PDA

View Full Version : Em mới quan hệ GMD có dùng BCS durex, xin các Bác giúp Em!

ontv4481
10-10-2014, 20:59
Em vừa quan hệ với GMD có dùng BCS, khi đeo bao là Em đeo, lúc quan hệ Em có dùng tay canh chừng để không bị tuột, quan hệ được 5 phút Em xuất tinh, khi xuất tinh xong Em có dùng tay kéo bao ra đúng cách, nhưng vài phút sau Em mới tháo bao, lúc tháo Em cầm một đầu tay còn lại nắm đầu kia kéo tuột ra, sau đó Em lập tức dùng xà bông gội đầu rửa thật sạch, GMD ko hôn cũng không BJ, vậy nguy cơ nhiễm Hiv Em có không? Và Em có dùng tay chạm vào dịch âm đạo sau đó có rửa DV, Em có bị lây hay ko?

Tuanmecsedec
10-10-2014, 21:01
Em vừa quan hệ với GMD có dùng BCS, khi đeo bao là Em đeo, lúc quan hệ Em có dùng tay canh chừng để không bị tuột, quan hệ được 5 phút Em xuất tinh, khi xuất tinh xong Em có dùng tay kéo bao ra đúng cách, nhưng vài phút sau Em mới tháo bao, lúc tháo Em cầm một đầu tay còn lại nắm đầu kia kéo tuột ra, sau đó Em lập tức dùng xà bông gội đầu rửa thật sạch, GMD ko hôn cũng không BJ, vậy nguy cơ nhiễm Hiv Em có không? Và Em có dùng tay chạm vào dịch âm đạo sau đó có rửa DV, Em có bị lây hay ko?

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su.Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
10-10-2014, 21:07
No Problem

Charles
10-10-2014, 21:13

Bạn QHTD có sử dụng BCS là tình dục an toàn rồi. Yên tâm không có nguy cơ nhé.

ontv4481
10-10-2014, 22:07
Thank moi nguoi nha! Mien la co BCS la khong bi dung khong, tai Em so luc thao bao ra thoi, xa bong co diet duoc virus HIV khong?

Tuanmecsedec
10-10-2014, 22:12
Thank moi nguoi nha! Mien la co BCS la khong bi dung khong, tai Em so luc thao bao ra thoi, xa bong co diet duoc virus HIV khong?

Lưu ý: Bạn vui lòng sử dụng Tiếng Việt có dấu khi tham gia diễn đàn. Bài viết không có dấu, không hợp lệ sẽ bị xóa khỏi diễn đàn.

ontv4481
10-10-2014, 22:26
Thank mọi người nha! Miễn là có BCS khi quan hệ là không sao đúng không, tại Em sợ lúc tháo bao ra thôi, xà bông có diệt được virus HIV không

Tuanmecsedec
10-10-2014, 22:32
Thank mọi người nha! Miễn là có BCS khi quan hệ là không sao đúng không, tại Em sợ lúc tháo bao ra thôi, xà bông có diệt được virus HIV không

Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.

ontv4481
11-10-2014, 10:27
Như vậy là có dùng BCS và không bị rách hay tuột là an toàn phải không anh Tuấn, nguy cơ bị của Em là bao nhiêu %, Em có cần đi XN không? Cách thức XN Như thế nào

songchungvoi_HIV
11-10-2014, 10:30
Như vậy là có dùng BCS và không bị rách hay tuột là an toàn phải không anh Tuấn, nguy cơ bị của Em là bao nhiêu %, Em có cần đi XN không? Cách thức XN Như thế nào
Đã gọi ko có nguy cơ thì lấy đâu ra % của nguy cơ?? :khi875437: Câu hỏi quá thừa

Tuanmecsedec
11-10-2014, 16:22

Bạn được tư vấn không có nguy cơ,vậy theo bạn cần xét nghiệm hay không thì hỏi lại chính mình.