PDA

View Full Version : quan hệ bằng tay có nguy cơ không ??

minhphuong88
15-10-2014, 19:31
cho em hỏi quan hệ bằng tay có nguy cơ hiv hay các bệnh tình dục khác như giang mai, sùi mào gà ...không ạ ???

Charles
15-10-2014, 20:35
cho em hỏi quan hệ bằng tay có nguy cơ hiv hay các bệnh tình dục khác như giang mai, sùi mào gà ...không ạ ???

Kích dục bằng tay nôm na là nhờ tay người khác thủ dâm, đó là tình dục an toàn.

minhphuong88
15-10-2014, 20:41
các bệnh như giang mai , sùi mào gà , lậu ,... có nguy cơ không ạ

Charles
15-10-2014, 20:48

Đã gọi là tình dục an toàn thì nguy cơ gì bạn.

minhphuong88
15-10-2014, 21:34
anh cho e hỏi là nếu 2 người chung thủy và chưa từng quan hệ với ai khác ngoài người kia thì có nguy cơ mắc bệnh tình dục không anh . mới chỉ quan hệ bằng miệng và tay thoy ạ

Tuanmecsedec
15-10-2014, 21:36

Kích dục bằng tay là tình dục an toàn các bệnh.

Tuanmecsedec
15-10-2014, 21:38
anh cho e hỏi là nếu 2 người chung thủy và chưa từng quan hệ với ai khác ngoài người kia thì có nguy cơ mắc bệnh tình dục không anh . mới chỉ quan hệ bằng miệng và tay thoy ạ

Sự lây nhiễm thì phải một trong hai người có bệnh mới truyền cho nhau.Cả hai hoàn toàn không có bệnh thì lấy đâu ra truyền bệnh cho nhau bạn.

minhphuong88
15-10-2014, 21:42
em cảm ơn các anh tư vấn ạ

minhphuong88
15-10-2014, 23:13
sau khi quan hệ bằng tay thì 4 tiếng sau em phát hiện dv em có vết trầy rát . như vậy có sao không ạ

Tuanmecsedec
16-10-2014, 05:46
sau khi quan hệ bằng tay thì 4 tiếng sau em phát hiện dv em có vết trầy rát . như vậy có sao không ạ

Tuanmecsedec khẳng định kích dục bằng tay 100% không sao.

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 08:11

em cảm ơn các anh tư vấn ạ

Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

minhphuong88
16-10-2014, 08:21
vậy quan hệ bằng miệng 3 giây trong tình trang dương vật có vết trầy thì có nguy cơ mắc bệnh lây lan qua đường tình dục không và trường hợp lành lặn trong 3 giay thì sao ạ

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 08:22
vậy quan hệ bằng miệng 3 giây trong tình trang dương vật có vết trầy thì có nguy cơ mắc bệnh lây lan qua đường tình dục không và trường hợp lành lặn trong 3 giay thì sao ạ
quan hệ bằng miệng 3 giây => No problem

minhphuong88
16-10-2014, 08:34
1/dù dv bị trầy nhưng 3 giầy là không đủ thời gian lây nhiễm các bệnh lây truyền qua đường tình dục phải không ạ ???
2/em không biết tại sao dv em lại bị trầy vì buổi trưa em thấy còn lành lặn . sau khi quan hệ bằng tay về nhà tắm lại thì mới thấy rát . có phải vì quan hệ bằng tay nên bị trầy không ???
3/nếu em bị bênh gì mà không biết vậy 3 giây có nguy cơ lây cho người đó không ???

songchungvoi_HIV
16-10-2014, 08:39
1/dù dv bị trầy nhưng 3 giầy là không đủ thời gian lây nhiễm các bệnh lây truyền qua đường tình dục phải không ạ ???
2/em không biết tại sao dv em lại bị trầy vì buổi trưa em thấy còn lành lặn . sau khi quan hệ bằng tay về nhà tắm lại thì mới thấy rát . có phải vì quan hệ bằng tay nên bị trầy không ???
3/nếu em bị bênh gì mà không biết vậy 3 giây có nguy cơ lây cho người đó không ???
Ko có nguy cơ nghe chữa?????