PDA

View Full Version : Quan hệ với GMD sùi màu gà

thejokersg
17-10-2014, 02:04
Mong mọi người giúp em giải đáp thắc mắc, em có đeo bao khi quan hệ, không oral sex, không hun môi, chỉ em hun người GMD, mơn trớn bên ngoài âm đạo, thì em có bị sùi màu gà không ạ !? em đã tắm rửa vệ sinh sạch sẽ sau khi quan hệ. Mong các anh chị cho em lời khuyên, và bệnh sùi mào gà có thuốc chống phơi nhiễm không hay chỉ sau 3 tháng phát bệnh thì mới chữa được !

Tuanmecsedec
17-10-2014, 05:55
Mong mọi người giúp em giải đáp thắc mắc, em có đeo bao khi quan hệ, không oral sex, không hun môi, chỉ em hun người GMD, mơn trớn bên ngoài âm đạo, thì em có bị sùi màu gà không ạ !? em đã tắm rửa vệ sinh sạch sẽ sau khi quan hệ. Mong các anh chị cho em lời khuyên, và bệnh sùi mào gà có thuốc chống phơi nhiễm không hay chỉ sau 3 tháng phát bệnh thì mới chữa được !

Sùi mào gà không có thuốc chống phơi nhiễm bạn.Những gì bạn kể cho thấy tình dục an toàn,vì vậy bạn không có nguy cơ bệnh nào hết.

Chủ đề: Các bệnh lây qua đường tình dục. (http://diendanhiv.vn/threads/821-Cac-benh-lay-qua-duong-tinh-duc)

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 07:42
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

thejokersg
17-10-2014, 09:31
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".
:( em hỏi bệnh sùi mào gà anh chị êi

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 09:33
"không có khả năng lây nhiễm"

Tuanmecsedec
17-10-2014, 09:35

Hành vi bạn kể không có bị bệnh nào hết trong đó có Sùi mào gà.

thejokersg
17-10-2014, 09:42
vâng em cám ơn các anh rất nhiều, do lúc em sờ AD của GMD thì thấy các cục cứng cứng ở gần HM nên em khá sợ. Cám ơn các anh một lần nữa

Tuanmecsedec
17-10-2014, 09:45
vâng em cám ơn các anh rất nhiều, do lúc em sờ AD của GMD thì thấy các cục cứng cứng ở gần HM nên em khá sợ. Cám ơn các anh một lần nữa

Chắc cục đá xanh :khi875437:

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 09:53
Écccccccccc, mần răng mà cứng cứng hè?? Khi một ai đó có cái mào gà chỉ có dỡ khóc dỡ cười, lo mà chữa trị, không ai rãnh mà mang cái cục nớ đi phục vụ mấy bác. Khóc còn ko ra ở đó mà nằm cho bác thọt với thò

thejokersg
17-10-2014, 13:33
em cũng có đọc được là bệnh sùi mào gà lây qua đường da vậy lúc em mơn trớn của GMD thì em có bị bệnh không !? lúc sau em còn cầm và bắn sau khi mơn trớn thì có bị không ạ !? và em đã vệ sinh ngay sau khi quan hệ !?

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 13:36
em cũng có đọc được là bệnh sùi mào gà lây qua đường da vậy lúc em mơn trớn của GMD thì em có bị bệnh không !? lúc sau em còn cầm và bắn sau khi mơn trớn thì có bị không ạ !? và em đã vệ sinh ngay sau khi quan hệ !?
Nhiễm hay ko chỉ cần sau 2 tuần đến 2 tháng là có biểu hiện u sùi, ko cần biết lây theo con đường nào, nếu nhiễm mắt thường có thể nhận diện U sùi trên cơ thể

thejokersg
17-10-2014, 14:34
vậy điều trị sớm có cơ hội không anh ạ, :( em lo qua

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 14:35
vậy điều trị sớm có cơ hội không anh ạ, :( em lo qua
Điều trị cái gì bạn?? Bạn có nguy cơ bệnh gì đâu mà điều với trị trời???