PDA

View Full Version : giúp em trường hợp thủ dâm lẫn nhau tinh dịch dính lên vết thương

conko
21-10-2014, 21:37
em và ban trai quan hệ thủ dâm cho nhau . chỉ thủ dâm cho nhau thôi ..lúc xong tinh dich ca anh ấy có bắn vào tay em..lúc đi rửa tay bằng nước thì em thấy tay minh rát do có vế xước chảy máu...vậy co em hỏi nếu trong tinh dich đó có hiv thì em co bị nhiễm không....tinh dịch không bắn vào vết thương nhưng khi rửa tay thi nươc rủa tinh dịch có chảy vào vết thương tư vấn giúp em với ..( vết thương không sâu nhưng có máu do bị con em cào hồi chiều )

ptsu3
21-10-2014, 21:41
Hành vi của bạn là tình dục an toàn , kể cả tinh dịch chảy vào vết thương cũng không thể làm lây nhiễm , bạn hoàn toàn có thể yên tâm !

Trừ khi nếu như tay bạn đang be bét máu vết thương hở toác ra mà vẫn cọ xát liên tục vết thương liên tục lên dương vật của bạn trai bạn mới có nguy cơ !

Còn vết thương tay rát rát mà sau khi xong mới thấy mà trong lúc rửa tay thì an toàn 100%

Tuanmecsedec
21-10-2014, 21:43
em và ban trai quan hệ thủ dâm cho nhau . chỉ thủ dâm cho nhau thôi ..lúc xong tinh dich ca anh ấy có bắn vào tay em..lúc đi rửa tay bằng nước thì em thấy tay minh rát do có vế xước chảy máu...vậy co em hỏi nếu trong tinh dich đó có hiv thì em co bị nhiễm không....tinh dịch không bắn vào vết thương nhưng khi rửa tay thi nươc rủa tinh dịch có chảy vào vết thương tư vấn giúp em với ..( vết thương không sâu nhưng có máu do bị con em cào hồi chiều )

Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.

conko
21-10-2014, 21:51
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ.
dạ em cảm ơn anh , nhẹ nhõm vi vết hương cung cỡ 3-4 cm có chay máu và em đã lấy băng cá nhân bị lại, lúc rửa tay thấy rát rát nên em sợ nước rủa tinh dịch chạy vào vết thương,,, cảm ơn anh..............

Tuanmecsedec
21-10-2014, 21:55
dạ em cảm ơn anh , nhẹ nhõm vi vết hương cung cỡ 3-4 cm có chay máu và em đã lấy băng cá nhân bị lại, lúc rửa tay thấy rát rát nên em sợ nước rủa tinh dịch chạy vào vết thương,,, cảm ơn anh..............

100% không lây nhiễm như vậy.

conko
21-10-2014, 22:08
100% không lây nhiễm như vậy.

dạ sẵn anh cho em tài khoản lôn được không , tài khoản đẻ có thể hỗ trợ cho room mình .

Tuanmecsedec
21-10-2014, 22:12
dạ sẵn anh cho em tài khoản lôn được không , tài khoản đẻ có thể hỗ trợ cho room mình .

Bạn xem ở đây :

Chủ đề: Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn (http://www.diendanhiv.vn/threads/17844-Quy-giup-nhung-hoan-canh-co-HIV-gap-kho-khan-trong-cuoc-song-va-duy-tri-diendanhiv-vn)

ptsu3
21-10-2014, 22:12

Quỹ giúp những hoàn cảnh có HIV gặp khó khăn trong cuộc sống và duy trì diendanhiv.vn

http://diendanhiv.vn/threads/17844

Đây là quỹ từ thiện chứ ko phải tài khoản hỗ trợ forum, bạn vào đọc xem :) forum ko có tài khoản hỗ trợ nào hết :D