PDA

View Full Version : em đang phân vân lo lắng bị tuột bao cao su

tamtulonganh
12-10-2014, 16:50
Tuần trước em có quan hệ với một bạn sinh viên em cũng mới biết bạn này .khi quan hệ em có đeo bao nhưng khi xong em mải nói chuyện không biết bao tụt ra lúc nào hay tụt lúc em quan hệ mà 5 phút sau em thấy bao nằm trên giường chứ ko nằm trên dương vật của em .thời gian quan hệ tầm 1 phút ( dạo này tự sướng nhiều nên em yếu sinh lý) .nguy cơ của em ra sao nhờ các anh và mọi người tư vấn

Exicter
12-10-2014, 16:57
Bạn cần cung cấp thêm thông tin là tinh dịch còn trong bao hay không? Thông thường khi QHTD chưa xuất tinh không có trường hợp tuột BCS, chỉ khi xuất xong DV sẽ xìu lại mới gây nên việc tuột BCS.

tamtulonganh
12-10-2014, 17:02
Tinh có trong bao nhưng rất ít .trước đó 20' em đã quan hệ 1 lần với cô ấy và kiểm tra bao ko rách ko thủng .em cũng không biết sao bao lần thứ 2 lại ít tinh dich vậy nữa

tamtulonganh
12-10-2014, 17:04
Lần thứ 2 không biết tuột lúc nào có phải lúc nằm lăn đi lăn lại nó rơi ra không nữa .các anh cho em hỏi giả sử trong 30 ' em tuột nguy cơ cao không ạ

tamtulonganh
12-10-2014, 17:08
Cái bao trên giường em kiểm tra nó không rách có tinh nhưng it lắm

Tuanmecsedec
12-10-2014, 17:10
Tuần trước em có quan hệ với một bạn sinh viên em cũng mới biết bạn này .khi quan hệ em có đeo bao nhưng khi xong em mải nói chuyện không biết bao tụt ra lúc nào hay tụt lúc em quan hệ mà 5 phút sau em thấy bao nằm trên giường chứ ko nằm trên dương vật của em .thời gian quan hệ tầm 1 phút ( dạo này tự sướng nhiều nên em yếu sinh lý) .nguy cơ của em ra sao nhờ các anh và mọi người tư vấn

Tinh có trong bao nhưng rất ít .trước đó 20' em đã quan hệ 1 lần với cô ấy và kiểm tra bao ko rách ko thủng .em cũng không biết sao bao lần thứ 2 lại ít tinh dich vậy nữa

Lần thứ 2 không biết tuột lúc nào có phải lúc nằm lăn đi lăn lại nó rơi ra không nữa .các anh cho em hỏi giả sử trong 30 ' em tuột nguy cơ cao không ạ

Cái bao trên giường em kiểm tra nó không rách có tinh nhưng it lắm

Bạn phải xác định bao cao su tuột khi rút ra hay tuột lúc nào không biết mà vẫn tiếp tục quan hệ,lúc sau mới phát hiện.Nếu tuột bao cao su khi rút ra thì không sao.Theo diễn tả của bạn cho thấy bạn bị tuột bao cao su khi rút dương vật ra,vì bạn còn thấy tinh dịch trong bao cao su.

tamtulonganh
12-10-2014, 17:14
Anh tuấn cho em hỏi 30s quan hệ nếu ko bao nguy cơ cao ko anh

Tuanmecsedec
12-10-2014, 17:18
Anh tuấn cho em hỏi 30s quan hệ nếu ko bao nguy cơ cao ko anh

Quan hệ tình dục không dùng bao cao su là tình dục không an toàn.Thời gian tiếp xúc 30s thì nguy cơ thấp.Nhưng vẫn có nguy cơ.

tamtulonganh
12-10-2014, 17:20
Dạ .cô gái đó thì nói là lúc em quan hệ có bao và bao tụi ra do dương vật em xìu

tamtulonganh
12-10-2014, 17:21
Mà em cảm giác lúc em xuất tinh vẫn còn bao không biết sau sao bao lại ko nằm ở dương vật .

Tuanmecsedec
12-10-2014, 17:22
Dạ .cô gái đó thì nói là lúc em quan hệ có bao và bao tụi ra do dương vật em xìu

Đã tư vấn cho bạn ở trên rồi,nếu tuột khi rút ra hay dương vật xìu thì không sao.