PDA

View Full Version : Hand job và OS với GMD

leduyanh
27-10-2014, 06:42
Em chỉ lỡ OS với AD của GMD duy nhất một lần 15 giây cách đây 5 tháng, sau đó em nhổ ra và súc miệng, vậy em muốn làm một cái xét nghiệm HIV, viêm gan B và siêu vi C được không các anh chị.

ptsu3
27-10-2014, 06:55
Em chỉ lỡ OS với AD của GMD duy nhất một lần 15 giây cách đây 5 tháng, sau đó em nhổ ra và súc miệng, vậy em muốn làm một cái xét nghiệm HIV, viêm gan B và siêu vi C được không các anh chị.

OS KO CÓ NGUY CƠ VỚI HIV , nhưng lại có nguy cơ với Giang mai , lậu , mồng gà , viêm gan B và C , với thời gian cách đây 5 tháng đã quá đủ để bạn làm 1 xét nghiệm rõ ràng , chúc bạn may mắn !

leduyanh
27-10-2014, 06:58
Anh ơi, giang mai và mồng gà thì không có biểu hiện trong 5 tháng vậy chỉ cần xét nghiệm HIV, viêm gan B và siêu vi C thôi anh nhỉ.

Tuanmecsedec
27-10-2014, 07:08

Anh ơi, giang mai và mồng gà thì không có biểu hiện trong 5 tháng vậy chỉ cần xét nghiệm HIV, viêm gan B và siêu vi C thôi anh nhỉ.

Sao bạn dở hơi quá vậy,bạn click vào đây xem coi bản thân mình tư vấn cho người khác thế nào:#5 (http://diendanhiv.vn/threads/11992-Em-khong-bie-t-mi-nh-bi-sao-khong?p=107817&viewfull=1#post107817),#11 (http://diendanhiv.vn/threads/10713-Da-giai-toa-tam-ly-nhung-co-chut-thac-mac?p=92218&viewfull=1#post92218),tới mình lại mù tịt.

Chủ đề: Xét nghiệm âm tính 9 tuần với HIV-ab 50C Hàng Bài. (http://diendanhiv.vn/threads/8924-Xet-nghiem-am-tinh-9-tuan-voi-HIV-ab-50C-Hang-Bai)

leduyanh
27-10-2014, 07:11
Dạ không anh, em cũng ý thức việc làm của mình. Thực sự là HIV quá nguy hiểm nên cũng muốn làm cái xét nghiệm khi đi kiểm tra sức khỏe anh à. Nếu mình không có bệnh thì không có việc gì phải sợ cả.

Nguyen Ha
27-10-2014, 07:14
Dạ không anh, em cũng ý thức việc làm của mình. Thực sự là HIV quá nguy hiểm nên cũng muốn làm cái xét nghiệm khi đi kiểm tra sức khỏe anh à. Nếu mình không có bệnh thì không có việc gì phải sợ cả.

Bạn tư vấn cho người ta không có nguy cơ, không cần xét nghiệm chỉ cần xét nghiệm các bệnh tình dục khác. Vậy thì bạn cũng vậy.

Tuanmecsedec
27-10-2014, 07:15

Nhưng tại sao đi tư vấn cho bạn khác thì bạn lại thông suốt,tới mình lại như vậy.Bạn tham gia cũng lâu và có số bài viết rất nhiều vì thế chủ đề hôm nay bạn mở là không cần thiết.

leduyanh
27-10-2014, 07:20
Vâng, em cám ơn anh. Ngày trước nếu nghe anh từ đầu thì em cũng không đến nỗi bị quá căng thẳng. Em sẽ cố gắng rút kinh nghiệm, đôi khi biết là vậy nhưng tư tưởng vẫn không được thông.

Nguyen Ha
27-10-2014, 07:26
Vâng, em cám ơn anh. Ngày trước nếu nghe anh từ đầu thì em cũng không đến nỗi bị quá căng thẳng. Em sẽ cố gắng rút kinh nghiệm, đôi khi biết là vậy nhưng tư tưởng vẫn không được thông.

Tư tưởng không thông vác bình tông không nổi mà còn đi tư vấn cho người lhasc. Bạn muốn hỏi gì về lại chủ đề cũ của bạn để hỏi. Còn chỉ đề này sẽ khóa lại.