PDA

View Full Version : quan hệ dùng bao cao su sợ nguy cơ từ dùng cái khăn của nhà nghỉ

dvgiau
17-10-2014, 10:13
Cho mình hỏi mình có quan hệ với gmd có dùng bcs vẫn thấy tinh dịch còn trong bao và bao kín dương vật liệu có an toàn vì em dùng khăn trong nhà nghỉ lao dương vật em có sao không và bcs có rách không? Cảm ơn anh chị em và thành viên.

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 10:16
Cho mình hỏi mình có quan hệ với gmd có dùng bcs vẫn thấy tinh dịch còn trong bao và bao kín dương vật liệu có an toàn vì em dùng khăn trong nhà nghỉ lao dương vật em có sao không và bcs có rách không? Cảm ơn anh chị em và thành viên.
gmd có dùng bcs vẫn thấy tinh dịch còn trong bao và bao kín dương vật => Chứng tỏ nó có rách đâu?? => No Problem => dùng khăn trong nhà nghỉ lao dương vật em có sao không => Bạn có lấy cái khăng đấy lau từ sáng đến tối cũng ko có sao và ko có trăng

dvgiau
17-10-2014, 10:20
Cảm ơn anh hiếu

ptsu3
17-10-2014, 10:36
An toàn bạn ạ , yên tâm nha !

dvgiau
17-10-2014, 10:44
Cho mình hỏi khăn trong nhà nghỉ mình lau chùi quy đầu có sao không vậy các bạn và anh chị

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 10:55
Cho mình hỏi khăn trong nhà nghỉ mình lau chùi quy đầu có sao không vậy các bạn và anh chị
Bạn biết đọc chữ ko? tư vấn ở trên rùi đó

Tuanmecsedec
17-10-2014, 15:17

Những gì bạn kể hoàn toàn 100% không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
17-10-2014, 15:20

HIV hoàn toàn không lây nhiễm từ cái khăn bạn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Sợ nguy cơ hiv từ lau khăn khách sạn (http://diendanhiv.vn/threads/19896-So-nguy-co-hiv-tu-lau-khan-khach-san)

Chủ đề: sợ lây nhiễm từ cái khăn lau,tư vấn dùm em trường hợp này (http://diendanhiv.vn/threads/2051-so-lay-nhiem-tu-cai-khan-lau-tu-van-dum-em-truong-hop-nay)

dvgiau
19-10-2014, 07:34
cảm ơn anh hiếu và anh tuấn và mọi người

dvgiau
23-10-2014, 18:44
Dạ cho e hỏi ngày hôm đó em có dùng tay thọt vô thùng rác nhà nghỉ lấy đồ sợ bị dính kim tiêm cho e hỏi có nguy cơ không ạ hay là do e suy viễn ạ. Em cảm ơn mọi người ạ.

Nguyen Ha
23-10-2014, 19:13
Dạ cho e hỏi ngày hôm đó em có dùng tay thọt vô thùng rác nhà nghỉ lấy đồ sợ bị dính kim tiêm cho e hỏi có nguy cơ không ạ hay là do e suy viễn ạ. Em cảm ơn mọi người ạ.

Đúng là do bạn suy diễn thật!

Charles
23-10-2014, 19:13

Do bạn suy diễn thôi chứ cho tay vào thùng rác mà bị kim tiêm đâm vào có mà đau giựt bắn tay lên ngay.

dvgiau
23-10-2014, 19:17
Dạ cảm ơn chị hà và bạn trường xuân và mọi người