PDA

View Full Version : HJ với gái massage, 1 tháng sau bị phát ban, em có nên đi xét nghiệm không

shine
19-10-2014, 12:40
Hồi cách đây 3 tháng em có đi massage giải rượu thì đc nv nữ HJ cho, e cũng chỉ dùng ngón tay đưa vào AD 2 lần, 1 lúc sau e vẫn chưa ra nên quyết định ngưng không làm nữa, dv e cũng ko xuất hiện vết thương nào
Sau đó 1 tháng thì em bắt đầu xuất hiện mất nốt sẩn, bóng nước ở tay sau đó xuất hiện ở 2 bên eo, đùi, sau đầu gối vào bắp chân
Ban đầu e tưởng do e uống thuốc Omega 3,6,9 rởm nên nổi lên nên không quan tâm, bây giờ em mới cảm thấy lo lắng vì các vết phát ban chỉ lành đi nhưng vẫn còn những nốt đỏ...
Em có nên đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục như lậu, giang mai hay hiv hay không

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 12:45
Hồi cách đây 3 tháng em có đi massage giải rượu thì đc nv nữ HJ cho, e cũng chỉ dùng ngón tay đưa vào AD 2 lần, 1 lúc sau e vẫn chưa ra nên quyết định ngưng không làm nữa, dv e cũng ko xuất hiện vết thương nào
Sau đó 1 tháng thì em bắt đầu xuất hiện mất nốt sẩn, bóng nước ở tay sau đó xuất hiện ở 2 bên eo, đùi, sau đầu gối vào bắp chân
Ban đầu e tưởng do e uống thuốc Omega 3,6,9 rởm nên nổi lên nên không quan tâm, bây giờ em mới cảm thấy lo lắng vì các vết phát ban chỉ lành đi nhưng vẫn còn những nốt đỏ...
Em có nên đi xét nghiệm các bệnh lây qua đường tình dục như lậu, giang mai hay hiv hay không
nv nữ HJ cho, e cũng chỉ dùng ngón tay đưa vào AD 2 lần =>
Kiểu hành vi này bao gồm, sờ soạng, ôm hôn, vuốt ve hay kích thích dương cật bằng tay... Khả năng lây nhiễm HIV của loại hành vi này được cho là "không có khả năng lây nhiễm".

shine
19-10-2014, 12:46
Thế còn việc bị phát ban thì sao ạ, tại e thấy triệu chứng của các bệnh cũng có phát ban

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 12:49
Thế còn việc bị phát ban thì sao ạ, tại e thấy triệu chứng của các bệnh cũng có phát ban
Bấm vào đây xem:
Sốt phát ban (http://diendanhiv.vn/threads/5307-Sot-phat-ban)Xuất huyết dưới da (http://diendanhiv.vn/threads/3696-Xuat-huyet-duoi-da)

shine
19-10-2014, 12:54
Em đi bác sỹ thì có chẩn đoán là viêm nang lông, có xét nghiệm máu nhưng chỉ xét nghiệm về bệnh viêm gan HBV (kết quả âm tính), chuyện trên thì em chưa kể với bác sỹ nên không biết có ảnh hưởng gì không

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 12:56
Em đi bác sỹ thì có chẩn đoán là viêm nang lông, có xét nghiệm máu nhưng chỉ xét nghiệm về bệnh viêm gan HBV (kết quả âm tính), chuyện trên thì em chưa kể với bác sỹ nên không biết có ảnh hưởng gì không
Bấm vào đây xem:
Thuốc trị bệnh viêm nang lông (http://diendanhiv.vn/threads/20320-Thuoc-tri-benh-viem-nang-long)

Tuanmecsedec
19-10-2014, 13:30

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

shine
19-10-2014, 15:48
Cảm ơn các anh đã tư vấn
Làm phiền anh Tuấn xóa topic này dùm em nhé

songchungvoi_HIV
19-10-2014, 16:03
Cảm ơn các anh đã tư vấn
Làm phiền anh Tuấn xóa topic này dùm em nhé
Ko có xóa, đây là tư liệu của diễn đàn

shine
20-10-2014, 10:29
Hành vi ngửi dịch ad cũng không có nguy cơ phải ko ạ

Tùng đẹp trai
20-10-2014, 10:31

Bộ ông bị cuồng dâm sinh hoang tưởng hả ??

KHÔNG CÓ NGUY CƠ!!!

songchungvoi_HIV
20-10-2014, 10:34
Bạn ngưởi thì mắc mớ gì tới nguy cơ

shine
20-10-2014, 10:35
Bộ ông bị cuồng dâm sinh hoang tưởng hả ??

KHÔNG CÓ NGUY CƠ!!!

E quá lo lắng thôi, tại vì lần đầu đi mấy dịch vụ đó nên cũng sợ, từ nay phải tránh xa, cũng chỉ vì xỉn quá ko điều khiển được suy nghĩ

Tùng đẹp trai
20-10-2014, 10:39
E quá lo lắng thôi, tại vì lần đầu đi mấy dịch vụ đó nên cũng sợ, từ nay phải tránh xa, cũng chỉ vì xỉn quá ko điều khiển được suy nghĩ

Nói chung là lỗi tại ông không kiềm chế bản thân chứ đừng đổi tại say xỉn :)
Ông không có nguy cơ!

Sống lành mạnh và trang bị cho mình đầy đủ kiến thức :)
Lần sau đừng tái phạm , dính dáng đến tệ nạn xã hội hay tự mình làm cho mình có nguy cơ.
Đã được tư vấn không có nguy cơ thì xả stress đi
Chúc khỏe mạnh!

Tuanmecsedec
20-10-2014, 11:07

Bạn thấy đó,chưa cần biết là bạn có bị lây nhiễm một trong các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục hay không, nhưng rõ ràng từ việc có quan hệ tình dục với người thuộc nhóm có nguy cơ lây nhiễm HIV cao đã khiến bạn lo lắng nhiều, ảnh hưởng đến sức khỏe và những sinh hoạt hàng ngày của chính bạn. Tốt nhất, để không phải lo lắng về việc lây nhiễm HIV cũng như các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, bạn nên tránh xa các dịch vụ "ăn bánh trả tiền" của người hành nghề mại dâm.

Người hành nghề mại dâm do quan hệ tình dục với nhiều dạng đối tượng phức tạp khác nhau, có lịch sử không rõ ràng về các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục, trong đó có HIV/AIDS. Họ rất dễ mắc các bệnh nguy hiểm này và truyền lại cho những người lành bệnh khác có quan hệ tình dục với họ nhưng không đảm bảo các điều kiện an toàn trong quan hệ tình dục.

Tóm lại vấn đề hôm nay bạn không có nguy cơ,bạn nên thay đổi hành vi nếu bạn lo sức khỏe của mình.