PDA

View Full Version : cho e hõi này cái các anh chi e hoang mang qua

emmunhoi222
11-10-2014, 17:09
Dạo này e có đi massage kích dục bằng miệng e dc tư vấn là k có nguy cơ vs hiv nhưng mặt e lại nồi lên 1 hạt giống dấu hiệu bệnh giabg mai mấy a cho e hỏi là giang mai nổi bộ phận sinh dục trước hay ở mặt trước vậy e hoang mang qua

songchungvoi_HIV
11-10-2014, 17:18
Dạo này e có đi massage kích dục bằng miệng e dc tư vấn là k có nguy cơ vs hiv nhưng mặt e lại nồi lên 1 hạt giống dấu hiệu bệnh giabg mai mấy a cho e hỏi là giang mai nổi bộ phận sinh dục trước hay ở mặt trước vậy e hoang mang qua
Nó thích nổi săng giang mai ở đâu thì nó nổi, muốn biết có giang mai hay ko phải XN máu, ko thể những nốt đỏ mà khẳng định có giang mai hay ko. Bấm vào đây xem:
cho em hỏi có phải em bị giang mai không ạ (http://diendanhiv.vn/threads/15967-cho-em-hoi-co-phai-em-bi-giang-mai-khong-a)

Charles
11-10-2014, 17:49

Giang mai phải XN mới biết được. Bạn có thể XN sau nguy cơ 4 tuần.

Tuanmecsedec
12-10-2014, 07:30

Nếu mặt bạn chỉ nổi 1 hạt thì có thể đó là mụn hoặc bị Muỗi chích thôi,chứ Giang mai gì bạn.