 2 bên ak

Charles
18-09-2013, 05:57
Ng e khác hẳn nhiều mụn đỏ nổi lên.quan trọng là 2 hach bẹn nôi 2 bên ak

Bạn ko có nguy cơ nên đừng nghĩ đến H nữa. Tất cả những triệu chứng do bạn lo lắng quá mà ra.