PDA

View Full Version : anh chị cho em hỏi

anhankipkhong
27-10-2014, 12:00
anh chị em đã từng điện thoại hỏi anh chị nhưng em vẫn buồn gì đó qua em không có tâm trạng tập trung làm được xin anh chị tư vấn trên đây cho em để khi em xoắn em lại tìm đọc nhe anh chị ............
_ em làm chung với chú đó 57 tuổi rùi. hôm đó có máy sữa cây sắt cong thành thẳng , nhưng chú đó đang chỉnh sữa máy, em vô tình đứng lên trúng vào công tắc. nên nó đập vào tay chú đó khuyết vào thịt ra máu nhiều ,em sợ quá em lỡ bịt lại chỗ vết thương tay chú đó ,vào bệnh viện. em ko rữa tay liền vào bệnh viện may cái tay chú đó lại rùi em mới rữa . em ko có ấn tượng có vết thương , nhưng em nhớ là vết thương đang chảy máu thì em ko có. nhưng em lo có vết thương mà đã đứt nhưng còn chưa kéo mài, nhúng nước rát. thì thật sự có sao không anh chị. xin lần nữa giúp em thông hiễu đi mà..
thật sự em ko mốn phải vào đó xét nghiệm nữa đâu anh chị ơi . giúp em với

songchungvoi_HIV
27-10-2014, 12:05
anh chị em đã từng điện thoại hỏi anh chị nhưng em vẫn buồn gì đó qua em không có tâm trạng tập trung làm được xin anh chị tư vấn trên đây cho em để khi em xoắn em lại tìm đọc nhe anh chị ............
_ em làm chung với chú đó 57 tuổi rùi. hôm đó có máy sữa cây sắt cong thàng thẳng , nhưng chú đó đang chỉnh sữa máy, em vô tình đứng lên trúng vào công tắc nên nó đập vào tay chú đó khuyết vào thịt ra máu nhiều ,em sợ quá em lỡ bịt lại chỗ tay chú đó vào bệnh viện. em ko rữa tay liền vào bệnh viện may cái tay chú đó lại rùi em mới rữa . em ko có ấn tượng có vết thương , nhưng em nhớ là vết thương đang chảy máu thì em ko có. nhưng em lo có vết thương mà đã đức nhưng còn chưa kéo mài, nhúng nước rát. thì thật sự có sao không anh chị. xin lần nữa giúp em thông hiễu đi mà..
Khi nào tay em choai có vết thương như hình này rùi chụp lấy tay của Ông ta đang chảy máu mới có nguy cơ:

anhankipkhong
27-10-2014, 12:08
Khi nào tay em choai có vết thương như hình này rùi chụp lấy tay của Ông ta đang chảy máu mới có nguy cơ:
http://medlatec.vn/Portals/0/Tin chuyen de/Cammautamthoi.jpg

trời ơi anh ơi anh gữi hình khủng khiếp như j hả ,vậy vết thương ko chãy máu mà nhìn thấy như hỡ , vẫn ko sao hả anh

songchungvoi_HIV
27-10-2014, 12:11
trời ơi anh ơi anh gữi hình khủng khiếp như j hả ,vậy vết thương ko chãy máu mà nhìn thấy như hỡ , vẫn ko sao hả anh
Không chảy máu là ko có nguy cơ, vì niêm mạc đóng HIV ko thể theo mao mạch xâm nhập

anhankipkhong
27-10-2014, 12:16
Không chảy máu là ko có nguy cơ, vì niêm mạc đóng HIV ko thể theo mao mạch xâm nhập
em cám ơn anh hiếu .nghe

Charles
27-10-2014, 14:13
_ em làm chung với chú đó 57 tuổi rùi. hôm đó có máy sữa cây sắt cong thành thẳng , nhưng chú đó đang chỉnh sữa máy, em vô tình đứng lên trúng vào công tắc. nên nó đập vào tay chú đó khuyết vào thịt ra máu nhiều ,em sợ quá em lỡ bịt lại chỗ vết thương tay chú đó ,vào bệnh viện. em ko rữa tay liền vào bệnh viện may cái tay chú đó lại rùi em mới rữa . em ko có ấn tượng có vết thương , nhưng em nhớ là vết thương đang chảy máu thì em ko có. nhưng em lo có vết thương mà đã đứt nhưng còn chưa kéo mài, nhúng nước rát. thì thật sự có sao không anh chị. xin lần nữa giúp em thông hiễu đi mà..

Vấn đề của em anh chia sẻ qua điện thoại nhiều rồi, mòn lưỡi rùi ah! Yên tâm không có nguy cơ nhé.

anhankipkhong
27-10-2014, 18:25
Vấn đề của em anh chia sẻ qua điện thoại nhiều rồi, mòn lưỡi rùi ah! Yên tâm không có nguy cơ nhé.
mòn thì mòn rùi. nhưng em nghĩ ko thoáng đc hĩc hic

Nguyen Ha
27-10-2014, 18:33
Em yên tâm đi, trường hợp của em không có nguy cơ không cần xét nghiệm.

anhankipkhong
27-10-2014, 18:36
Em yên tâm đi, trường hợp của em không có nguy cơ không cần xét nghiệm.
chị em giả sữ đc ko . giã sữ tay em ko có đang chảy máu lúc đó , nhưng có vết thương và cò thấy mà còn rát khi chạm nước . hay đụng vào thì cũng thật sự ko sau ko chị. em lo thật em mới hỏi ko phải em cố ý hỏi đâu mong anh chị thật sự chia sẽ cho em

Nguyen Ha
27-10-2014, 18:39
chị em giả sữ đc ko . giã sữ tay em ko có đang chảy máu lúc đó , nhưng có vết thương và cò thấy mà còn rát khi chạm nước . hay đụng vào thì cũng thật sự ko sau ko chị. em lo thật em mới hỏi ko phải em cố ý hỏi đâu mong anh chị thật sự chia sẽ cho em

Có nguy cơ khi và chỉ khi tay em đang chảy máu thôi. Khi vết thương không chảy máu nghĩa là niêm mạc da đã đóng cửa bảo vệ, dù em thấy rát rát, đỏ đỏ cũng không có nguy cơ.

anhankipkhong
27-10-2014, 18:55
em cám ơn chị hà . nhiều lắm nhé 2 anh choai kia nữa

Nguyen Ha
27-10-2014, 18:59
em cám ơn chị hà . nhiều lắm nhé 2 anh choai kia nữa

Giải tỏa tâm lý đi,

Tuanmecsedec
27-10-2014, 22:45

Những gì bạn kể không sao (cựu thành viên).

anhankipkhong
28-10-2014, 19:18
Những gì bạn kể không sao (cựu thành viên).

ko sau = nghĩa với không nguy cơ phải ko anh

Charles
28-10-2014, 19:22
ko sau = nghĩa với không nguy cơ phải ko anh

:zk20145::zk20145::die_die::die_die::khi875437::kh i875437:

anhankipkhong
28-10-2014, 19:24
:zk20145::zk20145::die_die::die_die::khi875437::kh i875437:
cái gì vậy trai trường xuân. hic anh vào nam tán em 1 cái cho em tĩnh đi huhu

anhankipkhong
28-10-2014, 19:26
em ko ấn tượng gì cả. ko lẽ khùng đến nỗi có vết thương ko . cũng ko rõ. lúc chụp vào tay chú đó em còn nghĩ. chuyện cũ mới qua giời tới nữa. em còn nói vs lòng có vết thương mới sợ. ko lẽ có mà em lúc đó ko nhảy dựng lên . muốn la làng lên. a a a a a a` á á

Charles
28-10-2014, 19:31
em ko ấn tượng gì cả. ko lẽ khùng đến nỗi có vết thương ko . cũng ko rõ. lúc chụp vào tay chú đó em còn nghĩ. chuyện cũ mới qua giời tới nữa. em còn nói vs lòng có vết thương mới sợ. ko lẽ có mà em lúc đó ko nhảy dựng lên . muốn la làng lên. a a a a a a` á á

Yên tâm đi đừng lo nghĩ lung tung nữa.

anhankipkhong
28-10-2014, 19:37
Yên tâm đi đừng lo nghĩ lung tung nữa.
vào nam đánh em cho em tĩnh đi anh trai hic. em tự tin . nó có khi nào sau này nó đè bẹp em ko anh . yên tâm chứng tỏa anh bảo em tự tin về chuyện đó .:yociexp76:

Charles
28-10-2014, 19:43
vào nam đánh em cho em tĩnh đi anh trai hic. em tự tin . nó có khi nào sau này nó đè bẹp em ko anh . yên tâm chứng tỏa anh bảo em tự tin về chuyện đó .:yociexp76:

Ơ hay, không có nguy cơ chả yên tâm mà sống em muốn nhập viện tâm thần à.

anhankipkhong
28-10-2014, 19:52
Ơ hay, không có nguy cơ chả yên tâm mà sống em muốn nhập viện tâm thần à.
nào nhập viện tâm thần anh chị vào thăm nhé . khỏi quà cáp đâu hi. mắng em 1 câu được rùi: HUMZ ĐÃ BẢO KHÔNG CÓ GÌ MÀ CỐ SUY NGHĨ ĐỂ GIỜ KHÙNG NẶNG THẤY CHƯA. đc không anh xuân :k4744254:

Charles
28-10-2014, 19:57
nào nhập viện tâm thần anh chị vào thăm nhé . khỏi quà cáp đâu hi. mắng em 1 câu được rùi: HUMZ ĐÃ BẢO KHÔNG CÓ GÌ MÀ CỐ SUY NGHĨ ĐỂ GIỜ KHÙNG NẶNG THẤY CHƯA. đc không anh xuân :k4744254:

Nếu máy bay miễn phí anh đi liền áh

anhankipkhong
28-10-2014, 20:01
Nếu máy bay miễn phí anh đi liền áh
huhu anh đi xe vào kaka :zk2039: nếu máy bay miễn phí em cũng ko dám đi hic sợ rơi kaka

anhankipkhong
28-10-2014, 20:11
chị hà ko chấp nhận kết bạn zalo với em kìa anh trường xuân
kaka có mình anh bị phiền ,phải chi chị hà chia sẽ sự phiền cùng anh nhỉ, chị hà hé:zk2017:

Charles
28-10-2014, 20:15
chị hà ko chấp nhận kết bạn zalo với em kìa anh trường xuân
kaka có mình anh bị phiền ,phải chi chị hà chia sẽ sự phiền cùng anh nhỉ, chị hà hé:zk2017:

Đây là box hỏi đáp chứ không fải tâm sự, để tránh lạc đề khi nào em muốn thắc mắc lại post tiếp bài. Ok!

anhankipkhong
01-11-2014, 18:17
anh chị ơi thật sự dù tay em có vết thương miễn ko đang chảy máu là ko có nguy cơ hả anh chị , nói em nghe đi em ko cần thiết đi xét nghiệm đâu đúng ko.sau em cứ phải ngồi thờ người ra nghĩ suy. em buồn quá

songchungvoi_HIV
01-11-2014, 18:22
anh chị ơi thật sự dù tay em có vết thương miễn ko đang chảy máu là ko có nguy cơ hả anh chị , nói em nghe đi em ko cần thiết đi xét nghiệm đâu đúng ko.sau em cứ phải ngồi thờ người ra nghĩ suy. em buồn quá
Ko có nguy cơ

anhankipkhong
01-11-2014, 18:40
Ko có nguy cơ
em không biết nói gì cả . cám ơn anh. em cố gắng sống lành mạnh lắm rùi ko bừa bãi nhưng .em làm chú đó bị thương ko lẻ em ko cầm máu lại . em ngu quá hay. em quá suy nghĩ . cám ơn anh chị, em biết ko bệnh cũng chẳng phải cơ hội duy nhất tồn tại mãi mãi trên đời. nhưng có thứ gì đó làm em buồn .

Charles
01-11-2014, 18:56

Hãy yên những gỉ đã tư vấn. Không có nguy cơ không cần XN nhé.

anhankipkhong
01-11-2014, 19:08
Hãy yên những gỉ đã tư vấn. Không có nguy cơ không cần XN nhé.
dạ thật sự lần này em sẽ cố quên em sẽ ko như lần cầm bao cao su nữa. em ko muốn đi xn nữa đâu . em sẽ gáng quên đi