PDA

View Full Version : Ngứa cơ quan sinh dục và lúc ngủ dậy bị ứơt quần là bệnh gì?

emtrotdai
17-10-2014, 15:16
anh chị tư vấn cho e với,2 ngày nay e có cảm giác ngứa cơ quan sinh dục,ngứa ở bên trong ống.đến lúc ngủ dây bị ứơt quần và còn xuất hiện những cục màu trắng trong như thạch đông.huhu.có phải bệnh lậu của e giờ mới xuất hiện ko,cảm ơn anh chị

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 15:24
anh chị tư vấn cho e với,2 ngày nay e có cảm giác ngứa cơ quan sinh dục,ngứa ở bên trong ống.đến lúc ngủ dây bị ứơt quần và còn xuất hiện những cục màu trắng trong như thạch đông.huhu.có phải bệnh lậu của e giờ mới xuất hiện ko,cảm ơn anh chị
đến lúc ngủ dây bị ứơt quần => Bấm vào đây xem:
"Giấc mơ ướt" và vấn đề tình dục nam giới (http://diendanhiv.vn/threads/20524-Giac-mo-uot-va-van-de-tinh-duc-nam-gioi)

Còn xuất hiện những cục màu trắng trong như thạch đông => Bấm vào đây xem:
Dương vật nổi nhiều mụn trắng (http://diendanhiv.vn/threads/8588-Duong-vat-noi-nhieu-mun-trang)

cảm giác ngứa cơ quan sinh dục,ngứa ở bên trong ống => Bấm vào đây xem:
Viêm cơ quan sinh dục nam do viêm niệu đạo (http://diendanhiv.vn/threads/9381-Viem-co-quan-sinh-duc-nam-do-viem-nieu-dao)

emtrotdai
17-10-2014, 15:31
của em ko phải là mụn a ak,mà những cục màu trắng đó chảy ra từ trong ống,trông giống như cục thạch,màu trắng trong,chứ ko có mụn gì hết ạ

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 15:32
của em ko phải là mụn a ak,mà những cục màu trắng đó chảy ra từ trong ống,trông giống như cục thạch,màu trắng trong,chứ ko có mụn gì hết ạ
Trả lời rùi đó, Ui trời, sao ko đọc mà cứ thích hỏi là sao

emtrotdai
17-10-2014, 15:36
tại thấy ngứa bên trong e lo quá,lên mạng tìm thấy giống biểu hiện của bệnh lậu,ngứa ngoài da thì đỡ lo rui,

Tùng đẹp trai
17-10-2014, 15:40
tại thấy ngứa bên trong e lo quá,lên mạng tìm thấy giống biểu hiện của bệnh lậu,ngứa ngoài da thì đỡ lo rui,

Lo quá thì ông đi khám . Ngồi đấy lo không khỏi bệnh được ( nếu có bệnh )

Buonqua
17-10-2014, 15:40
Biểu hiện ngứa đường tiểu vậy là bị viêm tiết niệu đấy. Thể nhẹ thì siêng uống nhiều nước, thể thao, uống nhiều nước ép cam: ít hôm sẽ khỏi....thể nặng khó chịu kéo dài thì đi khám tiết niệu để xem có nhiễm trùng tiểu không.

emtrotdai
17-10-2014, 15:42
có khi nào mà mấy tháng rui bệnh lậu mới biểu hiện ko mọi người,mấy ngay nay ko ngủ được trong người thấy mệt mỏi quá,mọi người xem hành vi của mình rui tư vấn giùm nữa

Tuanmecsedec
17-10-2014, 15:43

Bạn nên đi khám vấn đề này.

emtrotdai
17-10-2014, 15:46
có phải bệnh nào trong số mấy bệnh STDS ko a?

Buonqua
17-10-2014, 15:48
Lo lắng thì đi khám đi bạn. Được thăm khám và xét nghiệm sẽ chính xác hơn.

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 15:48
Bạn hỏi BQT BQT hỏi ai??

Tùng đẹp trai
17-10-2014, 15:49
Bạn nên đi khám vấn đề này.

Nếu bạn ở Hà Nội và ngại khám ở những chỗ đông người thì mình chỉ bạn đến địa chỉ này để khám nhé :)

Phòng phám đa khoa địa chỉ 59 Khương Trung http://phongkhamkhuongtrung.com/

Có thể chat tư vấn với các bác sĩ trên web đó luôn và đặt lịch hẹn khám online - cũng có thể là qua điện thoại
Hôm trước mình cũng khám ở đây. Hiện tại bên đó không biết còn chương trình miễn phí khám và giảm 50% phí xét nghiệm và điều trị ko. Hôm trước mình qua thì có.

Trường hợp của bạn anh Tuấn cũng nói bạn nên đi khám thì....
BẠN NÊN ĐI KHÁM!

emtrotdai
17-10-2014, 15:49
các anh chị ko biết thì e hỏi ai được,vì biểu hiện mấy bệnh này a chị quen rui mà

Tùng đẹp trai
17-10-2014, 15:51
các anh chị ko biết thì e hỏi ai được,vì biểu hiện mấy bệnh này a chị quen rui mà

Đã nói rồi mà ! Bạn nên đi khám đi!
Nói qua diễn đàn cũng không ai có thể nhìn thấy, cụ thể mà tư vấn cho bạn được!!

songchungvoi_HIV
17-10-2014, 15:52
Vui lòng đọc tài liệu nếu hoang mang thì đi khám, bạn làm nhưng chúng tôi thần thánh áh, cho dù có ngấm cái của quý của bạn cũng ko biết nó là bệnh gì, chỉ có gặp cái ông mặc áo Bờ Lu trắng may ra ổng biết

emtrotdai
18-10-2014, 01:50
ko ngủ được,ông blue trắng còn may ra mới biết thì đến lúc em biết được thì tàn đời rui

Nguyen Ha
18-10-2014, 06:50
ko ngủ được,ông blue trắng còn may ra mới biết thì đến lúc em biết được thì tàn đời rui

Không đến gặp ông ấy sớm thì liệu hồn.
Khuyên đi khám thì không đi, bs thăm khám xét thì mới biết chính xác bạn bị sao.

songchungvoi_HIV
18-10-2014, 08:10
Vậy thì cứ ngồi đấy mà chờ tàn đời đi