PDA

View Full Version : Lại Tiếp Tục Có Nguy Cơ Bị Nhiễm Nữa Rồi Các Anh Ơi!!!Help

sun123
15-10-2014, 16:18
Em là công nhân hôm nay em làm công trình lúc mở cửa ra ngoài phía ngoài là giàng giáo có 1 anh đang ngồi trên đó.em vừa mở cửa ra thì cảm giác ướt con mắt trái ,em nhìn lên thấy anh đó đang ngồi .lúc đó em gấp nên lấy áo chùi mắt.với cũng nghỉ là mồ hôi hoặc nước bọt.nhưng giờ nhìn lại thì tay anh đang bị băng 1 miếng bang keo cá nhân.mà lúc nảy em không thấy.em sợ anh bị đứt tay rồi máu trên cao rớt xuống mắt em.em lo quá....

Các Anh Đừng chửi em hoang tưởng vì đó là cảm giác thực ,nên em mới viết bài nhờ các anh tư vấn.dao này tiinh thần em thoải mái nên ko bị ám ảnh nữa.

caubecodon
15-10-2014, 16:25
Em là công nhân hôm nay em làm công trình lúc mở cửa ra ngoài phía ngoài là giàng giáo có 1 anh đang ngồi trên đó.em vừa mở cửa ra thì cảm giác ướt con mắt trái ,em nhìn lên thấy anh đó đang ngồi .lúc đó em gấp nên lấy áo chùi mắt.với cũng nghỉ là mồ hôi hoặc nước bọt.nhưng giờ nhìn lại thì tay anh đang bị băng 1 miếng bang keo cá nhân.mà lúc nảy em không thấy.em sợ anh bị đứt tay rồi máu trên cao rớt xuống mắt em.em lo quá....

Các Anh Đừng chửi em hoang tưởng vì đó là cảm giác thực ,nên em mới viết bài nhờ các anh tư vấn.dao này tiinh thần em thoải mái nên ko bị ám ảnh nữa.
trời đất ơi. xin lỗi phải noí bạn 1 câu là bạn quá hoang tưởng rồi. :( bó tay

Tùng đẹp trai
15-10-2014, 16:26

Ý ông là ông bị nhiễm cái gì ?
Ông lấy áo chùi mà ông cũng ko biết đấy là máu hay là gì ? Mà kể cả là máu thì chắc gì cái người chảy máu đó đã là người có H ? Ông có bị ẢO TƯỞNG SỨC MẠNH QUÁ KHÔNG VẬY ?

Tôi dám cá là các anh sẽ Reply : "KHÔNG CÓ NGUY CƠ"

caubecodon
15-10-2014, 16:26
bạn làm như ai cũng bị hiv, nhìn đâu cũng thấy hiv, mình khuyên bạn đừng nên suy diễn linh tinh nữa

sun123
15-10-2014, 16:34
Mình cũng biết là không ai cũng bị nhưng áo công trình mình màu đỏ nên chùi cũng không biết dc nó màu gì.chỉ biết nó rơi vào mắt và ướt còn người kia thì bị đứt tay.

Tùng đẹp trai
15-10-2014, 16:40
Mình cũng biết là không ai cũng bị nhưng áo công trình mình màu đỏ nên chùi cũng không biết dc nó màu gì.chỉ biết nó rơi vào mắt và ướt còn người kia thì bị đứt tay.

Tôi đảm bảo bài này kiểu gì các anh cũng khóa ! Thật đấy :)

Ông ám ảnh quá rồi đấy :)

sun123
15-10-2014, 16:43
nhưng mà sao khóa được rõ ràng mình bị rơi vào mắt mà.hic

Tuanmecsedec
15-10-2014, 21:58

Đọc toàn bộ tiểu sử bài hỏi của bạn (Click tại đây xem (http://diendanhiv.vn/search.php?searchid=392516)) cho thấy bạn quá ám ảnh về HIV thành ra cuộc sống của bạn luôn luôn sống trong lo sợ,trong khi đó đường lây nhiễm HIV thì đã có sẵn kiến thức trên diễn đàn. Bạn nên tìm hiểu kiến thức HIV để trang bị cho mình và có cái nhìn đúng về HIV/AIDS.