PDA

View Full Version : Cho mình hỏi XN HIV ở Medlatec ở quận Tân Bình

Cho1chaipepsi
12-10-2014, 23:36
Mình tính đi XN HIV vì 1 năm rồi chưa đi, trong khoảng 1 năm mình có OS và QHTD có BCS, nhưng mình muốn chắc ăn, các anh chị cho em hỏi Medlatec có UY TÍN ko? Có bằng Hoà Hảo ko? Vì ở Hoà Hảo đông quá, nên e muốn qua đây! Em cám ơn!

motcohoimoi
12-10-2014, 23:44
đâu cũng được bạn vì đã xét nghiệm HIV thì không có chỗ nào là không uy tín cả !!! Nhưng ở Hoà Hảo mình thấy làm cũng nhanh chịu khó đi sớm là dc ... mình đi từ 6h và 9h40 có kết quả

Cho1chaipepsi
12-10-2014, 23:50
đâu cũng được bạn vì đã xét nghiệm HIV thì không có chỗ nào là không uy tín cả !!! Nhưng ở Hoà Hảo mình thấy làm cũng nhanh chịu khó đi sớm là dc ... mình đi từ 6h và 9h40 có kết quả
Tại vì nhà mình gần ở chổ Medlatec, nên tính qua đó, vì bên đó khá vắng!

motcohoimoi
12-10-2014, 23:51

nếu tính từ lần có nguy cơ cuối cùng là 1 năm thì bạn đi xét nghiệm chỗ nào cũng được !!! Chúc bạn AT

Cho1chaipepsi
12-10-2014, 23:53
nếu tính từ lần có nguy cơ cuối cùng là 1 năm thì bạn đi xét nghiệm chỗ nào cũng được !!! Chúc bạn AT
Mình QH có BCS thì cách đây 6 tháng rồi, với lại trong vòng 1 năm nay, có OS nữa, lần gần nhất là cách đây 11 ngày!

Nguyen Ha
13-10-2014, 06:20
Mình QH có BCS thì cách đây 6 tháng rồi, với lại trong vòng 1 năm nay, có OS nữa, lần gần nhất là cách đây 11 ngày!

QHTD có dùng BCS là không lo bị bệnh, tuy nhiên OS mặc dù ko có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ với các bệnh lây truyền qua đường tình dục khác, bạn không thay đổi lối sống, vẫn tiếp tục hành vi thì hậu quả khôn lường. Nên xét nghiệm các bệnh lây truyên qua đường tình dục đi.

Tuanmecsedec
13-10-2014, 06:55
Mình tính đi XN HIV vì 1 năm rồi chưa đi, trong khoảng 1 năm mình có OS và QHTD có BCS, nhưng mình muốn chắc ăn, các anh chị cho em hỏi Medlatec có UY TÍN ko? Có bằng Hoà Hảo ko? Vì ở Hoà Hảo đông quá, nên e muốn qua đây! Em cám ơn!

Những nơi này trang bị máy móc rất hiện đại.

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 13:32
Em mới đi ở Medlatec Tân Bình về, review xíu về chổ này:

Chổ này khá nhỏ, rất vắng, lúc e đến thì chỉ có mình e xn, cô tiếp tân, thu tiền, lấy máu chỉ 1 người duy nhất, từ lúc e vào đk xn đến lúc về là chưa tới 3p nữa, người ta hẹn 2g30 đến lấy kq, vì đang nâng cấp mạng nên ko xem đc kết quả online, cô ấy bảo là cứ gọi điện, sẽ báo kq nếu k đến đc.

Giá xn là 90k, e hỏi dùng pp gì thì đc tl là combi. E tính qua Hoà Hảo làm thêm cái nữa cho chắc!

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 13:52
Em mới đi ở Medlatec Tân Bình về, review xíu về chổ này:

Chổ này khá nhỏ, rất vắng, lúc e đến thì chỉ có mình e xn, cô tiếp tân, thu tiền, lấy máu chỉ 1 người duy nhất, từ lúc e vào đk xn đến lúc về là chưa tới 3p nữa, người ta hẹn 2g30 đến lấy kq, vì đang nâng cấp mạng nên ko xem đc kết quả online, cô ấy bảo là cứ gọi điện, sẽ báo kq nếu k đến đc.

Giá xn là 90k, e hỏi dùng pp gì thì đc tl là combi. E tính qua Hoà Hảo làm thêm cái nữa cho chắc!

OS và QHTD có BCS => XN tìm khỉ gió gì???

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 13:57
OS và QHTD có BCS => XN tìm khỉ gió gì???
Để giải toả tâm lý anh ơi, e mới nhận được kq, ÂT, e vẫn chưa an tâm kq này, giờ e qua hoà hảo làm cái nữa!

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 13:58
Để giải toả tâm lý anh ơi, e mới nhận được kq, ÂT, e vẫn chưa an tâm kq này, giờ e qua hoà hảo làm cái nữa!
Khi nào mồm bạn tình như hình này:
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Và DV bạn như hình này.
Mới có nguy cơ với HIV

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 14:01
Khi nào mồm bạn tình như hình này:
http://anh.24h.com.vn/upload/1-2013/images/2013-02-04/1359943371-han-quoc-nu-ma-ca-rong-hut-mau-xuat-hien-o-gangnam.jpg
Và DV bạn như hình này.
http://medlatec.vn/Portals/0/Tin chuyen de/Cammautamthoi.jpg
Mới có nguy cơ với HIV
DV e chảy máu là có, còn miệng người đó có máu và có tinh dịch hay ko e ko biết nên lo lắm anh, nguy cơ đó thì mới 11 ngày thôi, hnay e nhận kq ât cho những lần trc, còn lần cuối cùng thì chưa biết sao:(

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 14:03
DV e chảy máu là có, còn miệng người đó có máu và có tinh dịch hay ko e ko biết nên lo lắm anh, nguy cơ đó thì mới 11 ngày thôi, hnay e nhận kq ât cho những lần trc, còn lần cuối cùng thì chưa biết sao:(
Ko có nguy cơ trong hành vi OS, nếu có nguy cơ chúng tôi đã ko dám tư vấn cho bạn là ko có nguy cơ rùi

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 14:17
Ko có nguy cơ trong hành vi OS, nếu có nguy cơ chúng tôi đã ko dám tư vấn cho bạn là ko có nguy cơ rùi
Vậy là e yên tâm với kq của medlatec hả a? E xn xong rồi lại sợ bên đó làm ko chính xác vì nhanh quá chưa đầy nữa tiếng là có kq luôn rồi, e sợ bên đó làm ẩu:(

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 14:19
Vậy là e yên tâm với kq của medlatec hả a? E xn xong rồi lại sợ bên đó làm ko chính xác vì nhanh quá chưa đầy nữa tiếng là có kq luôn rồi, e sợ bên đó làm ẩu:(
Vấn đề này chúng tôi đã chia sẻ rùi, ko cần lập đi lập lại câu hỏi khi đã tư vấn rùi

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 14:28
Vấn đề này chúng tôi đã chia sẻ rùi, ko cần lập đi lập lại câu hỏi khi đã tư vấn rùi
Anh, có khi nào Medlatec ế quá nên sinh phẩm hết hạn sử dụng ko a? Đừng la e tội nghiệp:(

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 14:30
Anh, có khi nào Medlatec ế quá nên sinh phẩm hết hạn sử dụng ko a? Đừng la e tội nghiệp:(
Bạn mà nhãm đừng tránh tôi đao hạ lui tình

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 14:33
Bạn mà nhãm đừng tránh tôi đao hạ lui tình
A thật là ác độc quá đi...:(

songchungvoi_HIV
13-10-2014, 14:37
A thật là ác độc quá đi...:(
Tại Diễn dàn này tôi ko ác thì ko ai ác bằng tôi

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 22:43
Anh, cái này có phải là Combi Ab/Ag như bên HH ko a? Liệu 11 ngày có phát hiện đc ko a?

Tuanmecsedec
13-10-2014, 22:47
Anh, cái này có phải là Combi Ab/Ag như bên HH ko a? Liệu 11 ngày có phát hiện đc ko a?

Đó là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên.

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 22:53
Đó là phương pháp tìm kháng thể và kháng nguyên.

Đã 11 ngày kể từ ngày OS, hnay e nhận kq này, liệu e có cần xn sau 4 tuần nữa ko a?

Tuanmecsedec
13-10-2014, 22:56
Đã 11 ngày kể từ ngày OS, hnay e nhận kq này, liệu e có cần xn sau 4 tuần nữa ko a?

Như đã tư vấn cho bạn về hành vi kích dục bằng miệng rồi,với HIV thì bạn yên tâm,nên bạn yên tâm kết quả này.

Cho1chaipepsi
13-10-2014, 23:07
Như đã tư vấn cho bạn về hành vi kích dục bằng miệng rồi,với HIV thì bạn yên tâm,nên bạn yên tâm kết quả này.
Cho dù người đó có máu trong miệng hoặc tinh dịch (do e làm group) và dương vật e đang bị sướt rát và sưng cũng ko sao phải ko a? A khẳng định lại 1 lần nữa cho e an tâm nha!

Tuanmecsedec
14-10-2014, 08:37
Cho dù người đó có máu trong miệng hoặc tinh dịch (do e làm group) và dương vật e đang bị sướt rát và sưng cũng ko sao phải ko a? A khẳng định lại 1 lần nữa cho e an tâm nha!

Với HIV kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm.

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 17:49
Với HIV kích dục bằng miệng thì bạn yên tâm.
3 tuần sau e sẽ đi HH làm thêm cái test nữa, nếu DT thì e sẽ là người bị HIV do OS phải ko a?

songchungvoi_HIV
14-10-2014, 17:53
3 tuần sau e sẽ đi HH làm thêm cái test nữa, nếu DT thì e sẽ là người bị HIV do OS phải ko a?
Tảo lao xén cái vỡ mồm

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 17:58
Tảo lao xén cái vỡ mồm
Lo lắm anh ơi, thà DV ko xước, đằng này nó xướt rát và phù lên luôn nên e rất lo lắng, hnay là ngày thứ 12 rồi:( còn 16 ngày nữa...

songchungvoi_HIV
14-10-2014, 18:19
Lo lắm anh ơi, thà DV ko xước, đằng này nó xướt rát và phù lên luôn nên e rất lo lắng, hnay là ngày thứ 12 rồi:( còn 16 ngày nữa...
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD vs GMD dùng bao và OS nhưng bị đứt dây hãm?? (http://diendanhiv.vn/threads/5577-QHTD-vs-GMD-dung-bao-va-OS-nhung-bi-dut-day-ham)Chủ đề: Gái mại dâm ngậm dương vật, dương vật có vế xuớc nhỏ, Nguy cơ có cao không. (http://diendanhiv.vn/threads/6066-Gai-mai-dam-ngam-duong-vat-duong-vat-co-ve-xuoc-nho-Nguy-co-co-cao-khong)

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 18:36
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD vs GMD dùng bao và OS nhưng bị đứt dây hãm?? (http://diendanhiv.vn/threads/5577-QHTD-vs-GMD-dung-bao-va-OS-nhung-bi-dut-day-ham)

Chủ đề: Gái mại dâm ngậm dương vật, dương vật có vế xuớc nhỏ, Nguy cơ có cao không. (http://diendanhiv.vn/threads/6066-Gai-mai-dam-ngam-duong-vat-duong-vat-co-ve-xuoc-nho-Nguy-co-co-cao-khong)

DV e bị xướt rỉ máu là có thật rồi, e ko chắc chắn là mồm người đó còn dính tinh dịch của 2 người còn lại, hoặc chảy máu không mà thôi...

songchungvoi_HIV
14-10-2014, 18:37
DV e bị xướt rỉ máu là có thật rồi, e ko chắc chắn là mồm người đó còn dính tinh dịch của 2 người còn lại, hoặc chảy máu không mà thôi...
Tôi trả lời rùi

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 18:41
Tôi trả lời rùi
Anh ác quá, 16 ngày sau e đi xn nếu ÂT e mời a chầu cafe, còn nếu cái kia thì e sẽ báo thù a đó nha kaka

songchungvoi_HIV
14-10-2014, 18:44
Anh ác quá, 16 ngày sau e đi xn nếu ÂT e mời a chầu cafe, còn nếu cái kia thì e sẽ báo thù a đó nha kaka
Songchung ko có ác, phải nói là songchung quá ác mới chính xác:khi875437:

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 23:03
Songchung ko có ác, phải nói là songchung quá ác mới chính xác:khi875437:
A cho e hỏi thêm là phương pháp Combo pt ở Medlatec với 3PP ở Pastuer cái nào tốt hơn anh, vì e thấy nhiều người đi XN ở Pasture phải chờ lâu khoảng 3 ngày mới trả KQ, còn Combi thì thường sau 1 tiếng, vậy ở Pasture tốt hơn hả a?

Tuanmecsedec
14-10-2014, 23:08
A cho e hỏi thêm là phương pháp Combo pt ở Medlatec với 3PP ở Pastuer cái nào tốt hơn anh, vì e thấy nhiều người đi XN ở Pasture phải chờ lâu khoảng 3 ngày mới trả KQ, còn Combi thì thường sau 1 tiếng, vậy ở Pasture tốt hơn hả a?

Trả kết quả thì tùy mỗi nơi hẹn bạn,chứ không phải nơi nào hẹn trả kết quả lâu thì tốt hơn. Phương pháp HIV Ag/Ab ( kháng thể và kháng nguyên) là phương pháp thế hệ thứ tư hiện đại rồi bạn.

Cho1chaipepsi
14-10-2014, 23:10
Trả kết quả thì tùy mỗi nơi hẹn bạn,chứ không phải nơi nào hẹn trả kết quả lâu thì tốt hơn. Phương pháp HIV Ag/Ab ( kháng thể và kháng nguyên) là phương pháp thế hệ thứ tư hiện đại rồi bạn.

Dạ cám ơn anh, vậy 16 ngày nữa e đi làm thêm cái nữa, vì đến hnay chỉ mới 12 ngày sau OS thôi, e lo quá chừng!

Cho1chaipepsi
15-10-2014, 22:17

Anh ơi, ngày là bước sang ngày 14 tức là tuần thứ 2 rồi, p24 chắc cũng sinh ra rồi, e đi xn đc ko a?

Tuanmecsedec
15-10-2014, 22:19
Anh ơi, ngày là bước sang ngày 14 tức là tuần thứ 2 rồi, p24 chắc cũng sinh ra rồi, e đi xn đc ko a?

Bạn xét nghiệm sớm để làm gì rồi không tin tưởng kết quả đó,sau không để 4 tuần?.

Cho1chaipepsi
15-10-2014, 22:31
Bạn xét nghiệm sớm để làm gì rồi không tin tưởng kết quả đó,sau không để 4 tuần?.

Trong đầu e ko biết sao cứ lỡn vỡn HIV HIV hoài, chán quá, ko biét sao để loại nó ra khỏi đầu, XN hoài cũng mệt mỏi lắm...:(

Tuanmecsedec
15-10-2014, 22:32
Trong đầu e ko biết sao cứ lỡn vỡn HIV HIV hoài, chán quá, ko biét sao để loại nó ra khỏi đầu, XN hoài cũng mệt mỏi lắm...:(

Bị Stress rồi.

Cho1chaipepsi
15-10-2014, 22:36
Bị Stress rồi.

Dạ, chắc vậy quá a, e hay bị viêm da quy đầu, hnay lại bị nữa, chán ghê luôn, à mà a cho e hỏi thêm, xn combi pt rồi có cần làm test nhanh ko a? Giữa 2 phương pháp đó theo a thì cái nào tốt nhất hiện nay a ạ?

Tuanmecsedec
15-10-2014, 22:39
Dạ, chắc vậy quá a, e hay bị viêm da quy đầu, hnay lại bị nữa, chán ghê luôn, à mà a cho e hỏi thêm, xn combi pt rồi có cần làm test nhanh ko a? Giữa 2 phương pháp đó theo a thì cái nào tốt nhất hiện nay a ạ?

HIV Combi PT là có Anti HIV tìm kháng thể trong đó rồi bạn.Phương pháp test nhanh tìm kháng thể là thế hệ thứ 3,còn phương pháp HIV Combi PT tìm kháng nguyên và kháng thể (Anti HIV + P24 ) là thế hệ thứ 4 hiện đại hơn.

Cho1chaipepsi
15-10-2014, 22:43
HIV Combi PT là có Anti HIV tìm kháng thể trong đó rồi bạn.Phương pháp test nhanh tìm kháng thể là thế hệ thứ 3,còn phương pháp HIV Combi PT tìm kháng nguyên và kháng thể (Anti HIV + P24 ) là thế hệ thứ 4 hiện đại hơn.
E x in lỗi a trước, ko phải là e ko tin ở các anh tư vấn, e có đem trường hợp e lên các web khác để hỏi, thì họ bảo e phải uống pep, có nguy cơ bị lây HIV, các admin bên web ******** nói như vậy, làm e bủn rủn luôn:(

Tuanmecsedec
15-10-2014, 22:45
E x in lỗi a trước, ko phải là e ko tin ở các anh tư vấn, e có đem trường hợp e lên các web khác để hỏi, thì họ bảo e phải uống pep, có nguy cơ bị lây HIV, các admin bên web ******** nói như vậy, làm e bủn rủn luôn:(

Kích dục bằng miệng khuyên dùng thuốc Pep là tào lao mía lao.

Cho1chaipepsi
15-10-2014, 22:50
Kích dục bằng miệng khuyên dùng thuốc Pep là tào lao mía lao.

E thấy bên đó có tổng đài tư vấn, tư vấn đc xíu rồi kêu gọi đt nói chuyện trực tiếp hoặc gọi tổng đài tư vấn phí 5k/phút

Tuanmecsedec
15-10-2014, 22:50
E thấy bên đó có tổng đài tư vấn, tư vấn đc xíu rồi kêu gọi đt nói chuyện trực tiếp hoặc gọi tổng đài tư vấn phí 5k/phút

Đúng là tào lao mía lao.

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 00:17
Đúng là tào lao mía lao.

A Tuấn ơi! Cho e hỏi là lúc OS, DV có tiết ra chất nhờn, chưa xuất tinh nha a, vậy cái chất nhờn trong suốt đó, nếu tiếp xúc với vết thương hở đó, có đủ để lây chưa a?

sailam9893
16-10-2014, 00:27
T cũng bị viêm quy đầu, bôi đủ các thuốc, đến cả da liễu trung ương khám rồi,... mà vẫn ko đỡ, nó ko nổi nốt và chỉ đỏ lên ở vùng da đấy đến nản. Ông triệu chưng thế nào ?

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 01:59
T cũng bị viêm quy đầu, bôi đủ các thuốc, đến cả da liễu trung ương khám rồi,... mà vẫn ko đỡ, nó ko nổi nốt và chỉ đỏ lên ở vùng da đấy đến nản. Ông triệu chưng thế nào ?
Của t thi lâu lâu nó đỏ, ít thôi, 1 tháng đỏ 1 2 lần sau 2 3 ngày thì tự khỏi, t đang lo cái vụ os quá ông ơi...

Tuanmecsedec
16-10-2014, 05:42
A Tuấn ơi! Cho e hỏi là lúc OS, DV có tiết ra chất nhờn, chưa xuất tinh nha a, vậy cái chất nhờn trong suốt đó, nếu tiếp xúc với vết thương hở đó, có đủ để lây chưa a?

Yên tâm không lây nhiễm như vậy.HIV để có thể lây nhiễm, phải cần có 4 nguyên lý bắt buộc sau đây, nếu 1 trong 4 nguyên lý mà thiếu thì không có nguy cơ bị lây nhiễm, các bạn có thể lấy 4 nguyên lý sau đây,rồi nhìn nhận hành vi mình sẽ biết và tự có câu trả lời.

1) có virus thoát ra khỏi người có HIV.

2) HIV còn tồn tại, còn sống tại thời điểm nhận.

3) HIV đủ số lượng

4) phải có đường xâm nhập vào cơ thể người khác.

Chỉ cần 1 trong 4 nguyên lý căn bản thiếu là không có khả năng bị lây nhiễm.

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 14:36
Yên tâm không lây nhiễm như vậy.HIV để có thể lây nhiễm, phải cần có 4 nguyên lý bắt buộc sau đây, nếu 1 trong 4 nguyên lý mà thiếu thì không có nguy cơ bị lây nhiễm, các bạn có thể lấy 4 nguyên lý sau đây,rồi nhìn nhận hành vi mình sẽ biết và tự có câu trả lời.

1) có virus thoát ra khỏi người có HIV.

2) HIV còn tồn tại, còn sống tại thời điểm nhận.

3) HIV đủ số lượng

4) phải có đường xâm nhập vào cơ thể người khác.

Chỉ cần 1 trong 4 nguyên lý căn bản thiếu là không có khả năng bị lây nhiễm.

Hnay là ngày thứ 14, nếu e ko may dính H thì bây giờ combi pt có thể phát hiện ra được ko a?

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 14:40
Hnay là ngày thứ 14, nếu e ko may dính H thì bây giờ combi pt có thể phát hiện ra được ko a?
Dính cái đầu bạn

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 14:43
Dính cái đầu bạn
Nếu e test bị dính thật thì a tính sao với em hehe

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 14:45
Nếu e test bị dính thật thì a tính sao với em hehe
Bạn muốn sao??? Muốn tôi khóa cái chủ đề nhãm nhãm của bạn ko??

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 14:47
Bạn muốn sao??? Muốn tôi khóa cái chủ đề nhãm nhãm của bạn ko??
E cần 1 câu chắc chắn từ anh để e quẳng cái HIV ra khỏi đầu mà thôi! A nói câu gì để e chắc chắn OS ko có nguy cơ đi anh!

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 14:51
E cần 1 câu chắc chắn từ anh để e quẳng cái HIV ra khỏi đầu mà thôi! A nói câu gì để e chắc chắn OS ko có nguy cơ đi anh!
Chúng tôi tư vấn hết rùi, ko có rãnh đùa với bạn

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 16:59
Chúng tôi tư vấn hết rùi, ko có rãnh đùa với bạn
E mới đi test ở Medlatec về, hnay là ngày thứ 14, kq vẫn ÂT anh ơi, an tâm đc chưa a?

Charles
16-10-2014, 18:09
E mới đi test ở Medlatec về, hnay là ngày thứ 14, kq vẫn ÂT anh ơi, an tâm đc chưa a?

Bạn không có nguy cơ sẽ ÂT mọi thời điểm.

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 18:13
Bạn không có nguy cơ sẽ ÂT mọi thời điểm.
Nhưng e bị xước ở dương vật, rất rát, và sưng nữa, e bị hẹp bao quy, e sơ máu hoặc tinh dịch bị dính vào vết thương đó, rồi bao quy đầu làm tăng thêm nguy cơ hhuhu

Charles
16-10-2014, 18:17
Nhưng e bị xước ở dương vật, rất rát, và sưng nữa, e bị hẹp bao quy, e sơ máu hoặc tinh dịch bị dính vào vết thương đó, rồi bao quy đầu làm tăng thêm nguy cơ hhuhu

Vui lòng đọc lại tất cả những gì đã được tư vấn.

sailam9893
16-10-2014, 19:42
Trước đấy có bôi thuốc gì ko, t bôi nhiều thuốc theo đơn của bsy mà ko khỏi. Ông khám ở đâu ? bác sỹ nào ?. Yên tâm đi ó có nguy cơ với H đâu

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 20:05
Vui lòng đọc lại tất cả những gì đã được tư vấn.
Ở topic này, http://diendanhiv.vn/threads/8400-ngam-va-nuot-tinh-dich-cua-nguoi-nhiem-HIV a nói là có nguy cơ khi xuất tinh vào miệng, cũng như e dương vật bị xước, lỡ như tinh dị dính vào vết xước ở dương vật thì thế nào a?

Charles
16-10-2014, 20:17
Ở topic này, http://diendanhiv.vn/threads/8400-ngam-va-nuot-tinh-dich-cua-nguoi-nhiem-HIV a nói là có nguy cơ khi xuất tinh vào miệng, cũng như e dương vật bị xước, lỡ như tinh dị dính vào vết xước ở dương vật thì thế nào a?

Bạn đừng suy diễn (lỡ, nếu...) để tự dọa mình nữa. Hành vi OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết, còn thực tế chưa có trường hợp nào bị.

Cho1chaipepsi
16-10-2014, 20:18
Bạn đừng suy diễn (lỡ, nếu...) để tự dọa mình nữa. Hành vi OS chỉ có nguy cơ trên lý thuyết, còn thực tế chưa có trường hợp nào bị.
Nếu 14 ngày rồi p24 kịp sinh ra để phát hiện chưa a? Hồi chiều e mới đi test combi pt

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 20:26
Nếu 14 ngày rồi p24 kịp sinh ra để phát hiện chưa a? Hồi chiều e mới đi test combi pt
Khi bạn đã ko tin mình ko có nguy cơ, trong khi khuyến cáo XN chính xác tại thời điểm 4 tuần đến 5 tuần = Combo vậy theo bạn bạn XN ở 14 ngày bạn có tin mình an toàn k???

Tuanmecsedec
16-10-2014, 21:54

Tuanmecsedec khẳng định 100% bạn xét nghiệm lúc nào vẫn âm tính,trừ khi bạn tạo nguy cơ mới.