PDA

View Full Version : em hoang mang quá

emloso
23-10-2014, 01:04
lúc nãy em có hơi đói,xuống bếp mở tủ lạnh ra và lấy 3 quả trứng ra rán,e đập 2 quả thì thấy 2 quả có vết đỏ đỏ như máu,em chợt nhớ ra trước có bài báo đăng là trứng trung quốc tiêm hiv vào,em thấy hơi lo lo,lúc đập trứng thì ngón tay em có vết thương chạm vào lòng trứng,không biết em có sao không,và quả trứng kia có sao không ạ?

ptsu3
23-10-2014, 01:06
Những gì bạn kể hoàn toàn không có nguy cơ với HIV , kể cả trứng được tiêm HIV vào thì nó cũng đã ngỏm củ tỏi ngay rồi vì nó ko thể sống được ở môi trường nào khác ngoài cơ thể con người !

Nguyen Ha
23-10-2014, 06:44
lúc nãy em có hơi đói,xuống bếp mở tủ lạnh ra và lấy 3 quả trứng ra rán,e đập 2 quả thì thấy 2 quả có vết đỏ đỏ như máu,em chợt nhớ ra trước có bài báo đăng là trứng trung quốc tiêm hiv vào,em thấy hơi lo lo,lúc đập trứng thì ngón tay em có vết thương chạm vào lòng trứng,không biết em có sao không,và quả trứng kia có sao không ạ?
Trứng Trung Quốc có tiêm HIV là tin đồn và được BYT của ta làm rõ thông tin đó rồi, bạn vui lòng đọc lại. HIV không sống trong quả trứng.
Quả trứng có vết màu đỏ là trứng đã để lâu. Không liên quan tới HIV.

songchungvoi_HIV
23-10-2014, 07:47
Vui lòng bấm vào đây xem:
Sự thật về trứng gà giả nhiễm HIV tràn vào từ Trung Quốc (http://diendanhiv.vn/threads/18248-Su-that-ve-trung-ga-gia-nhiem-HIV-tran-vao-tu-Trung-Quoc)

Tuanmecsedec
23-10-2014, 10:23

Vi rút HIV nào mà sống trong môi trường trứng gà được bạn,thông tin tào lao mía lao.