PDA

View Full Version : Tay của GMD dính tinh trùng kích dục dương vật. giúp e với

soquatroi1
22-10-2014, 15:43
Cho em hỏi ? tay của GMD dính tinh trùng của người khác rồi kích dục cho em DV e ko bì trầy xước gì cả . vậy có nhiễm HIV ko ạ?

songchungvoi_HIV
22-10-2014, 15:45
Cho em hỏi ? tay của GMD dính tinh trùng của người khác rồi kích dục cho em DV e ko bì trầy xước gì cả . vậy có nhiễm HIV ko ạ?
Sao bạn biết tay GMD dính tinh trùng của người khác?? Khi này bạn tận mắt thấy GMD để cái chén tinh trùng kế bên rùi vừa kích dục cho bạn vừa chế cái chén tinh trùng đó lên DV bạn giống như dầu bôi trơn th2i lúc đó mới có nguy cơ

Tuanmecsedec
22-10-2014, 15:48

Kích dục bằng tay như là một hình thức thủ dâm nhờ đối tác,dù trong tình huống nào cũng không có nguy cơ.

soquatroi1
22-10-2014, 16:10
Dạ ! em cám ơn 2 anh

soquatroi1
22-10-2014, 19:09
Mà 2 anh ơi ! sao h miệng của e nó nói mấy cái hột gì á . ko đau nhứt gì hết ? ko biết bị cái gì nữa?

laytroilayphat
22-10-2014, 19:20
Ko biết thì đi khám đi

Nguyen Ha
22-10-2014, 19:49
Mà 2 anh ơi ! sao h miệng của e nó nói mấy cái hột gì á . ko đau nhứt gì hết ? ko biết bị cái gì nữa?

Do bạn lo lắng quá nên soi mói ra hột thôi, chứ bình thường vẫn có bạn đâu để ý.

Tuanmecsedec
22-10-2014, 22:17

Mọc ở miệng mà mọc ở đâu,trong hay ngoài?.

soquatroi1
24-10-2014, 15:22
Mọc ở miệng mà mọc ở đâu,trong hay ngoài?.

ở trong miệng á anh ơi . bữa nay thì nó sẹp rồi

songchungvoi_HIV
24-10-2014, 15:40
Xẹp rùi thì thui

Tuanmecsedec
24-10-2014, 15:41

Vậy chắc nóng trong người thôi.

soquatroi1
24-10-2014, 16:22
vậy là không có sao thiệt phải không mấy anh ? em lo quá

songchungvoi_HIV
24-10-2014, 16:23
Sao trăng gì, bạn có nguy cơ đâu mà trăng sao??

Tuanmecsedec
24-10-2014, 21:34

Bạn yên tâm những gì mọi người đã tư vấn.

soquatroi1
04-12-2014, 20:36
Ngón tay em chạm vào AD , rồi đưa vào miệng em! như vậy có bị nhiễm không ạ ! anh chị tư vấn giúp ! Nghiêm Túc lắm ạ

Charles
04-12-2014, 20:38
Ngón tay em chạm vào AD , rồi đưa vào miệng em! như vậy có bị nhiễm không ạ ! anh chị tư vấn giúp ! Nghiêm Túc lắm ạ

Bạn dùng miệng kích thích trực tiếp AD cũng không có nguy cơ, nói gì chỉ chạm tay vào rồi đưa tay vào miệng.

soquatroi1
04-12-2014, 20:40
Cám ơn ạ !

Nguyen Ha
04-12-2014, 20:42

Nghiêm túc là hoàn toàn không có nguy cơ

Tuanmecsedec
04-12-2014, 21:45

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

soquatroi1
15-12-2014, 19:09
Trả lời dùm em lần nữa y ! em cứ suy nghĩ lung tung hoài .
"trường hợp của em là kích dục bằng tay . nhưng cô gái đó tới ngày đen đỏ , vậy tay em chạm vào AD cô ta , liệu em có bị nhiễm . anh chị tư vấn giúp em" . xin lỗi đả làm phiền mấy anh hoài

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 19:12
"trường hợp của em là kích dục bằng tay . nhưng cô gái đó tới ngày đen đỏ , vậy tay em chạm vào AD cô ta , liệu em có bị nhiễm . anh chị tư vấn giúp em" . xin lỗi đả làm phiền mấy anh hoài

Được "kích dục" bằng tay liệu có bị lây HIV?
Chào anh chị ạ,Anh chị cho em hỏi như sau ạ, Cách đây khoảng gần 4 tháng em có đi công tác và ở khách sạn có dịch vụ massage, sau khi quá chén em có xuống phòng massage, sau khi massage khoảng 30p thì cô đó gợi ý kích dục bằng tay cho em, cô đó có sử dụng dầu bôi trơn, khoảng 1 lúc thì em xuất ra và không thấy đau hay trầy xước gì.Em đang rất lo lắng em có nguy cơ bị hiv hay không ạ, em lo lắng vì biết đâu gái massage cố tình lây cho em thì sao?

Em trai thân mến!

Có lẽ em đã lo lắng quá mức cần thiết rồi. Thế này em nhé! HIV chỉ lây qua 3 đường chính là quan hệ tình dục không sử dụng bao cao su, lây qua truyền máu hay tiếp xúc trực viết thương có chảy máu của người lành với vết thương có chảy máu của người bị nhiễm HIV, lây từ mẹ sang con. Ngoài ra HIV không lây qua những tiếp xúc thông thường như: bắt tay, ôm hôn.... và tiếp xúc các vùng da lành với người bị bệnh em nhé.

Nếu cô gái massage chỉ sử dụng tay để kích dục cho em thì em có thể yên tâm là em không thể bị lây HIV được. Hơn nữa những cô gái làm nghề massage hay thậm chí là những cô gái bám dâm không phải cô nào cũng bị nhiễm HIV đâu em ạ. Người ta chỉ được xếp vào những người có nguy cơ cao bị nhiễm bệnh mà thôi.

HIV không dễ lây như mọi người vẫn nhầm tưởng, vì để bị lây nhiễm HIV thì người lành phải tiếp xúc với một số lượng virus đủ lớn để gây bệnh. Tuy nhiên em lưu ý rằng trong mọi trường hợp nếu có quan hệ với những đối tượng có nguy cơ lây nhiễm cao em cần có biện pháp phòng vệ đó là dùng bao cao su để tránh những lo lắng không đáng có như thời gian vừa qua.Vậy em yên tâm nhé!
Trích: Chủ đề: Hành vi hôn sâu, FingeringTản mạn về ORAL SEX, FINGERING- HAND JOB! Tổng hợp . (http://diendanhiv.vn/threads/198-Hanh-vi-hon-sau-FingeringTan-man-ve-ORAL-SEX-FINGERING-HAND-JOB-Tong-hop)

soquatroi1
15-12-2014, 19:19
Nhưng mà ngày đen đỏ là có máu , rồi tay em chạm vào nữa ! em cũng ko để ý là tay em có vết xước ko nữa ! lở mà có chắc chết quá :sosad:

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 19:27
Nhưng mà ngày đen đỏ là có máu , rồi tay em chạm vào nữa ! em cũng ko để ý là tay em có vết xước ko nữa ! lở mà có chắc chết quá :sosad:
Khi nào dùng bơm chứa máu bơm thẳng vảo lỗ sáo mới có nguy cơ.

Bấm vào đây xem:
Chủ đề: QHTD có BCS tay tháo BCS dính máu kinh chạm DV (http://diendanhiv.vn/threads/19759-QHTD-co-BCS-tay-thao-BCS-dinh-mau-kinh-cham-DV)

Chủ đề: QHTD với GMD có BCS trong ngày đèn đỏ sợ nhiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/13560-QHTD-voi-GMD-co-BCS-trong-ngay-den-do-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Giúp Em Với Em Chết Mất Qhtd với gmd đến kì kinh nguyệt (http://diendanhiv.vn/threads/12687-Giup-Em-Voi-Em-Chet-Mat-Qhtd-voi-gmd-den-ki-kinh-nguyet)

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su .nhưng GMD có máu sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/3183-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-nhung-GMD-co-mau-so-nhiem-hiv)

Chủ đề: QHTD có BCS dính máu kinh + OS + dùng lưỡi liếm AD sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13592-QHTD-co-BCS-dinh-mau-kinh-OS-dung-luoi-liem-AD-so-nhiem-HIV)

Chủ đề: Máu kinh dính vào vết thương có trước 2 giờ (http://diendanhiv.vn/threads/19660-Mau-kinh-dinh-vao-vet-thuong-co-truoc-2-gio)

Chủ đề: Quan hệ có bcs nhưng bị máu dính trong DV (http://diendanhiv.vn/threads/13261-Quan-he-co-bcs-nhung-bi-mau-dinh-trong-DV)

soquatroi1
15-12-2014, 19:54
ý em nói là tay của em chạm vào AD mà cô ấy ngay ngày đèn đó á.

Charles
15-12-2014, 19:55

Đèn đỏ, đèn xanh hay đèn vàng gì thì HIV cũng không lây gián tiếp như vậy.

soquatroi1
15-12-2014, 20:44
dạ cám ơn các anh !

songchungvoi_HIV
15-12-2014, 20:49
Đúng là mù chữ

Tuanmecsedec
16-12-2014, 06:13

Tuanmecsedec khẳng định 1 lần nữa 100% không có nguy cơ.

soquatroi1
04-01-2015, 19:45
Sau gần 5 tháng ! hôm nay em có đi Hòa Hảo xét nghiệm ! kết qua ghi là. Tên Xét Nghiệm : HIV Ag/Ab Combo . Kết Qủa : NEG S/CO=0.650 . CSBT : (s/Co<1) . là âm tính phải ko mấy anh ?

Charles
04-01-2015, 19:51
Sau gần 5 tháng ! hôm nay em có đi Hòa Hảo xét nghiệm ! kết qua ghi là. Tên Xét Nghiệm : HIV Ag/Ab Combo . Kết Qủa : NEG S/CO=0.650 . CSBT : (s/Co<1) . là âm tính phải ko mấy anh ?

NEG = NEGATIVE = Âm tính. 0.650 là chỉ số S/CO, chỉ số này nhỏ hơn 1 là ÂT. Mà trường hợp bạn không có nguy cơ XN ÂT đâu có gì lạ.

soquatroi1
04-01-2015, 20:03
dạ hihi ! cám ơn tất cả mấy anh chị ! mà cho em hỏi CSBT la gi a?

Charles
04-01-2015, 20:07
dạ hihi ! cám ơn tất cả mấy anh chị ! mà cho em hỏi CSBT la gi a?

CSBT = Chỉ số bình thường.

soquatroi1
04-01-2015, 20:09
dạ ! e cứ tưởng là Cuộc Sống Bình Thường :zk2039:

Charles
04-01-2015, 20:11
dạ ! e cứ tưởng là Cuộc Sống Bình Thường :zk2039:

Không có nguy cơ, XN ÂT rồi thì giờ Cuộc sống bình thường đi thôi :khi875437:

soquatroi1
04-01-2015, 20:12
dạ hihihi !

Tuanmecsedec
04-01-2015, 20:46

Cho dù bạn có nguy cơ cao tận trời xanh luôn,kết quả sau 5 tháng là an toàn tuyệt đối rồi bạn,huống chi trường hợp được tư vấn không có nguy cơ.