PDA

View Full Version : Sợ nhiễm STDs từ nhà vệ sinh công cộng

minhphuong88
21-10-2014, 22:52
về lây nhiễm SMG thì mấy anh cho em hỏi ở nhà vệ sinh công cộng em dùng ca ở đó(ca để trong xô nước ) dội nước vào dv và dùng tay(tay đã chạm vào tay nắm cửa và ca) rữa dv trong khi dv em có vết trầy rát thì có nguy cơ bị lây SMG hay các bệnh STDs không ạ . e biết sẽ bị la nhưng vì em lo lắng quá . mong mấy anh tư vấn

Tuanmecsedec
21-10-2014, 22:55
về lây nhiễm SMG thì mấy anh cho em hỏi ở nhà vệ sinh công cộng em dùng ca ở đó(ca để trong xô nước ) dội nước vào dv và dùng tay(tay đã chạm vào tay nắm cửa và ca) rữa dv trong khi dv em có vết trầy rát thì có nguy cơ bị lây SMG hay các bệnh STDs không ạ . e biết sẽ bị la nhưng vì em lo lắng quá . mong mấy anh tư vấn

Ối giời ơi ! Chưa thấy ai bị trong trường hợp này,vì tất cả nơi công cộng thường dùng chung 1 ca.

minhphuong88
21-10-2014, 23:05
tay đã tiếp xúc với ca , tay nắm cửa ,... chạm trực tiếp vào vết trầy có sao không anh

Nguyen Ha
22-10-2014, 05:50
tay đã tiếp xúc với ca , tay nắm cửa ,... chạm trực tiếp vào vết trầy có sao không anh

Do bạn lo lắng quá thôi không sao cả.

Tuanmecsedec
22-10-2014, 06:17

100% không sao.

songchungvoi_HIV
22-10-2014, 08:02
Đúng là hết thuốc chữa