PDA

View Full Version : Lỡ quan hệ gái mại dâm, em hoang mang quá, giúp em!

giuptoivoi
25-10-2014, 22:51
Chào các anh chị,
Cách đây 5 ngày em có đi quan hệ với GMD (lần trước cách đây 3 năm), em quan hệ 2 lần trong 1 giờ, đều có dùng BCS, không kích thích bằng tay và miệng cho nhau. Lần đầu nhanh khoảng 3p, lần sau lâu và dồn dập mà không ra đc, do gái hơi khó chịu nên lâu lâu bị tụt hứng. Khi e tụt hứng thì gái tưởng e ra nên vào toilet rửa, sau đó ra e đòi tiếp, khoảng 5p sau thì hết giờ và cô ấy về, em chưa ra và lấy BCS vứt sọt rác, nhìn bao vẫn còn nguyên, nhưng ko chắc có bị thủng ko.
Trước đó e bị nấm nhưng đã hết đc 5 ngày, tuy nhiên ngày sau khi quan hệ nấm lại mọc lại, có cảm giác ngứa, hôm nay có dấu hiệu đau bụng. Em hoang mang quá, lo lắng ko tập trung làm việc và học hành đc, ăn ko ngon ngủ ko yên, suy nghĩ và tưởng tượng nhiều chuyện, căng thẳng và đau khổ quá.
Mong mọi người tư vấn giúp nguy cơ HIV của e ntn? e nên làm gì? xét nghiệm lúc nào chính xác?

Tuanmecsedec
25-10-2014, 22:58
Chào các anh chị,
Cách đây 5 ngày em có đi quan hệ với GMD (lần trước cách đây 3 năm), em quan hệ 2 lần trong 1 giờ, đều có dùng BCS, không kích thích bằng tay và miệng cho nhau. Lần đầu nhanh khoảng 3p, lần sau lâu mà không ra đc, do gái hơi khó chịu và nên e bị mất hứng, lâu lâu bị tụt hứng nữa. Khi e tụt hứng thì gái tưởng e ra nên vào toilet rửa, sau đó ra e đòi tiếp, khoảng 5p sau thì hết giờ và cô ấy về, em chưa ra và lấy BCS vứt sọt rác, nhìn bao vẫn còn nguyên.
Trước đó e bị nấm nhưng đã hết đc 5 ngày, tuy nhiên ngày sau khi quan hệ nấm lại mọc lại. Em hoang mang quá, lo lắng ko tập trung làm việc và học hành đc, ăn ko ngon ngủ ko yên, suy nghĩ và tưởng tượng nhiều chuyện, căng thẳng và đau khổ quá.
Mong mọi người tư vấn giúp nguy cơ HIV của e ntn? e nên làm gì? xét nghiệm lúc nào chính xác?

Tình dục an toàn là gì?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su.Vì vậy những gì bạn kể quan hệ có sử dụng bao cao su là không có nguy cơ.

ptsu3
25-10-2014, 23:01
Chào các anh chị,
Cách đây 5 ngày em có đi quan hệ với GMD (lần trước cách đây 3 năm), em quan hệ 2 lần trong 1 giờ, đều có dùng BCS, không kích thích bằng tay và miệng cho nhau. Lần đầu nhanh khoảng 3p, lần sau lâu mà không ra đc, do gái hơi khó chịu và nên e bị mất hứng, lâu lâu bị tụt hứng nữa. Khi e tụt hứng thì gái tưởng e ra nên vào toilet rửa, sau đó ra e đòi tiếp, khoảng 5p sau thì hết giờ và cô ấy về, em chưa ra và lấy BCS vứt sọt rác, nhìn bao vẫn còn nguyên.
Trước đó e bị nấm nhưng đã hết đc 5 ngày, tuy nhiên ngày sau khi quan hệ nấm lại mọc lại. Em hoang mang quá, lo lắng ko tập trung làm việc và học hành đc, ăn ko ngon ngủ ko yên, suy nghĩ và tưởng tượng nhiều chuyện, căng thẳng và đau khổ quá.

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp mới này ,

Nhưng về lần trước cách đây 3 năm ko thấy bạn nói đến là sao ?

Tuanmecsedec
25-10-2014, 23:05
Chào các anh chị,
Cách đây 5 ngày em có đi quan hệ với GMD (lần trước cách đây 3 năm), em quan hệ 2 lần trong 1 giờ, đều có dùng BCS, không kích thích bằng tay và miệng cho nhau. Lần đầu nhanh khoảng 3p, lần sau lâu và dồn dập mà không ra đc, do gái hơi khó chịu nên lâu lâu bị tụt hứng. Khi e tụt hứng thì gái tưởng e ra nên vào toilet rửa, sau đó ra e đòi tiếp, khoảng 5p sau thì hết giờ và cô ấy về, em chưa ra và lấy BCS vứt sọt rác, nhìn bao vẫn còn nguyên, nhưng ko chắc có bị thủng ko.
Trước đó e bị nấm nhưng đã hết đc 5 ngày, tuy nhiên ngày sau khi quan hệ nấm lại mọc lại, có cảm giác ngứa, hôm nay có dấu hiệu đau bụng. Em hoang mang quá, lo lắng ko tập trung làm việc và học hành đc, ăn ko ngon ngủ ko yên, suy nghĩ và tưởng tượng nhiều chuyện, căng thẳng và đau khổ quá.

Bạn không có nguy cơ trong trường hợp mới này ,

Nhưng về lần trước cách đây 3 năm ko thấy bạn nói đến là sao ?

Bạn ấy nói đều có sử dụng bao cao su.

Charles
26-10-2014, 07:54
Chào các anh chị,

Theo như bạn kể thì quá trình quan hệ bao không sự cố gì, cũng không kích dục bằng miệng, như vậy bạn hoàn toàn yên tâm không có nguy cơ.

giuptoivoi
26-10-2014, 08:48
Tức là cách đây 3 năm e có đi 1 lần,có dùng BCS và năm ngoái KSH e đã xét nghiệm âm tính. Còn lần này là em quan hệ 2 lần/1 tiếng, có dùng BCS, nhưng e sợ quan hệ nhiều và lâu như vậy nguy cơ quá, lỡ dại giờ ko thể sống bt đc với ý nghĩ e bị HIV,huhu

giuptoivoi
26-10-2014, 08:52
Trường hợp như e ko biết có xác xuất nào bị nhiễm ko? Lỡ xui mà rơi vào e chắc e ko sống nỗi đến lúc nhận kết quả XN chính thức quá!

Charles
26-10-2014, 08:53
Trường hợp như e ko biết có xác xuất nào bị nhiễm ko? Lỡ xui mà rơi vào e chắc e ko sống nỗi đến lúc nhận kết quả XN chính thức quá!

Đã có BCS là người hùng bảo vệ thì bạn không phải lo gì về HIV và các bệnh lây qua đường tình dục.

ptsu3
26-10-2014, 08:54
Tức là cách đây 3 năm e có đi 1 lần,có dùng BCS và năm ngoái KSH e đã xét nghiệm âm tính. Còn lần này là em quan hệ 2 lần/1 tiếng, có dùng BCS, nhưng e sợ quan hệ nhiều và lâu như vậy nguy cơ quá, lỡ dại giờ ko thể sống bt đc với ý nghĩ e bị HIV,huhu

Vấn đề ở đây là bạn xác định rõ ràng BCS còn nguyên ko tuột ko rách , vì vậy bạn an toàn 100% không có nguy cơ lây nhiễm , không cần lo lắng nữa bạn !

songchungvoi_HIV
26-10-2014, 09:01
Chào các anh chị,
Ko có nguy cơ trong trường hợp này, Nguy cơ khi và chỉ khi BCS rách toẹt lòi DV ra mới có nguy cơ

giuptoivoi
26-10-2014, 15:07
Vâng cám ơn các anh, em cũng mong là thế.
Có 2 chi tiết nữa là em có liếm vú cô ấy, và khi đang hành sự thì cô ấy lên đỉnh,thấy tay nắm chặt gối và dịch ra nhiều,e nghĩ nó sẽ văng ra dính trên háng và tinh hoàn e.lúc đó móng tay cô ấy có va vào háng e, nhưng chưa trầy xước chảy máu. Không biết e có bị vì cái này ko?
Ngày sau em bị tái phát nấm, và giờ cổ họng e có vẻ đang sưng lên.Trong đầu em giờ lúc nào cũng nghĩ đến nó, và lo sợ sáng mai ngủ dậy mình sẽ bị xuất hiện các triệu chứng sốt,tiêu chảy,hạch,mụm nước,nấm,nhức mỏi cơ bắp,...Em nên đi xét nghiệm sớm nhất là khi nào để cho kết quả chính xác?làm sao em có thể sống chung với nỗi sợ này cho đến lúc XN?Có trường hợp nào như e mà XN bị dương tính chưa?
2 năm về trước e cũng ăn chơi dữ lắm,ko sợ mưa rơi,nhậu nhẹt thuốc than gái gú suốt đêm,chạy xe bạc mạng, nhưng ko biết sợ. Sao lần này e lại hoang mang và yếu đuối quá!!!

songchungvoi_HIV
26-10-2014, 15:09
Vâng cám ơn các anh, em cũng mong là thế. Em đang bị nấm, và cổ họng e có vẻ đang sưng lên.Trong đầu em giờ lúc nào cũng nghĩ đến nó, và lo sợ sáng mai ngủ dậy mình sẽ bị xuất hiện các triệu chứng sốt,tiêu chảy,hạch,mụm nước,nấm,nhức mỏi tay cơ,...Em nên đi xét nghiệm sớm nhất là khi nào để cho kết quả chính xác?làm sao em có thể sống chung với nỗi sợ này cho đến lúc XN?Có trường hợp nào như e mà XN bị dương tính chưa?
2 năm về trước e cũng ăn chơi dữ lắm,ko sợ mưa rơi,nhậu nhẹt thuốc than gái gú suốt đêm,chạy xe bạc mạng, nhưng ko biết sợ. Sao lần này e lại hoang mang và yếu đuối quá!!!
Ko có nguy cơ, ko cần XN

giuptoivoi
26-10-2014, 15:51
Chừng nào e chưa có kết quả XN thì e ko thể sống yên ổn đc anh ơi. Cảm giác như cuộc sống sắp chấm dứt. Em đang bị stress và trầm cảm nặng. Em cần kết thúc việc này càng sớm càng tốt. Giúp em với!!!

giuptoivoi
26-10-2014, 15:54
Có 2 chi tiết nữa là em có liếm vú cô ấy, và khi đang hành sự thì cô ấy lên đỉnh,thấy tay nắm chặt gối và dịch ra nhiều,e nghĩ nó sẽ văng ra dính trên háng và tinh hoàn e.lúc đó móng tay cô ấy có va vào háng e, nhưng chưa trầy xước chảy máu. Không biết e có bị vì cái này ko?
Ngày sau em bị tái phát nấm, và giờ cổ họng e có vẻ đang sưng lên.Trong đầu em giờ lúc nào cũng nghĩ đến nó, và lo sợ sáng mai ngủ dậy mình sẽ bị xuất hiện các triệu chứng sốt,tiêu chảy,hạch,mụm nước,nấm,nhức mỏi cơ bắp,...Em nên đi xét nghiệm sớm nhất là khi nào để cho kết quả chính xác?làm sao em có thể sống chung với nỗi sợ này cho đến lúc XN?Có trường hợp nào như e mà XN bị dương tính chưa?

songchungvoi_HIV
26-10-2014, 15:59
Bấm vào đây xem dùm:
Chủ đề: Liệu em có bị nhiễm HIV không? (http://diendanhiv.vn/threads/10904-Lieu-em-co-bi-nhiem-HIV-khong)Chủ đề: Mút ti nghi ngờ có sữa sợ lây nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/9407-Mut-ti-nghi-ngo-co-sua-so-lay-nhiem-HIV)Chủ đề: Bú vú gái maxa có cảm nhận đc dịch tiết + Gái maxa nặng mụn sau lưng có nhiễm HIV ? (http://diendanhiv.vn/threads/14990-Bu-vu-gai-maxa-co-cam-nhan-dc-dich-tiet-Gai-maxa-nang-mun-sau-lung-co-nhiem-HIV)Chủ đề: Xin tư vấn dùm em: GMD liếm nhủ hoa trầy xước (http://diendanhiv.vn/threads/15940-Xin-tu-van-dum-em-GMD-liem-nhu-hoa-tray-xuoc)Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra/page4)

giuptoivoi
26-10-2014, 16:44
Anh ơi e thấy trường hợp nào anh cũng tư vấn là ko có nguy cơ. nhưng chưa thấy ai comment kết quả sau XN. Trên diễn đàn chưa thấy ai vui mừng vì XN âm tính, cũng chưa thấy ai lên đây than khóc vì kết quả dương tính. Nên e lo quá ko biết ntn? Anh biết thời gian XN sớm nhất là khi nào ko?

songchungvoi_HIV
26-10-2014, 16:47
Anh ơi e thấy trường hợp nào anh cũng tư vấn là ko có nguy cơ. nhưng chưa thấy ai comment kết quả sau XN. Trên diễn đàn chưa thấy ai vui mừng vì XN âm tính, cũng chưa thấy ai lên đây than khóc vì kết quả dương tính. Nên e lo quá ko biết ntn? Anh biết thời gian XN sớm nhất là khi nào ko?
Có nguy cơ thì tứ vấn có nguy cơ, Ko có nguy cơ thì tư vấn Ko có nguy cơ, tư vấn hành vi là dựa vào thông tin dữ liệu do chính các bạn cung cấp, chứ đâu phải cái nào cũng có cái nào cũng k? Chúng tôi đâu có tư vấn bừa

giuptoivoi
26-10-2014, 16:52
Cám ơn anh,nhưng cứ giả sử là e đang có nguy cơ, vì chưa ai dám khẳng định đc điều gì bây giờ. anh tư vấn giúp e thời gian XN nhanh nhất với?

songchungvoi_HIV
26-10-2014, 16:57
Bấm vào đây xem:
Chủ đề: Xin BQT tư vấn: QHTD với GMD có BCS sợ nhiễm Ết (http://diendanhiv.vn/threads/10328-Xin-BQT-tu-van-QHTD-voi-GMD-co-BCS-so-nhiem-Et)Chủ đề: QHTD DV có nổi mẫn ngứa được bảo vệ BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/13609-QHTD-DV-co-noi-man-ngua-duoc-bao-ve-BCS-so-nhiem-HIV)Chủ đề: QHTD có BCS với GMD sợ nhiễm HIV (http://www.diendanhiv.vn/threads/10449-QHTD-co-BCS-voi-GMD-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Giúp em với QHTD có BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/8520-Giup-em-voi-QHTD-co-BCS-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv dịch dính mụn ở bìu ? (http://diendanhiv.vn/threads/8368-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv-dich-dinh-mun-o-biu)Chủ đề: QHTD với GMD có dùng BCS (http://diendanhiv.vn/threads/14423-QHTD-voi-GMD-co-dung-BCS)Chủ đề: em có QH với GMD ( có dùng BCS ) nhưng sợ nhiễm hiv từ vết trầy tiếp xúc dịch (http://diendanhiv.vn/threads/7972-em-co-QH-voi-GMD-co-dung-BCS-nhung-so-nhiem-hiv-tu-vet-tray-tiep-xuc-dich)Chủ đề: QHTD với GMD có sử dụng BCS sợ nhiễm HIV (http://diendanhiv.vn/threads/8054-QHTD-voi-GMD-co-su-dung-BCS-so-nhiem-HIV)Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/8367-Quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-so-nhiem-hiv)Chủ đề: E có qhtd với gmd có mang bcs nhưng dương vật bị chảy máu sợ nhiễm hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/4602-E-co-qhtd-voi-gmd-co-mang-bcs-nhung-duong-vat-bi-chay-mau-so-nhiem-hiv)Chủ đề: QHTD có BCS cho nước vào bóp xịt li ti (http://diendanhiv.vn/threads/20969-QHTD-co-BCS-cho-nuoc-vao-bop-xit-li-ti)Chủ đề: Em qhtd với GMD có sử dụng BCS nhưng em đang rất cần tư vấn (http://diendanhiv.vn/threads/20685-Em-qhtd-voi-GMD-co-su-dung-BCS-nhung-em-dang-rat-can-tu-van)Chủ đề: Lo sợ nhiễm hiv quan hệ với GMD có sử dụng bao cao su không kích dục (http://diendanhiv.vn/threads/2811-Lo-so-nhiem-hiv-quan-he-voi-GMD-co-su-dung-bao-cao-su-khong-kich-duc)

ptsu3
26-10-2014, 17:07
Cám ơn anh,nhưng cứ giả sử là e đang có nguy cơ, vì chưa ai dám khẳng định đc điều gì bây giờ. anh tư vấn giúp e thời gian XN nhanh nhất với?

Nếu bạn nói thế thì ngay từ đầu ko nên lên đây lập topic xin được tư vấn làm gì . Bạn xin được tư vấn và mọi người tư vấn bạn ko tin thế thì thà đừng lên đây nữa, cứ nghĩ mình có nguy cơ rồi chờ

thời gian đi xét nghiệm cho nhanh !

Tuanmecsedec
26-10-2014, 21:37

Nói kiểu như bạn ở đây tư vấn tào lao mía lao hay sao.Bạn có tìm hiểu hết chưa mà nói không ai thông báo xét nghiệm âm tính.Nếu bạn cảm thấy không tin thì đừng hỏi.Kiểu thành viên như thế này Tôi cảnh cáo nhắc nhỡ.Tôi có thể khóa nick vĩnh viễn.

giuptoivoi
26-10-2014, 22:59
Xin lỗi anh, chắc chắn là e sẽ đi xét nghiệm,nhưng đợi tới cuối tháng 11 lâu quá. Em lo lắng quá nên muốn tìm hiểu, ít nhất cũng làm em vững tâm hơn.
Cho em hỏi thêm nếu bao bị thủng mà em không biết (vì e không kiểm tra kỹ) thì nguy cơ lây nhiễm cao không ah?

ptsu3
26-10-2014, 23:01
Xin lỗi anh, chắc chắn là e sẽ đi xét nghiệm,nhưng đợi tới cuối tháng 11 lâu quá. Em lo lắng quá nên muốn tìm hiểu, ít nhất cũng làm em vững tâm hơn.
Cho em hỏi thêm nếu bao bị thủng mà em không biết (vì e không kiểm tra kỹ) thì nguy cơ lây nhiễm cao không ah?

Khi nào thủng toạc hẳn ra, lòi dương vật ra bao cao su cuốn xuống gốc dương vật, lúc rút ra phải gỡ mới ra thì có nguy cơ !

Còn ko có chuyện thủng mà ko biết, bạn hoàn toàn có thể yên tâm !

giuptoivoi
26-10-2014, 23:15
Em hiểu là anh đang tư vấn động viên và trấn an. Nhưng anh nói như thế là không thể tin được. Em đc biết BCS chỉ cần thủng lỗ nhỏ và dương vật bị trầy xước (có thể ko nhìn thấy bằng mắt đc) thì vẫn có nguy cơ, phải không ah? (em chỉ có ý làm rõ thôi, ko phải cãi nhé, mong anh hiểu)

ptsu3
26-10-2014, 23:19
Em hiểu là anh đang tư vấn động viên và trấn an. Nhưng anh nói như thế là không thể tin được. Em đc biết BCS chỉ cần thủng lỗ nhỏ và dương vật bị trầy xước (có thể ko nhìn thấy bằng mắt đc) thì vẫn có nguy cơ, phải không ah? (em chỉ có ý làm rõ thôi, ko phải cãi nhé, mong anh hiểu)

hiểu rồi thì hỏi làm gì ?

BCS ko bao giờ thủng nhỏ. nếu có thì bạn cũng ko có nguy cơ, trong trường hợp bcs thủng nhỏ thì tinh dịch đi ra từ DV ==> GMD có nguy cơ ,

Còn dịch âm đạo ko thể đi ngược vào BCS , tóm lại DV chỉ tiếp xúc với dịch âm đạo khi và chỉ khi BCS rách to lòi đầu DV ra thôi !

giuptoivoi
26-10-2014, 23:33
Vâng, nguy cơ của nữ cao hơn của nam, em hiểu ý anh. nhưng vì cô ấy xuất trước, nước ra nhiều, sau đó e bị xuống hứng mền lại, nhưng vẫn tiếp tục quan hệ, đc khoảng 4p nữa cô ấy kêu hết giờ và bỏ về, e vẫn chưa xuất tinh. vì thế mới sợ nếu BCS thủng nhỏ mà lúc e đang mềm thì dịch AD có thể xâm nhập qua BCS.
(e ko rành về BCS lắm, nhưng e là kỹ sư thủy khí động lực hơn 5 năm, nên e nghĩ khả năng này là có thể xảy ra).
Vẫn sợ xui xẻo. Chắc bị ám ảnh quá!

Tuanmecsedec
26-10-2014, 23:36
Vâng, nguy cơ của nữ cao hơn của nam, em hiểu ý anh. nhưng vì cô ấy xuất trước, nước ra nhiều, sau đó e bị xuống hứng mền lại, nhưng vẫn tiếp tục quan hệ, đc khoảng 4p nữa cô ấy kêu hết giờ và bỏ về, e vẫn chưa xuất tinh. vì thế mới sợ nếu BCS thủng nhỏ mà lúc e đang mềm thì dịch AD có thể xâm nhập qua BCS.
(e ko rành về BCS lắm, nhưng e là kỹ sư thủy khí động lực hơn 5 năm, nên e nghĩ khả năng này là có thể xảy ra).
Vẫn sợ xui xẻo. Chắc bị ám ảnh quá!

Những gì bạn kể do lo lắng thôi,nếu có chuyện bao cao su lủng lổ nhỏ li ti.Theo đánh giá nguy cơ thì người có nguy cơ là Nữ,vì tinh dịch của người Nam sẽ đi ra từ lổ lủng này (Nếu người Nam có HIV ).Ngược lại dịch âm đạo không thể đi ngược vào.

giuptoivoi
26-10-2014, 23:55
Vâng, cám ơn anh. có thể vì e quá lo lắng. lúc trước e cũng ăn chơi dữ dội nhưng ko sợ gì. nhưng giờ chắc do áp lực cuộc sống, công việc, học tập,...nên e mới bị stress kiểu này. Em sẽ cố gắng giải tỏa tâm lý cho mình. Hy vong mọi chuyện sẽ tốt đẹp, nếu thoát đc lần này, e thề là ko bao giờ dám bậy nữa.
Cám ơn các anh đã chia sẽ, tư vấn, động viên. Có gì sai sót mong các anh thông cảm bỏ qua nhé.