PDA

View Full Version : Máu dính vào dương vật

lananh
20-10-2014, 16:16
AC tư vấn cho em th này.Do e phải bế nạn nhân đi cấp cứu vì vậy máu dính rất nhiều lên quần e thấm cả vào bên trong,chân e ko có vết thương nhưng máu dính cả vào dương vật e,e sợ dính vào lỗ sáo.AC cho e hỏi e có nguy cơ bị hiv ko?Rất cảm ơn AC.

songchungvoi_HIV
20-10-2014, 16:32
AC tư vấn cho em th này.Do e phải bế nạn nhân đi cấp cứu vì vậy máu dính rất nhiều lên quần e thấm cả vào bên trong,chân e ko có vết thương nhưng máu dính cả vào dương vật e,e sợ dính vào lỗ sáo.AC cho e hỏi e có nguy cơ bị hiv ko?Rất cảm ơn AC.
Khi nào bạn ngâm DV vào chậu máu mới có nguy cơ

Charles
20-10-2014, 16:44

Tình huống này không có nguy cơ. Khi nào bạn có vết thương hở tiếp xúc với máu mới có nguy cơ.

lananh
20-10-2014, 17:07
E cảm ơn 2 anh.TH của e máu vào trong lỗ sáo rồi thì có nguy cơ ko anh?

songchungvoi_HIV
20-10-2014, 17:11
E cảm ơn 2 anh.TH của e máu vào trong lỗ sáo rồi thì có nguy cơ ko anh?
Ko có nguy cơ. Khi nào dùng bơm chứa máu bơm máu thẳng vào lỗ sao mới có nguy cơ

lananh
20-10-2014, 17:30
Ko có nguy cơ. Khi nào dùng bơm chứa máu bơm máu thẳng vào lỗ sao mới có nguy cơ

Ý anh nói th của e dù máu dính vào dv nhiều thì cũng ko bị máu chui vào lỗ sáo đúng ko anh?

Charles
20-10-2014, 17:37
Ý anh nói th của e dù máu dính vào dv nhiều thì cũng ko bị máu chui vào lỗ sáo đúng ko anh?

Máu đâu ra lắm thế mà chui vào lỗ sáo? Khi đứng thì dv hướng xuống đất chứ hướng lên trời đâu mà sợ máu chui vào lỗ sáo?