PDA

View Full Version : cho hỏi về việc dính dịch âm đạo vào vết thương

trananh123
19-10-2014, 17:02
chào các anh chị, chả là hôm qua em có quan hệ với GMD, em có chạm ngón tay vào phía ngoài âm đạo (ko cho vô sâu chỉ bên ngoài thôi). Vì ngón tay đó có vết phỏng trước đó (vết thương có 1 lớp mỡ bao quanh nhưng ko thấy máu chỉ thấy thịt hồng hồng đo đỏ bên trong, vết thương này tạo ra khi em đứng máy tiện và bị tróc 1 lớp da nên nhìn nó giống như vết phỏng). Nên theo quán tính, chùi nó đi. em cảm thấy vết thương trên ngón tay mình có dính dịch ở bên ngoài âm đạo của cô gái đó. Nên bất giác lấy khăn lau ngay. thời gian chỉ có mấy giây. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ ko ạ

ptsu3
19-10-2014, 17:04
Không có nguy cơ vì vết thương đã đóng niêm mạc
Không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc !

Bạn an toàn !

trananh123
19-10-2014, 17:28
Vết thương ấy xuất hiện không lâu . Vết thương còn hơi ướt ướt và có lớp mỡ
nữa

Tuanmecsedec
19-10-2014, 17:30
chào các anh chị, chả là hôm qua em có quan hệ với GMD, em có chạm ngón tay vào phía ngoài âm đạo (ko cho vô sâu chỉ bên ngoài thôi). Vì ngón tay đó có vết phỏng trước đó (vết thương có 1 lớp mỡ bao quanh nhưng ko thấy máu chỉ thấy thịt hồng hồng đo đỏ bên trong, vết thương này tạo ra khi em đứng máy tiện và bị tróc 1 lớp da nên nhìn nó giống như vết phỏng). Nên theo quán tính, chùi nó đi. em cảm thấy vết thương trên ngón tay mình có dính dịch ở bên ngoài âm đạo của cô gái đó. Nên bất giác lấy khăn lau ngay. thời gian chỉ có mấy giây. Anh chị cho em hỏi em có nguy cơ ko ạ

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
19-10-2014, 17:31
Không có nguy cơ vì vết thương đã đóng niêm mạc
Không có nguy cơ vì không có thời gian tiếp xúc !

Bạn an toàn !

Trả lời rất chuẩn.

ptsu3
19-10-2014, 18:34
Trả lời rất chuẩn.

Haha, Cảm ơn a Tuấn :zk2040:

laytroilayphat
19-10-2014, 20:07
Nếu vết thương ko chảy máu thì ko có vấn đề gì bạn nhé :)

Charles
19-10-2014, 20:28

Theo như bạn kể thì đó không phải là vết thương hở nên không có cửa cho vi rút xâm nhập (khi nào tay bạn có vết thương đang chảy máu cho vào trong AD mới có nguy cơ).

trananh123
19-10-2014, 21:33
Cám ơn các bạn. Mình nói rõ hơn về vết thương của mình.
vết thương đó mình bị trc đó cỡ 1h. Nó còn ươn ướt nhưng nho chảy máu chỉ có thịt đỏ hồng thôi ạ!!
Mình chạm tay vào phần ngoài âm đạo thấy nó dính ít nước cỡ 2 3s là rút lại vào lấy khăn chùi ngay sau đó ko quan hệ nữa !!
điều mình lo là vết thương của mình tiếp xúc với dịch âm đạo trực tiếp nên rất hoang mang

Vết thương đó có kiich1 thước cỡ 3x1 mm ở gần móng tay. Ko biết như vậy có gọi là độ tiếp xúc lớn chưa

Tuanmecsedec
19-10-2014, 21:34
vết thương đó mình bị trc đó cỡ 1h. Nó còn ươn ướt nhưng nho chảy máu chỉ có thịt đỏ hồng thôi ạ!!
Mình chạm tay vào phần ngoài âm đạo thấy nó dính ít nước cỡ 2 3s là rút lại vào lấy khăn chùi ngay sau đó ko quan hệ nữa !!

Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Charles
19-10-2014, 21:36
điều mình lo là vết thương của mình tiếp xúc với dịch âm đạo trực tiếp nên rất hoang mang

Không cần biết bao nhiêu thời gian, vết thương khi không còn chảy máu là niêm mạc đã đóng, có thể nhìn ửng đỏ nhưng vi rút không xâm nhập được.

trananh123
19-10-2014, 21:46
mình rất cảm ơn anh Tuấn và mọi người đã tư vấn giúp mình