PDA

View Full Version : GMD cắn chảy máu miệng..mong anh chị tư vấn..

cubin90
12-10-2014, 10:59
Lời đầu tiên cho em gửi lời chào đến tất cả các anh chị trong diễn đàn..Em mong các anh chị tư vấn về trường hợp của em với ạ.. Tối qua sau khi đi nhậu với bạn bè, sẵn có hơi men trong người và bị bạn bè rủ rê..em có tìm đến với GMD. Vào gặp GMD em không có ý định QHTD mà chỉ nằm nghỉ tý rồi về ..Nhưng do không kìm lòng được em có ôm hôm GMD đó..Và có đưa tay vào sâu trong AD cô ấy rồi hôn ti cô ấy và cô ấy cũng dùng tay sóc cho em ra.. trong lúc hôn cô ấy , cô ấy có đùa nghịch và cắn vào môi em làm môi em bị xước có ra ít máu và rất xót..em rất lo về trường hợp của em khi bị cô ấy cắn chảy máu..em sợ virus HIV sẽ lây qua vết xước chảy máu ở môi em..Em mong các anh chị tư vấn về trường hợp của em với ạ..Em có nguy cơ với HIV không/ và có phải dùng thuốc chống phơi nhiễm không ? em chân thành cảm ơn !

songchungvoi_HIV
12-10-2014, 11:01
Lời đầu tiên cho em gửi lời chào đến tất cả các anh chị trong diễn đàn..Em mong các anh chị tư vấn về trường hợp của em với ạ.. Tối qua sau khi đi nhậu với bạn bè, sẵn có hơi men trong người và bị bạn bè rủ rê..em có tìm đến với GMD. Vào gặp GMD em không có ý định QHTD mà chỉ nằm nghỉ tý rồi về ..Nhưng do không kìm lòng được em có ôm hôm GMD đó..Và có đưa tay vào sâu trong AD cô ấy rồi hôn ti cô ấy và cô ấy cũng dùng tay sóc cho em ra.. trong lúc hôn cô ấy , cô ấy có đùa nghịch và cắn vào môi em làm môi em bị xước có ra ít máu và rất xót..em rất lo về trường hợp của em khi bị cô ấy cắn chảy máu..em sợ virus HIV sẽ lây qua vết xước chảy máu ở môi em..Em mong các anh chị tư vấn về trường hợp của em với ạ..Em có nguy cơ với HIV không/ và có phải dùng thuốc chống phơi nhiễm không ? em chân thành cảm ơn !
Hoàn toàn ko có nguy cơ.
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".
Khi nào mồm bạn tình như hình này:
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Rùi cắn xứt môi bạn mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
12-10-2014, 11:08

Cho dù có cắn đứt môi bạn cũng không có nguy cơ HIV,chỉ có nguy cơ bị sứt môi.

Chủ đề: hôn môi cắn lưỡi chảy máu (http://diendanhiv.vn/threads/18753-hon-moi-can-luoi-chay-mau)

cubin90
12-10-2014, 12:38
hahaha..2 anh vui tính quá..vậy là em yên tâm không sao phải không các anh..em xin cám ơn các a nhìu ạ...

songchungvoi_HIV
12-10-2014, 12:45
hahaha..2 anh vui tính quá..vậy là em yên tâm không sao phải không các anh..em xin cám ơn các a nhìu ạ...
Nếu có trăng có sao thì nói ngay rùi bạn

cubin90
12-10-2014, 16:44
dạ vâng ..Làm từ tối qua lúc về đến giờ e cứ lo lắng ạ..Hi